Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,2 tỷ tại Tân Phú

      2.21 tỷ 75 m2 29,34 triệu/m2
      Bán căn hộ Fortuna Kim Hồng, đc: 308 Vườn Lài, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú. DT: 75 mét vuông, nhà thiết kế 2 PN, 2 phòng vệ sinh, logia phòng...
      Dự án Fortuna - Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 66 m2 40,91 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền NH cần bán nhanh chung cư Carillon 7, căn 66 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, đã có SHR cầm tay, giá 2,7...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 65 m2 41,54 triệu/m2
      * Thông tin chi tiết về chung cư:+ DT: 65m2.+ Hướng logia: hướng Đông Nam.+ Hướng cửa chính: hướng Tây Bắc.+ Thiết kế: 2 PN, 2 PN, logia rộng rãi...
      RichStar, 57, Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 420 m2, giá 55 tỷ tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 420 m2 130,96 triệu/m2
      căn biệt thự MT đường lớn, DT khủng 420m²(7.8x54)m.Kết cấu: 5 tầng, thang máy xịn, 9 PN, 2PK, 2 bếp, 8 phòng tắm, quầy bar sang trọng, trang bị nội thất...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,1 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 53 m2 39,63 triệu/m2
      Do con nhỏ học xa trường nên gia đình cần bán chung cư RichStar để thuận tiện đi học- DT chung cư: 53m2, 2 PN, 1 WC- chung cư có thiết kế logia phòng...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,35 tỷ tại Tân Phú

      2.35 tỷ 86 m2 27,33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư cao cấp Fortuna Kim Hồng, tầng cao, view đẹp, nhà mới có thể vô ở ngay, chính chủ bán rất thiện chí.+ DT:...

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Lotus Garden, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,19 tỷ tại Tân Phú

      2.19 tỷ 67 m2 32,69 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay CH Lotus Garden đường Trịnh Đình Thảo Q. Tân Phú. DT 67  mét vuông, 2 phòng ngủ, giá 2 tỉ 19, SHR, nhà có sẵn ở ngay....
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,13 tỷ tại Tân Phú

      2.13 tỷ 53 m2 40,19 triệu/m2
      Tôi đang Cần bán ngay chung cư cao cấp Nova Richstar, Hoà Bình, Tân Phú.- Tầng cao thoáng, thiết kế 2 PN, có bancon phòng khách.- đc: 239 - 241 Đường Hoà...
      RichStar, 239-241, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 88 m2, giá 10,9 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      10.9 tỷ 88 m2 123,87 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự mini vip ngang 7m - có nhà để xe oto - hẻm nhựa 7m ô tô tránh.Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú][zalo. Me/0334 818 ***.DT:...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 65 m2 30 triệu/m2
      DT : 65m2, giá 1 tỉ 930trHiện trạng , 2  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh , view đón gió thoáng mátfull nội thất, thiết kế sang trọngTiện ích nội...
      Dự án Căn hộ RichStar, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, giá 25 tỷ tại Đường A - Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 0 m2
      Đẳng cấp sống đích thực - căn biệt thự đẹp nhất khu vực - nhà cao cửa rộng - bề thế - giá hấp dẫn.Cam kết thông tin thật 100 phần trăm.+ Đường A khu...
      Đường A, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 4 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 84 m2 47,62 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Emerald view hồ sinh thái.DT: 84m2 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh + 1 kho.Full đầy đủ nội thất.giá: 4 tỉ (bao hết phí,...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 158 m2, giá 18 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 158 m2 113,93 triệu/m2
      Siêu phẩm Tân Phú 5 tầng - 158 mét vuông - hẻm 5m oto thông - đã giảm mạnh 4 tỉ.Vườn Lài - P. Phú Thọ Hòa - Q. Tân Phú. Zalo. Me/0334 818 ***.DT:...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ Khuông Việt, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3 tỷ tại Tân Phú

      3 tỷ 79 m2 37,98 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Khuông Việt gần Đầm Sen Q. Tân Phú của CĐT Cao Ốc Tân Bình. Tầng 11, DT: 79m2, 3 PN, 2 WC, thiết kế bancon phòng khách view hướng.căn hộ ...
      Dự án Chung cư Khuông Việt, Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 132 m2 tại Đường Văn Cao - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 27 tỷ

      27 tỷ 132 m2 204,55 triệu/m2
      Nhà 2 MT đường cực đẹp. Đang cho thuê KD.DT 7.6x17=132m2.Giá 27ty.liên hệ ngay gấp 0905 169 ***miễn QC).
      Đường Văn Cao, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 140 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 140 m2 125 triệu/m2
      Vị trí MT đường KD cực kỳ sầm uất, nhộn nhịp.Gần ngay ngã 4 Lũy bán Bích - Hòa Bình, chợ Hiệp Tân, Đầm Sen.DT 140m2 (ngang 4.2m/ nở hậu x dài 30m).Hiện...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Sơn Kỳ - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 125 m2 103,2 triệu/m2
      Q. tân phú - MT KD sầm uất - dòng tiền ổn định 35 tr/tháng - 125m2 - ngang 5m - 4 tầng - chỉ 12.9 tỉ - quá rẻ!- Vị trí: MT KD Sơn Kỳ, Tân Phú. Kế bên Aeon...
      Đường Sơn Kỳ, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Sacomreal - 584, 2 phòng ngủ, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ Sacomreal 584 đường Luỹ Bán Bích, Q. Tân Phú.- DT: 82,5 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ, 2 WC.- Nhà trống cơ bản, sạch sẽ. Lầu...
      Dự án Sacomreal-584, Đường Lũy Bán Bích, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm