Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 250 m2, giá 30 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 250 m2 120 triệu/m2
      Gần trường cấp 1 Tân Hương, trường Trung học phổ thông Trần Phú, trường Trung học phổ thông Tân Bình cách 5 ph đi xe.Gần Chợ Tân Hương cách 3p đi...
      Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Phú Thạnh Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,2 tỷ tại Tân Phú

      2.21 tỷ 90 m2 24,45 triệu/m2
      (Xuống giá - Bán rẻ căn 3 phòng ngủ - hợp đồng mua bán) bán ngay CH Phú Thạnh - Tân Phú:- Vị trí:+ Sở hữu vị trí 2 MT vô cùng đắc địa, dễ dàng kết...
      Dự án Phú Thạnh Apartment, Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 85 m2, giá 22,13 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      22.14 tỷ 85 m2 260,4 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn The Glen thiết kế 1 trệt, 4 lầu, tầng hầm oto riêng, ngay trong công viên héc - ta Celadon City.Đã xây dựng hoàn thiện bên ngoài, bàn...
      Dự án The Glen - Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú

      3.5 tỷ 84 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Richstar, Q. Tân Phú.- DT: 84m2, 3 PN, nhà đẹp, view mát, thoáng.- Tiện ích: Hồ bơi - phòng gym, siêu thị, chợ, trường học...-...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 115 m2, giá 15,2 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      15.2 tỷ 115 m2 132,18 triệu/m2
      căn biệt thự tân phú giảm sốc 7 tỉ còn 15.2 tỉ - Trịnh Đình Trọng 115m2 5 tầng thang máy - oto ngủ trong nhà.------------------------------------DT: 9 x...
      Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,8 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 61 m2 29,51 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay CH Topaz Garden đường Trịnh Đình Thảo Q. Tân Phú, DT 61m2, 2 phòng ngủ, giá 1 tỉ 8, nhà có sẵn ở ngay, L/HCC: 0784 212 ***...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,55 tỷ tại Tân Phú

      2.55 tỷ 69 m2 36,96 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Ruby.DT: 69m2 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.Full đầy đủ nội thất.giá: 2.550tỉ (Bao hết phí, thuế - 5 phần trăm ra...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Phú

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán gấp chung cư Carillon 7, Tân Phú.DT: 70 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, tầng trung thoáng mát.Nhà đã có sổ ...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,68 tỷ tại Tân Phú

      2.68 tỷ 77 m2 34,81 triệu/m2
      Chủ bán căn hộ chung cư Oriental Plaza, số 685 Âu Cơ, Tân PhúVị trí đắc địa nhất Tân Phú, đi sân bay hay về Q. 10, Q5 vào trung tâm rất gầnTiện ích đầy...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Tân Phú

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Oriental Plaza - 83m2 - 2 phòng ngủ - 2 toilet - Giá chỉ 3 tỉ - đã có sổ.bán ngay bán căn hộ chung cư Oriental Plaza, Q. Tân Phú.đc: 685...
      Oriental Plaza, 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh chung cư Oriental Q. Tân Phú.DT: 70m2, 2 phòng ngủ, PK, bếp, SHR.giá 3tỷ100tr.LH: C Yến 0906 137 ***
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, giá 100 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 1800 m2 55,56 triệu/m2
      bán ngay 4 biệt thự liên kế hiện đang cho thuê làm trường mẫu giáo quốc tế tại Nguyễn Sơn - Tân Phú.DT 32x16m, xây dựng 1 trệt 4 lầu có thang máy, để...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Quang Thái Tower, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 90 m2 30,56 triệu/m2
      Bán căn hộ Quang Thái, Q. Tân Phú giá mềm. căn hộ chung cư có sổ hồng riêng.* đc: 111B Lý Thánh Tông, P. Tân Thới Hoà, Tân Phú gần Đầm Sen.- DT...
      Quang Thái, 111B, Đường Lý Thánh Tông, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 85 m2 34,71 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán ngay CH Oriental Plaza đường Âu Cơ Q. Tân Phú, DT 85 mét vuông, 2 phòng ngủ, SHR đầy đủ, nhà có sẵn dọn vô ở ngay, giá 2...

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,9 tỷ tại Tân Phú

      2.9 tỷ 71 m2 40,85 triệu/m2
      Bán chung cư Carillon 7, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 71 mét vuông, lầu trung, giá đang rẻ, 2,9 tỉ, NH hỗ trợ vay.Tiện ích: Hồ bơi, phòng...

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,3 tỷ tại Tân Phú

      2.3 tỷ 53 m2 43,4 triệu/m2
      bán ngay chung cư Celadon Emerald.36 Bờ Bao Tân Thắng, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- DT: 53m2, 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh.- Giá: 2 tỉ 300 tr.Tiện...
      Celadon City, 36, Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư An Gia Garden, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.25 tỷ 50 m2 45 triệu/m2
      bán ngay chung cư An Gia Garden295 Tân Kỳ Tân Quý, Tân Sơn Nhì, Tân Phú- DT: 50 mét vuông, 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh.- Giá: 2 tỉ 250...
      Dự án An Gia Garden, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,38 tỷ tại Tân Phú

      1.38 tỷ 70 m2 19,65 triệu/m2
      Tôi chính chủ kẹt tiền bán ngay căn hộ chung cư Richstar.+ Giá bán ngay 1 tỉ 375 tr (giá bao sang tên).+ DT: 70m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!