Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,28 tỷ tại Tân Phú

      3.28 tỷ 92 m2 35,66 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán ngay CH Melody đường Âu Cơ Q. Tân Phú, DT 92m2, 3 phòng ngủ, giá 3 tỉ 28, nhà có sẵn dọn vô ở ngay, contactCC: 0784 212 ***...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá rẻ tại Tân Phú

      Thỏa thuận 74 m2
      căn hộ chung cư Melody Residences - đẳng cấp vượt trội!Tận hưởng cuộc sống sang trọng tại căn hộ chung cư Melody Residences - lựa chọn lý tưởng dành...

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,85 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 60 m2 30,84 triệu/m2
      Chuyển nhà nên cần bán căn Topaz Garden Tân Phú.DT 60m2, 2 PN, 2 vệ sinh, nội thất cơ bản.Xung quanh nhiều tiện ích, gần trường học, đầm sen, vị trí thuận...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Melody, Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 72m2, nhà đẹp, view hồ bơi, giá 2,6 tỉ. hotline: 0939 125 *** Trà.- căn hộ chung cư thiết kế ban...

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư An Gia Garden, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,3 tỷ tại Tân Phú

      2.3 tỷ 50 m2 46 triệu/m2
      (Bán Tân Phú) An Gia Garden Tân Sơn Nhì.- DT: 50 mét vuông.- Thiết kế: 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh phòng khách, bếp + logia.- Cửa: hướng ...
      Dự án An Gia Garden, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 88 m2 43,19 triệu/m2
      Carillon 7, Tân Phú, giáp Q. 6, đi lại thuận tiện.Bán căn 88m2, 3 phòng ngủ 2 toilet, căn hộ góc 3 view, các phòng đều thoáng, sáng, nội thất...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Richstar Novaland - Tân Phú.chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.DT: 65m.Giá chỉ: 2tỷ5 (bao hết chi phí).Giá...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Richstar Novaland - Tân Phú.chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.DT: 65m.Giá chỉ: 2tỷ5 (bao hết chi phí).Giá...
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,6 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 88 m2 86,37 triệu/m2
      Diamond Centery - căn hộ chung cư cao cấp với Resort View biển duy nhất tại TPTp HCM.Tận hưởng cuộc sống nghỉ dưỡng tại gia cùng với Diamond Century,...
      Dự án Diamond Centery Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Tân Phú

      1.7 tỷ 50 m2 34 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Celadon City đường Bờ Bao Tân Thắng, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- Ngay Aeon Mall Tân Phú, Có xe điện đưa đón dân cư free.- Đã nhận nhà,...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,14 tỷ tại Tân Phú

      5.14 tỷ 97 m2 52,98 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư:- DT 97.1 mét vuông.- Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 toilet.- Tầng 2, view hồ bơi sang trọng và công viên nội khu...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 2 tầng, 160 m2, giá 15,5 tỷ tại Đường Gò Dầu - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 160 m2 96,88 triệu/m2
      căn biệt thự Tân Phú - đường xe tải thông - ngang trên 8m - nở hậu tài lộc.DT: 160.5m2 (8.7/10 x 19.25) - Gò Dầu - P. Tân Quý.Kết cấu: 2 tầng -...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Sacomreal - 584, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Phú

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sacomreal 584 - DT: 83 mét vuông gồm 2 PN, 2 phòng tắm, - - Hướng cửa chính hướng Đông Nam , logia Tây Bắc. Lầu cao , view...
      Dự án Sacomreal-584, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 73 m2 34,94 triệu/m2
      - Kẹt tiền cần bán ngay căn hộ chung cư đang ở tại Sơn Kỳ 1. Đường DC13.- DT: 73m2.- Thiết kế: 2 PN, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, khu vực bếp,...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Đường DC13, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,79 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.79 tỷ 75 m2 37,21 triệu/m2
      🔹TẦNG CAO, VIEW ĐẸP, TẶNG NỘI THẤT, vô ở ngay.🔹Vị trí: sát vách khu Bàu Cát, giáp Tân Bình, khu Đồng Đen, Thoại Ngọc Hầu, Nguyễn Hồng Đào, Tân...
      Đường Âu Cơ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 4 tỷ tại Tân Phú

      4 tỷ 84 m2 47,62 triệu/m2
      Chuyển nhà, nên em muốn bán chung cư Emerald - Celadon City, trung tâm Q. Tân Phú, toạ lạc tại 88 N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, sát bên siêu thị Aeon Mall Tân...
      Celadon City, 88, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,9 tỷ tại Tân Phú

      3.9 tỷ 84 m2 46,43 triệu/m2
      Bán chung cư Celadon - Emerald view nội khu.DT: 84m2 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh.giá mềm: 3.9tỉ (bao hết phí, thuế).Nội thất cơ bản (Bếp,...

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 94 m2, giá 11 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 94 m2 117,03 triệu/m2
      Hàng hot 4 tầng Tân Thành - Tân Phú, Trương Vĩnh Ký - ngang hiếm 4.5m, DT 94m2 - giá nhỉnh 11 tỉ.Mô tả:+ Nhà 1 trệt 3 lầu đúc BTCT vô cùng kiên cố.+ Gồm...
      Đường Trương Vĩnh Ký, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm