Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 7 tầng, 65 m2 tại Đường Hoàng Ngân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 65 m2 181,54 triệu/m2
      SIÊU DÒNG TIỀN 90TR/THÁNG, GIÁ ĐẦU TƯ THẤP CHỈ 12,3 TỈ. 65M 7 TẦNG, 20 PHÒNG KHÉP KÍN, ĐỦ NỘI THẤT+ Vị trí : Nhà nằm tại Trung Tâm Q. Thanh Xuân gần rất...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 36 m2 158,34 triệu/m2
      - Căn căn hộ mini nằm trong khu vực cư dân đông đúc, gần phố chính, xung quanh tiện ích bạt ngàn, đi lại thuận tiện.- DT 36m2, MT 3,5m, xây 5 tầng với 9...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 21,3 tỷ

      21.3 tỷ 90 m2 236,67 triệu/m2
      *Vị trí:Khu phân lô quân đội dân trí cao cách phố Lê Trọng Tấn 30m Mặt ngõ oto ,lô góc 3 mặt thoáng,MT rộng *Thiết kế:6Tầng thang máy đẹp,nội thất ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 95 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Khương Mai - Thanh Xuân, giá tốt

      Thỏa thuận 95 m2
      bán nhanh đất tặng nhà Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân. 95 mét vuông*5t, mt 7m, phù hợp xây CCMN, căn hộ dịch vụ... Ngõ thông, oto vào nhà.- Nhà vẫn...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội.

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 34 m2 tại Phố Vũ Tông Phan - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 34 m2 102,95 triệu/m2
      Khu vực KD sầm uất, oto qua nhà, thoáng trước, thoáng sau.. Tất cả các phòng đều mở cửa sổ đón gió và ánh sáng tự nhiên.Thiết kể: - Tầng 1: phòng khách +...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 44 m2 tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 44 m2 211,37 triệu/m2
      SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN - 10 PHÒNG KHÉP KÍN - 7 TẦNG THANG MÁY - THOÁNG TRƯỚC SAU -DT 44 M-7 TẦNG -MT 3.8 M-GiÁ :9.3 tỉ Mô tả:- Vị trí nhà cực kỳ đẹp, ngõ ...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, 33 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 33 m2 209,1 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐẸP - 6 TẦNG THANG MÁY - ô tô ĐỖ CỬA - KHU QUÂN ĐỘI- Nhà mình đc mặt phố, sân để xe rộng rãi thoải mái, ô tô đỗ cỗng, bãi gửi ô tô cách nhà 100m,...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Trọng Phụng, giá 32 tỷ

      32 tỷ 73 m2 438,36 triệu/m2
      MẶT PHỐ QUY HOẠCH ỔN ĐỊNH - KD ĐỈNH - VỊ TRÍ ĐẸP SIÊU ĐẸPMô tả:- Vị trí mặt phố lớn mới quy hoạch xong, vỉa hè rộng, giá trị KD cao , khu vực xung quanh...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 6 tầng, 38 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 38 m2 226,32 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt đẹp, oto vào nhà, đường Hoàng văn Thái, THANH XUÂN, 38m,6 tầng, Thang máy,,khu vực rất đáng sống, hầu hết các Quân Nhân sinh sống, an ninh...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 52 m2 103,85 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT -2 THOÁNG TRƯỚC SAU - NGÕ THẲNG TẮP - BA GÁC ĐỖ CỬA- Gần mặt phố, dân trí văn minh, yên tĩnh, cạnh nhà có sân rộng để vài chục xe máy.- Ngõ...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Phố Nhân Hòa - Thanh Xuân, giá 22 tỷ

      22 tỷ 120 m2 183,34 triệu/m2
      Nhà vừa xây khép kín nội thất đầy đủ đang cho thuê 2,4 tỉ/năm dòng tiền ổn định.Vị trí đẹp thiết kế hiện đại ôtô cách nhà 15m nhà phân lô, hàng hiếm bìa...
      Ngõ 36, Phố Nhân Hòa, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 10 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 98 tỷ

      98 tỷ 200 m2 490 triệu/m2
      Toà nhà siêu siêu vip, hiếm nhất Q. Thanh Xuân, 10 tầng thông sàn, 2 mặt thoáng, nở hậu, xây mới hoàn toàn.- Full giấy phép xây dựng, phòng cháy chữa ...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 41 m2 tại Phường Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 41 m2 169,52 triệu/m2
      GIẢM SÂU ĐÓN TẾT, nhà KHƯƠNG MAI, Thanh Xuân, 41 mét vuông, 5 TẦNG, chỉ còn 6.95 tỉ, PHÂN LÔ - oto TẬN CỬA1. Vị Trí:Nhà nằm trong khu phân lô quân...
      Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 60 m2 305 triệu/m2
      NHÀ PHÂN LÔ - KD ĐỈNH- VỈA HÈ - oto TRÁNH-AN NINH CỰC TỐT.DT: 59m X 4tầngMT: 4.2mGiá chỉ nhỉnh 18tỉ (TL)Miêu tả : Nhà mặt trước sau vuông vức , sổ...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Khương Đình - Hạ Đình - Thanh Xuân, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 40 m2 97,5 triệu/m2
      Bán nhà Khương Đình, ngõ thoáng dễ tìm, gần hồ Hạ Đình, 40m, 4 tầng, MT 3,5m giá 3,9 tỉ.Nhà vị trí gần tuyến đường ngã 4 Sở, Vũ Tông Phan, Hạ Đình, xung...
      Đường Khương Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 198 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 98 tỷ

      98 tỷ 198 m2 494,95 triệu/m2
      Mã hàng 90-2024.Bán Nhà Tòa VP Mặt Phố Hoàng Văn Thái.+ Biện tích 198 mét vuông, 10 tầng, MT 7.2m, giá 98 tỉ.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, cất kết...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Xương Trạch, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 56 m2 133,93 triệu/m2
      BĐS tuyệt vời tại Bùi Xương Trạch, Thanh Xuân DT: 56m2 Số tầng: 6 Giá: 7.5 tỉ Vị trí: Lô góc, ngõ 3 gác, cách oto đỗ chừng 50m, khu vực cư dân đông đúc Mô...

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 36 m2, hướng Nam tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 36 m2 138,89 triệu/m2
      Duy nhất một ngôi nhà CCMN dòng tiền cho thuê phố Bùi Xương Trạch Q. Thanh Xuân, kết nối ra Hoàng Văn Thái, Nguyễn Trãi, Vũ Tông Phan, cạnh Vành đai 2.5...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!