Thông tin mô tả
- Bán nhà Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân ngay gần
- Nhà
- Nhà bán nằm ở khu phân lô vỉa hè,
-
- Giá 31.9
-
Cảm ơn
Giá: 31,9 Tỷ
Diện tích: 72 m2
Giá/m2: 443,06 Triệu/m2
716975
Mua bán
- Bán nhà Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân ngay gần
- Nhà
- Nhà bán nằm ở khu phân lô vỉa hè,
-
- Giá 31.9
-
Cảm ơn
Phạm Văn Diệu
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2