Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 2 tầng, 200 m2, giá 23 tỷ tại Đường Trần Quang Cơ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 200 m2 115 triệu/m2
      Bán căn biệt thự cực kì đẹp P. phú thạnh Q. tân phúDT 12 x 17 vuông vắn cn đủNhà có sân vườn, hòn non bộ hòa hợp tự nhiên . Nhà thiết kế khoa học hiện...
      Đường Trần Quang Cơ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 5, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,2 tỷ tại Tân Phú

      2.21 tỷ 50 m2 44 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Carillon 5, Q. Tân Phú.- DT: 50m2.- Thiết Kế: 1 PN, 1 WC, logia view mát.- Tiện ích: shop tiện lợi, khu vui chơi trẻ em, cà phê, gần...
      Dự án Carillon 5, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 327 m2, giá 27 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      27 tỷ 327 m2 82,57 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn 327m2 MTKD Trịnh Đình Trọng, 9.2mxmx34m, 27 tỉ , P. Phú Trung,Q. Tân Phú. - DT: công nhận 327.6m2 đất ở tại đô thị , 9.2mxmx34m,...
      Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 13,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      13.5 tỷ 90 m2 150 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà hẻm cực đẹp Nguyễn Văn Săng Khu vực đẹp, an ninh dân trí cao Nhà xây theo phong cách châu âu, lịch lãm- DT: 4.5m x 20m- Hiện trạng: 4 Lầu...
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      Giá sập sàn bất động sản. Bán căn hộ chung cư Carillon 7 tại 36 Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Tân Phú, Tp. Tp HCM.* Đặc biệt: Căn 71m2,...
      Carillon 7, 36, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,68 tỷ tại Tân Phú

      2.68 tỷ 78 m2 34,36 triệu/m2
      căn hộ chung cư Oriental Plaza, số 685 Âu Cơ, Tân Phú- DT 78m2, có 2 PN , 2 toilet, logia view mát- Tiện ích đầy đủ, vị trí đắc địa- giá 2.68 tỉ nhà...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 20 tỷ tại Tân Phú

      20 tỷ 131 m2 152,68 triệu/m2
      Cho thuê chung cư cao cấp Diamond Brilliant mới bàn giao chưa qua sử dụng với mật độ không gian xanh lớn nhất Celadon City.- 131m2: 3 phòng ngủ -...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,05 tỷ tại Tân Phú

      3.05 tỷ 71 m2 42,96 triệu/m2
      Giá sập sàn bất động sản. Bán chung cư Carillon 7 tại 36 Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Tân Phú, Tp. Tp HCM.* Đặc biệt: Căn 71m2, 2 phòng ...
      Dự án Carillon 7, 36 Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú

      2.4 tỷ 94 m2 25,54 triệu/m2
      Bán căn hộ Fortuna Kim Hồng.Tọa lạc ở 306 đường Vườn Lài, ngã 4 Phạm Văn Xảo - Vườn Lài, Q. Tân Phú.DT: 82m với 2 phòng ngủ.DT: 94m với 3 phòng...
      Fortuna - Vườn Lài, 306, Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.15 tỷ 71 m2 44,37 triệu/m2
      Em chính chủ, ngộp NH, kẹt vốn KD nên cần bán lỗ chung cư Emerald - Celadon City, bán rẻ hơn thị trường 200 tr, toạ lạc tại P. Sơn Kỳ, Tân Phú, Tp.Thành ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 95 m2, giá 22,13 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      22.14 tỷ 95 m2 232,99 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn The Glen đã xây hoàn thiện, nhận nhà ngay. nhà ngay giữa công viên 16,4 hec ta Celadon City.- Thiết kế 1 trệt, 4 lầu, 1 tầng hầm oto...
      Dự án The Glen - Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,78 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.78 tỷ 104 m2 45,97 triệu/m2
      chung cư cao cấp Diamond Alnata - Celadon City - Nhà mới 100%- DT: 104m2 (thiết kế 2PN-2WC-2 ban công-1 ban công riêng)- Giá: 4.78 tỉ (bao thuế, phí)-...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.5 tỷ 53 m2 47,17 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Celadon City - Khu Emerald, rẻ hơn thị trường 200 tr.- DT 53 mét vuông ( 1 phòng ngủ -  nhà vệ sinh ) có...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư An Gia Garden, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.15 tỷ 85 m2 25,3 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp An Gia Garden, Q. Tân Phú. * DT 85m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, full nt cao cấp* Tiện ích : hồ bơi, fitness, spa...
      Dự án An Gia Garden, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,6 tỷ tại Tân Phú

      4.6 tỷ 91 m2 50,55 triệu/m2
      Thay đổi chỗ làm nên cần bán chung cư Richstar Q. Tân Phú.- DT 91m2.- 03 PN - 02  phòng vệ sinh.- nội thất đầy đủ cao cấp An Cường.- View Q. 1...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 53 m2 47,17 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Emerald.DT: 53 mét vuông 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Full đầy đủ nội thất.giá: 2.5tỉ (Bao hết phí, thuế...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 53 m2 23,21 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán căn hộ chung cư Celadon City Q. Tân Phú.- DT: 53m2.- Kết cấu: 1 PN và 1 phòng tắm.- căn hộ chung cư đc bàn giao kèm full ...

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú

      2.4 tỷ 50 m2 48 triệu/m2
      bán ngay chung cư Carillon 7, Lương Minh Nguyệt, 50m2, 1 phòng ngủ, có sổ, giá 2,4 tỉ. liên lạc: 0939 125 ***- chung cư thiết kế có logia, nhà...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm