Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình, giá 4 triệu

      4 triệu 33 m2 0,13 triệu/m2
      🏡 ngõ 236 Khương Đình - Thanh Xuân 30m x 5 tầng 👉👉👉 giá 4.38 tỉ( còn thỏa thuận)GẦN oto - NHÀ ĐẸP nội thất đầy đủ - Vị trí nằm ngay sát ngã 4 Sở,...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 23 tỷ

      23 tỷ 95 m2 242,11 triệu/m2
      Nhà mặt phố Tô Vĩnh Diện, một mặt phố, một mặt ngõ.Với DT 95/110m nhà 5 tầng MT 5,5m giảm sâu còn có 23 tỉ.KD, vỉa hè, ôtô tránh có đủ cả.Khách mua về tiếp...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà phố 94 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 94 m2 244,69 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Hoàng Văn Thái - phân lô oto vỉa hè - KD sầm uất - 1 mặt phố một mặt ngõ.- Phố Hoàng Văn Thái, năm trong khu phân lô quân đội, KD sầm...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Thanh Xuân, giá 20 tỷ

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Trỗi, KD đỉnh, 120m2, MT khủng, nhà đẹp, lô góc, 20 tỉ.- Vị trí đắc địa, nhà nằm mặt phố đoạn đẹp nhất gần ngã 4 phố Lê Trọng...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trường Chinh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 35 m2 251,43 triệu/m2
      Bán nhà dân xây phố Trường Chinh - Ba bước ra mặt phố ngã 4 Vọng - ô tô đỗ cửa - DT 35M 5 Tầng MT 3.6M chào 8.8 tỉ có TL Thiết kế : Tầng 1 : KD hoặc để xe...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 9 tầng, 75 m2, mặt tiền 7m tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân, giá 32 tỷ

      32 tỷ 75 m2 426,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán sớm toà nhà văn phòng phố Nguỵ Như khôngn Tum, Q. Thanh Xuân.+ DT 75m2 x 9 tầng x MT 7m.+ Thiết kế hiện đại thông sàn, thang máy nhập...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      Mr Nam - Nhà Phố Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 23 tỷ

      23 tỷ 95 m2 242,11 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí víp hai mặt trước sau MT lên đến 5.2m, hai mặt đường hai xe công tránh nhau.+ Khu vực phát triển mạnh, giá trị tăng lên từng ngày.+ Hai các...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      Bán nhà ngay mặt phố Cù Chính Lan, 40 m2, 5tầng, ô tô tránh 7tỉ.Nhà năm trong khu phân lô quân đội, rất nhiều tiện ích, gần trường đại học, TTTM.+ Do nhu...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 180 m2, mặt tiền 7m tại Đường Kim Giang - Thanh Xuân, giá 22 tỷ

      22 tỷ 180 m2 122,23 triệu/m2
      + Dồn tiền KD, chủ cần bán đi TS. Mặt phố Kim Giang - Trần Hòa. (Thanh Xuân).- Lô góc 3 thoáng vĩnh viễn - bìa đỏ nét căng 4 cạnh nở hậu - MT khủng...
      Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 10 tầng, 110 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 68 tỷ

      68 tỷ 110 m2 618,19 triệu/m2
      Tiêu đề: "Cơ Hội Độc Đáo! GIẢM 3 tỉ - Sở Hữu Ngay Nhà Mặt Phố Khuất Duy Tiến, 110 mét vuông, 9 Tầng, 1 Hầm, Thang Máy Hiện Đại!"Chào quý KH thân...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 104 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Vĩnh Diện, giá 23 tỷ

      23 tỷ 104 m2 221,16 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Tô Vĩnh Diện.Hiếm, hai mặt phố, vỉa hè rộng, KD sầm uất ngày đêm.DT 104m2 5 tầng MT 5.1m.bìa đỏ nở hậu.L/H 0982 263 ***.Chuyên nhà mặt phố...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 104 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 23 tỷ

      23 tỷ 104 m2 221,16 triệu/m2
      Phân lô quân đội - vỉa hè - 1 mặt phố - 1 mặt ngõ - KD vô đối - bán đất nhà 5 tầng - sổ đẹp nở hậu - xây toà nhà văn phòng hoành tráng nhất phố.Mô tả,Trên...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 85 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      + Nhà nằm ngay mặt Quan Nhân sầm uất, giá cam kết rẻ nhất khu vực.+ Hiện trạng nhà cũ.+ Sổ sẵn sàng giao dịch, giá có TL.+ L/H: Em Hoàng Kiên: 0941 251 ***,...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 3m tại Phường Khương Mai - Thanh Xuân, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 65 m2 238,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Trịnh Đình Cửu, thuận lợi mở shop buôn bán, spa, văn phòng ..... Cách phố Lê Trọng Tấn 10m.đc thuộc Trịnh Đình Cửu, P. Khương...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 103 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân, giá 31 tỷ

      31 tỷ 103 m2 300,98 triệu/m2
      💛BÁN MP NGUYỄN VIẾT XUÂN, LÊ TRỌNG TẤN, VỈA HÈ RỘNG, THANG MÁY, KD SẦM UẤT 103M/5TẦNG/MT 7.6M/31 tỉ💛Vị trí đẹp, ngay đầu phố, ba bước ra Lê Trọng Tấn,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà phố 5 tầng, 85 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 85 m2 247,06 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố nguyễn Ngọc Nại. Vị trí đắc địa,đẹp nhất phố,gần ngã 3,giao nhau với phố Hoàng Văn Thái,Lê Trọng Tấn.Tuyến phố KD sầm uất ngày đêm.DT 85m 5...

      Sở hữu nhà phố 7 tầng, 70 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 70 m2 371,43 triệu/m2
      NHUNG MARIA bất động sản tr ĐÔmở bán nhà mặt phố đẹp nhất Q. Thanh Xuân :- Vị trí: mặt phố Vương Thừa Vũ , Thanh Xuân, HN- S: 70m²- Xây dựng : 7tầng-...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 80 m2, giá 13,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      13.8 tỷ 80 m2 172,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phân lô cán bộ binh đoàn, mặt chợ đang cho thuê và KD tốt , có vỉa hè rộng 2m , đường trước nhà rông 10m oto tránh nhau, sau UB Q. thanh...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!