Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá tốt tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      chung cư 2 phòng ngủ + 2VS, DT 70m2 Q. Thanh Xuân, 3 mặt thoáng - view trực diện hồ, cạnh công viên 18ha, mặt hồ 9ha.Vị trí: Đối diện bên kia đường...
      Dự án Trinity Tower, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,36 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.36 tỷ 107 m2 50,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp chung cư Time Tower 3 phòng ngủ 107m dự án Times Tower - HACC1 Complex Building.Vị trí mặt đường Lê Văn Lương tiện di chuyển.-...
      Dự án Times Tower Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      Con cái lớn nên chính chủ cẩn chuyển sang căn to rộng hơn nên cần bán trước tết.Nhà nằm ở vị trí trung tâm đẹp bậc nhất của Q. Thanh Xuân. Xung quanh là tổ...
      Dự án Hei Tower Điện Lực, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Trần Thị Đức Hạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 45 m2 95,56 triệu/m2
      - Nhà đẹp ở ngay khung cột chắc chắn.- Thiết kế:Tầng 1: Sân để xe, P. Khách, Bếp,  toilet.Tầng 2: 2 P. Ngủ,  toilet.Tầng 3: P. Ngủ, P. Thờ, Sân...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 180 m2 tại Đường Nguyễn Lân - Thanh Xuân, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 180 m2 35,28 triệu/m2
      bán ngay giá rẻ Nguyễn Lân 40m/48m tầng2, 4 tầng, MT 7m, 6.35 tỉ Thanh Xuân.KHU VỰC RẤT HIẾM NHÀ BÁN RA CĂN NÀO HẾT CĂN ĐÓ. ...
      Đường Nguyễn Lân, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phường Khương Mai - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      Giá Sốc! Hiếm! Phân lô Nguyễn Ngọc Nại-Thanh Xuân 45 mét vuông, 5 tầng, MT 4m, ô tô đỗ cửa. Thiết kế công năng, PN khép kín rất hợp lý và không gian...
      Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 43 m2 122,1 triệu/m2
      Nhà đẹp đón tết - ngõ nông - gần ôtô - ba bước ra phố - tiện ích ngập tràn.Nguyễn Trãi - trung tâm Thanh Xuân - DT: 43m2 - 4 tầng - MT: 4,8m - giá hơn 5...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 32 m2 tại Phố Chính Kinh - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 32 m2 139,07 triệu/m2
      NHỈNH 4 tỉ CÓ NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT - CHÍNH KINH 32m*5T MT3.6m DÂN XÂY 3 NGỦ - TẶNG nội thất đầy đủ.- Vị trí cực đẹp, cách oto tránh tầm hơn 50m, vài bước...
      Phố Chính Kinh, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 35 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      Hot! chính chủ cần bán nhanh trước Tết! Chỉ 4 tỉ - nhà 4 tầng mới đẹp - 35 mét vuông - phố Bùi Xương Trạch - Q. Thanh Xuân.------------------DT:...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cù Chính Lan - Thanh Xuân, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 40 m2 182,5 triệu/m2
      nhà mặt tiền Cù Chính Lan - Thanh Xuân, oto tránh, đỗ cửa ngày đêm - KD.DT: 40 mét vuông x 3 tầng.MT: 4,5m.Giá: 7.3 tỉ (có thỏa thuận).liên hệ:...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 5,38 tỷ

      5.38 tỷ 47 m2 114,47 triệu/m2
      +Cần bán ngay nhà mặt tiền Khương Đình, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.+Dieejn Tích: 47M -4 Tầng - 4 PN - 1 Phòng Thờ- 1 Khu giặt và sân phơi. Nhà Đẹp,...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 28 m2 110,72 triệu/m2
      cực hiếm THANH XUÂNNHÀ ĐẸP HƠN hotel 5* - TẶNG KHÁCH đầy đủ nội thấtVị trí:,-Trung tâm Q. Thanh Xuân.,-Nhà cách mặt phố oto đồ ngày đêm 50M-Xung quanh...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Đường Khương Trung, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 28 m2 112,5 triệu/m2
      50M RA PHỐ - VỚI 3,15 tỉ SỞ HỮU NHÀ MỚI ĐẸP LUNG LINH - PHỐ KHƯƠNG TRUNG - TRUNG TÂM Q. THANH XUÂN - NỘI THẤT XỊN SÒ - Ở NGAY - 4 TẦNG - NGÕ NÔNG - GẦN PHỐ...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      chính chủ có việc cần bán ngay giá siêu mềm cho khách có duyên về ở đón tết.Ngõ 1 Nhân Hoà: 40m - 4.5 tầng - MT 5m.- Nhà cách ô tô tránh nhau 15m, cách...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      DT thực tế 60 mét vuông - mt 5.5m - ngõ 2 ô tô tránh nhau, trước nhà ngõ 3m - 10m ra ô tô tránh - 80m ra phố Lê Trọng Tấn.đc: Số nhà 44 ngõ 176 phố...
      Số nhà 44 ngõ 176, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 43 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 43 m2 155,82 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ĐÓN TẾT! PHÂN LÔ NGUYỄN NGỌC NẠI - THANH XUÂN - 43 mét vuông - oto ĐỖ CỬA - VÀI BƯỚC oto TRÁNH - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - bìa đỏ NỞ HẬU - KHU VỰC...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 6 tầng, 34 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 34 m2 147,06 triệu/m2
      + Nhà vị trí đẹp, còn mới đẹp, chủ tự xây KCBT chắc chắn, công năng hoàn hảo tiện ích ngập tràn.+ ngõ tương đối rộng thông, oto, KD, gần hồ, chợ, trường ...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 6 tầng, 35 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 35 m2 185,72 triệu/m2
      Q.Thanh Xuân - Hoàng Văn Thái - Vương Thừa Vũ - Tô Vĩnh Diện 6 tầng thang máy- Vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân ngay gần ngã tư Sở. Ngõ nông gần mặt phố ô ...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!