Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,65 tỷ tại Tân Phú

      2.65 tỷ 70 m2 37,86 triệu/m2
      Chính Chủ gửi bán căn hộ chung cư Melody Residence, số 869 Âu Cơ, Tân Phú.+ Tiện ích. Siêu thị VinMart hồ bơi... phòng gym, Spa, Nhà.- Căn 7m02...
      Melody Residences 16 Âu Cơ, 869, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ

      1.98 tỷ 53 m2 37,36 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Sơn Kỳ 1 tọa lạc tại 3 MT đường DC13 - CN13 - DC8, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, TP. Thành phố Hồ Chí Minh. + Quy mô: Cao 11 tầng bao gồm...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Căn hộ 8X Đầm Sen, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,35 tỷ tại Tân Phú

      1.35 tỷ 45 m2 30 triệu/m2
      Nhà đông người nên chuyển nhà lớn hơn cần tiền bán chung cư 8X Đầm Sen.DT 45 mét vuông, 1 PN, 1 vệ sinh, để lại nội thất, nhà phù hợp cho vợ chồng...
      Dự án 8X Đầm Sen, Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 166 m2, giá 25 tỷ tại Đường A - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 166 m2 150,61 triệu/m2
      Đẳng cấp sống đích thực - căn biệt thự đẹp nhất khu vực - nhà cao cửa rộng - bề thế - giá hấp dẫn.+ Đường A khu ADC 166.5 mét vuông, 3 tầng,...
      Đường A, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,25 tỷ tại Tân Phú

      3.25 tỷ 74 m2 43,92 triệu/m2
      Cần bán chung cư Oriental Plaza Q. Tân Phú.đc: 685 Âu Cơ, Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh.DT: 74m, 2 PN, 2 WC.Nhà thoáng mát, sạch sẽ, view thoáng.Tiện...
      Oriental Plaza, 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 64 m2 34,38 triệu/m2
      bán ngay CH Sơn Kỳ 1 tại P. Sơn Kỳ Q. Tân Phú. DT: 64m 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh phòng khách, bếp + logia. Nội thất: để lại toàn bộ nội thất (...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá tốt tại Tân Phú

      Thỏa thuận 74 m2
      chung cư Melody Residences - Đường Âu Cơ - P. Tân Sơn Nhì - Q. Tân Phú. Cần bán ngay có thể dọn vào ở luôn.- DT 74 mét vuông, 2 PN 2  toilet.-...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Phú

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Carillon 5.262/3 Lũy Bán Bích, Hoà Thạnh, Tân Phú.DT: 72m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet.Giá: 2,8 tỉ.Tiện ích: Hồ bơi, fitness, nhà...
      Carillon 5, 262/3, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư An Gia Garden, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,38 tỷ tại Tân Phú

      2.38 tỷ 50 m2 47,6 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư An Gia Garden 50m2 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh SHR 2.38 tỉ, call ngay 0903 689 ***- DT: 50m. diện tích sử dụng...
      Dự án An Gia Garden, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận Tân Phú

      5.4 tỷ 119 m2 45,38 triệu/m2
      - Không nhu cầu ở, Cần bán gấp căn Alnata, mong gặp khách thiện chí.- Căn 3 phòng ngủ, DT 119.6m2, có 3 logia rộng thoáng.- Tầng cao thoáng mát.-...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,15 tỷ tại Tân Phú

      2.15 tỷ 75 m2 28,67 triệu/m2
      căn hộ Fortuna (căn hộ Kim Hồng) đường Vườn Lài Q. Tân Phú di chuyển gần Aeon Mall Tân Phú cần bán nhanh, sổ hồng riêng chính chủ hỗ trợ khách vay NH...
      Dự án Fortuna - Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,18 tỷ tại Tân Phú

      3.18 tỷ 66 m2 48,19 triệu/m2
      Cần bán ngay: căn hộ góc 2 PN - 1 nhà vệ sinh Emerald - Celadon City - View hồ sinh thái.+ DT: 66m2 (đặc biệt PN lớn có Baywindow).+ Giá: 3.18 tỉ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Tân Hương Tower, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,99 tỷ tại Tân Phú

      1.99 tỷ 80 m2 24,88 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Tân Hương Tower, đc: 118 Tân Hương, P. Tân Quý, Q. Tân Phú, TPTP.HCM. DT: 80 mét vuông, căn hộ góc thoáng mát cả ngày, nhà thiết...
      Tân Hương Tower, 118, Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Chung cư An Gia Garden, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,53 tỷ tại Quận Tân Phú

      1.53 tỷ 63 m2 24,29 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư An Gia Garden 295 Tân Kỳ Tân Qúy, P.Tân Sơn Nhì, Tân Phú- DT: 63m2 gồm 2PN-2 nhà vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp- chung cư nằm...
      Dự án An Gia Garden, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 482 m2, thỏa thuận tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 482 m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự sân vườn Sơn Kỳ, Tân Phú.+ Vị trí cực kỳ đẹp, đường thông thoáng, khu dân trí, nhà gần trường đại học Công nghệ thực...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Carillon 2, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Carillon 2 - Đặng Thành - Q. Tân Phú.- DT căn hộ chung cư: 70m2 thiết kế 2 PN có logia lầu trung thoáng mát.- giá: 2.5 tỉ.call ngay gặp...
      Dự án Carillon 2, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.1 tỷ 98 m2 41,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp căn duplex 3 PN - 2 toilet - Emerald - Celadon City+ DT: 98m2+ Giá: 4.1 tỉ (bao thuế, phí)+ nội thất đầy đủ cao cấp -...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,2 tỷ tại Tân Phú

      2.21 tỷ 53 m2 41,51 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tặng thiết kế 3D nội thất.Cần bán căn hộ chung cư Richstar Q. Tân Phú.- DT 53m2, 2 phòng ngủ, 1 toilet.- giá: 2 tỉ...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm