Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 1 tầng, 160 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 15 tỷ

      15 tỷ 160 m2 93,75 triệu/m2
      - Bán cặp nhà hẻm oto đường Thoại Ngọc Hầu, 8.11m x 20m, giá 15 tỉ, Q.Tân Phú- Vị trí: hẻm 1 sẹc , gần đường Thoại Ngọc Hầu ,ngay Nguyễn Sơn , gần Lê Khôi,...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 98 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 98 m2 60,21 triệu/m2
      bán nhanh nhà Luỹ Bán Bích, Tân Phú: DT: 98 mét vuông (4.3x22.5), 2 tầng, sát MT, giá chỉ 50tr/ mét vuông NHỈNH 5 tỉ quá ngon- DT: 98 mét ...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 118 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoa Bằng - Tân Phú, giá 14 tỷ

      14 tỷ 118 m2 118,65 triệu/m2
      Cần Bán Nhà Đường Hoa Bằng, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú- DT: 6,6 x 17 met.- Kết cấu: 1 Trệt - 3 Lầu. Nhà mới cực kỳ đẹp, sang trọng, ô tô đậu trong nhà, 6...
      Đường Hoa Bằng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2 tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      - Chủ gấp bán, gần tới ngày định cư nước ngoài, bán nhanh nhà Q. Tân Phú, 4 tầng, giảm 2 tỉ, hẻm xe hơi, 6 tỉ nhỉnh.
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 70 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 70 m2 131,43 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ViP đường Tân Quý , 5mx14m , giá 9.2 tỉ ,P.Tân Quý, Q.Tân PhúVị trí: hẻm 6m đường Tân Quý, gần siêu thị Aeon Mall, hẻm 1 sẹc , gần MT đường,...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6 tỷ

      6 tỷ 48 m2 125 triệu/m2
      bán nhanh hẻm xe tải 6m Tân Sơn Nhì, P. TSN, Q. Tân Phú.* DT 4 x 12m, Nhà đúc 1 lầu.* Hẻm 6m ngắn, ngay trường mẫu giáo, cách MT hẻm 305 Tân Sơn Nhì 7m,...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 58 m2 tại Đường Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 58 m2 146,56 triệu/m2
      Bán nhà đường Bờ Bao Tân Thắng, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.DT: 4m x 14.5m.sổ hồng.Hiện trạng nhà: 1 trệt 1 lửng 2 lầu 1 sân thượng.Khu vip đường Bờ Bao Tân...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 1 tầng, 56 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 56 m2 91,08 triệu/m2
      Bán nhà đường 5m Gò Dầu, P. Tân Qúy, Q. Tân Phú.DT: 4m x 14m.SHR.Hiện trạng nhà: Cấp 4 đang cho thuê 10tr/tháng.KDC yên tĩnh, hàng xóm thân thiện. oto vô...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 1 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Săng - Tân Phú, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 76 m2 85,53 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 6m đường Nguyễn Văn Săng, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú.DT: 4x19m vuông vắn.Hiện trạng nhà c4 nát.Vị trí gần ngã 4 đường Tân Sơn Nhì. Khu...
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Quang Diêu - Tân Phú, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      bán nhanh hẻm 1/ ngay Nguyễn Quang Diêu, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.* DT 4 x 15m, vuông vắn không lỗi.* Kết cấu 1 trệt 2 lầu ST trước sau.* Vị trí hẻm xe ...
      Hẻm 1/, Đường Nguyễn Quang Diêu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 59 m2 tại Phường Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 59 m2 77,97 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh ngôi nhà 1T, 1L hẻm xe hơi 1 xẹc, thông tứ phíaHẻm sach thông thoáng, cách đuờng chính chỉ vài buớc chânVị trí đep sát vách cồn...
      Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 90 m2 86,67 triệu/m2
      Cần bán MTKD nội bộ Tây Thạnh.DT: 5x18 vuông vắn công nhận 90 mét vuông.Khu vực phân lô bài bản đồng bộ, dân dân cư trí an ninh cao.- Gần Aeon,...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thành Công - Tân Phú, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 76 m2 109,22 triệu/m2
      Bán nhà hẻm rộng 12m đường Thành Công, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú.DT: 4x19m vuông vắn.Đúc 1 trệt 2 lầu.Vị trí đẹp. Đường rộng 12m thông thoáng sạch sẽ. Khu...
      Đường Thành Công, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 187 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 187 m2 98,94 triệu/m2
      Thoại Ngọc Hầu, P. Hòa Thạnh.DT: 8,5x22m. Nhà có gác gỗ, tiện xây mới.Đường lớn xe container ra vào. KDC an ninh, yên tĩnh.Đặc biệt: Khu vực này rất cao...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 88 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lê Trọng Tấn - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 88 m2 107,96 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự Hẻm 7m Lê Trọng Tấn 7mx13m. 3 tấm, giá 9.5 tỉ, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú- Vị trí: Hẻm Lê Trọng Tấn rộng 7m cách MT đường 30m, Gần Chợ Sơn...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Văn Yến - Tân Phú, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 55 m2 103,64 triệu/m2
      Bán nhà khu vip Tô Hiệu, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú - Giáp Q. 11, Đầm Sen.+ giá mềm chỉ: 5,x tỉ (còn thỏa thuận) gần 60m2 hẻm ô tô sát MT.- DT: 55m2 trệt 2...
      Đường Nguyễn Văn Yến, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 92 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 8 tỷ

      8 tỷ 92 m2 86,96 triệu/m2
      + Vị trí đẹp nằm gần các tuyến đường lớn như Nguyễn Hữu Tiến - Tây Thạnh - Lê Trọng Tấn - Chế Lan Viên.+ Gần ngay siêu thị Nhật Bản Aeonmall Tân Phú thuận...
      229, Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Độc Lập - Tân Phú, giá 6 tỷ

      6 tỷ 72 m2 83,34 triệu/m2
      Bán nhà oto ngủ trong nhà, hẻm 7m thông đường Độc Lập, Q. Tân Phú, DT 4x18m 1 lầu nhỉnh 6 tỉ.+ Vị trí: Ngay đường Độc Lập, Tân Sơn Nhì, Tân Hương nối thẳng...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm