Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 85 m2 31,77 triệu/m2
      Sẵn những căn 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ giá siêu mềm nhất Celadon chỉ từ 2,7 tỉ.contact em Mai hỗ trợ tận tình và đi xem nhà thực tế ạ: 0383...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Căn hộ Khuông Việt, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,92 tỷ tại Tân Phú

      1.92 tỷ 46 m2 41,74 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán gấp CH Khuông Việt Đường Khuông Việt Q. Tân Phú, DT 46 mét vuông, 1 phòng ngủ, giá 1 tỉ 92, sổ hồng riêng, nhà có sẵn dọn vô...
      Dự án Chung cư Khuông Việt, Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Lotus Garden, 3 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.1 tỷ 55 m2 38,19 triệu/m2
      - căn hộ chung cư Lotus Garden Trịnh Đình Thảo, Hoà Thạnh, Tân PHú - ĐÃ CÓ SHR ———-- DT: 53 mét vuông loại 1  phòng ngủ Giá: 2.1 tỉ nhà Có NT...
      Lotus Garden, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.4 tỷ 98 m2 34,7 triệu/m2
      Siêu hot bán ngộp duplex thông tầng Emerald Celadon City.Cần tiền nên bán giá lỗ chung cư giá cực rẻ thị trường Celadon City (Khu Emerald), Số 2 Đường...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 53 m2 47,17 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh chung cư Richstar, Tân Phú, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, HDMB, khu 1, giá 2,5 tỉ. L/H: 0939 125 ***- chung cư thiết...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Quang Thái Tower, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Quang Thái Đường Lý Thánh Tông, Tân Phú.ĐC 111B Lý Thánh Tông, Tân Thới Hoà, Tân Phú, TPThành phố Hồ Chí Minh.DT 90 mét ...
      Quang Thái, 111B, Đường Lý Thánh Tông, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      - Tôi Cần bán gấp căn hộ Carillon 7 - 33 Lương Minh Nguyệt - Tân Phú.+ DT: 65m2 - 2 phòng ngủ, lầu cao view đẹp.+ giá: 2.6 tỉ, nhà cực đẹp, thoáng...
      Dự án Carillon 7, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 78 m2 33,34 triệu/m2
      - Chủ ngộp cần bán ngay căn hộ Oriental Plaza, đường Âu Cơ, Q. Tân Phú.- DT 78m2. Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Tiện ích: Hồ bơi, gym, siêu...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,65 tỷ tại Tân Phú

      3.65 tỷ 95 m2 38,43 triệu/m2
      Bán chung cư D11 - 15, khu Ruby - Celadon City ngay Aeon Tân Phú DT: 95m2 (3 phòng ngủ, 2 toilet 1 Kho)giá bán: 3 tỉ 650 tr (chưa bao gồm...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ Melody - 869 Âu Cơ, Tân Phú.- DT 69m2 - 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- Nhà mới, sạch sẽ sáng bóng.- Tiện ích căn hộ đầy...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      bán gấp căn 2pn-1 phòng vệ sinh Emerald DT : 63 mét vuông Giá: 2.9 tỉ ( bao sổ ).Tầng cao, view công viên, ,mát cả ngàyNthành phố Hà Nội...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,98 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.98 tỷ 83 m2 35,91 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán gấp CH Topaz Garden Q. Tân Phú, DT 83  mét vuông, 3  phòng ngủ, giá 2 tỉ 98, nhà có sẵn dọn vô ở ngay, call ngayCC.Tiện...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 95 m2, giá 22,13 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      22.13 tỷ 95 m2 232,95 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn The Glen đã xây hoàn thiện, nhận nhà ngay. nhà ngay giữa công viên 16,4 héc ta Celadon City.- Thiết kế 1 trệt, 4 lầu, 1 tầng hầm oto...
      Dự án The Glen - Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,35 tỷ tại Tân Phú

      2.35 tỷ 63 m2 37,31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Sơn Kỳ 1 (TaniBuilding Sơn Kỳ).DT: 63 mét vuông, căn hộ góc thoáng mát, giá 2tỷ350(bớt ít lộc cho khách thiện chí).Thiết...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Đường DC13, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 57 m2 26,32 triệu/m2
      căn hộ Tây Thạnh, Tân Phú, Sát Aeon Tân Phú.Lầu 4.DT 57m2, 2 phòng ngủ, bếp, phòng tắm riêng, 1 WC riêng.Nhà đã sửa như hình, khách mua xong chỉ cần...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 4 tầng, 115 m2, giá 13,9 tỷ tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      13.9 tỷ 115 m2 120,87 triệu/m2
      Tân Phú giáp Tân Bình - nhà đẹp - sát MT.Gồm 4  phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, bếp, phòng khách, 4 logia.Ngang 8m bề thế thích - sổ đẹp.Khu phân lô...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 53 m2 47,17 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh chung cư Richstar, Tân Phú, 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, HDMB, khu 1, giá 2,5 tỉ. L/H: 0939 125 ***- chung cư thiết...

      Sở hữu căn biệt thự 2 tầng, 198 m2, giá 21 tỷ tại Phường Phú Thọ Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 198 m2 106,07 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự sân vườn đường Vườn Lài Q. Tân Phú. căn biệt thự đẳng cấp cách MT 15m, khu compoud, ô tô ra vào ngày đêm.căn biệt thự thiết...
      Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm