Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá rẻ tại Tân Phú

      Thỏa thuận 68 m2
      - Sát Aeon Mall Tân Phú.- Ngay cạnh trường học liên cấp.- Tiện ích, công viên, hồ cảnh quan thoáng mát.
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.15 tỷ 71 m2 44,37 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư EMERALD - CELADON - DT: 71 mét vuông 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh - Nội thất cơ bản (Bếp, rèm, máy lạnh) -...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,4 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.4 tỷ 45 m2 31,12 triệu/m2
      một căn duy nhất 45 mét vuông trên đường Tây Thạnh, Q. Tân Phú, ngay khu công nghiệp Tân Bình. SHR công chứng ngay trong ngày.
      Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ chung cư Investco Babylon, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 55 m2 34,55 triệu/m2
      Bán căn hộ Babylon, Q. Tân Phú,DT: 55m2, 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh.Giá: 1.9 tỉ. thỏa thuận.-----------------------------------+ căn hộ...
      Dự án Investco Babylon, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư An Gia Garden, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,55 tỷ tại Tân Phú

      2.55 tỷ 61 m2 41,81 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp có hồ bơi đẹp và nhiều tiện ích.- An Gia Garden 295 Tân Kỳ Tân Quý, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, TPSài Gòn.- DT: 61m2, 2 phòng ...
      Dự án An Gia Garden, 295 Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Âu Cơ Tower, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,25 tỷ tại Tân Phú

      2.25 tỷ 56 m2 40,18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư CC Âu Cơ Tower đường Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- 2 PN có SHR.- Giá 2 tỉ 250tr.liên hệ ngay SDT 0903 152 ***
      Dự án Âu Cơ Tower, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Cao ốc Đại Thành (Cloudy Đầm Sen), 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,5 tỷ tại Tân Phú

      1.5 tỷ 69 m2 21,74 triệu/m2
      CẬP NHẬT CÁC CĂN HỘ BÁN "giá siêu mềm DƯỚI 2 tỉ" TÂN PHÚ1/ căn hộ chung cư Đại Thành.Không hỗ trợ vay +Căn 69m - 74m 2 phòng ngủ...
      Dự án Cao ốc Đại Thành, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Lotus Garden, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,9 tỷ tại Tân Phú

      1.9 tỷ 53 m2 35,85 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Lotus Garden, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú.- DT: 53 mét vuông.- Thiết kế: 1 PN, 1  phòng vệ sinh, view mát.- Tiện ích:...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Lotus Garden, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,58 tỷ tại Tân Phú

      2.58 tỷ 78 m2 33,08 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán gấp ch Lotus Garden Q. Tân Phú, dt 78 mét vuông, 3 phòng ngủ, giá 2 tỉ 58, sổ hồng riêng, nhà có sẵn dọn vô ở ngay,...

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.21 tỷ 53 m2 41,51 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư RICHSTAR - NOVALAND TÂN PHÚDT: 53 mét vuông 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh tặng Nt, Nhà chính chủ ở nên rất kỹ, sạch và...
      Dự án RichStar, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 2 tầng, 91 m2, giá 10,5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 91 m2 115,39 triệu/m2
      Giảm từ 12 tỉ xuống 10.5 tỉBán căn biệt thự mini hẻm 7m Lê Trọng Tấn - Q. Tân Phú. Gần trường Đại học Công Nghệ Thực Phẩm. - DT: 7x13m, 2 lầu đẹp, nội ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 120 m2, giá 18,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 120 m2 154,17 triệu/m2
      - Bán nhà căn biệt thự 1/ Bờ Bao Tân Thắng, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- Hẻm nhựa 6m.- Hiện trạng: 1 trệt + 3 lầu.- sổ hồng chính chủ đã tách 2 sổ.- Vị trí...
      Hẻm 139, Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Oriental Plaza, đc: 685 Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú. DT: 80m2, nhà thiết kế 2 PN, 2 toilet, giá: 2.5 tỉ.- Tiện ích căn hộ ...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Dật - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 90 m2 105,56 triệu/m2
      Nhà khu phân lô - Lô góc - hẻm ô tô chạy vòng quanh, Nguyễn Hữu Dật, Tây Thạnh, Q. Tân Phú. + DT: 6m x 13m, Thiết kế 1 trệt 3 lầu, 4 ngủ đầy đủ công năng....
      Đường Nguyễn Hữu Dật, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 70 m2 37,86 triệu/m2
      Chính Chủ gửi bán căn hộ Melody Residence, số 869 Âu Cơ, Tân Phú.+ Tiện ích. Siêu thị VinMart hồ bơi... fitness, spa, nhà.- Căn 7m02 2 phòng ngủ -...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Lotus Garden, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.1 tỷ 53 m2 39,63 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư lô B, tầng thấp, căn hộ Lotus Garden 36 Trịnh Đình Thảo, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, Sài Gòn- DT 53m2: 1 PN, 1 phòng khách, 1...
      Dự án Lotus Garden, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.8 tỷ 84 m2 45,24 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Celadon City - thuộc khu EMERALD- căn hộ chung cư sổ hồng riêng sở hữu lâu dài.- DT: 84m..- Thiết kế căn hộ chung cư: 2...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,04 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.04 tỷ 73 m2 27,95 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Topaz Garden - Tân Phú.- đc: Số 4 Trịnh Đình Thảo, P. Hoà Thạnh, Q. Tân Phú, TPTp HCM.- DTTT: 64m2, nhà thiết kế 2 PN, 2...
      Topaz Garden, Số 4, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm