Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú

      2.4 tỷ 54 m2 44,45 triệu/m2
      Giá thị trường chung:* căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh DT 54 mét vuông giá từ 2,4 tỉ đến 2,7 tỉ (tuỳ hướng và nội thất).*...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Richstar Novaland - Tân Phú.chính chủ cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet.DT: 65m.Giá chỉ: 2tỷ5 (bao hết chi phí).Giá siêu tốt nhanh tay...
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 71 m2 45,78 triệu/m2
      Do chuyển nhà nên em cần bán ngay căn hộ chung cư Celadon - Khu Emerald, căn hộ chung cư trung tâm Q. Tân Phú và liên kế siêu thị Aeon Tân Phú.- DT...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tỷ tại Quận Tân Phú

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      +Bán căn hộ cao cấp Carillon 5, Q. Tân Phú+DT: 70m²- bao gồm 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.+đầy đủ nội thất như hình.+chung cư đầy đủ tiện...
      Dự án Carillon 5, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 85 m2, giá 22,13 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      22.14 tỷ 85 m2 260,4 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn The Glen thiết kế 1 trệt, 4 lầu, hầm oto riêng, ngay trong công viên héc ta Celadon City.Đã xây dựng hoàn thiện bên ngoài, bàn giao...
      Dự án The Glen - Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư Quang Thái Tower, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,06 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.06 tỷ 63 m2 32,7 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Quang Thái có SHR đường Lý Thánh Tông Q. Tân Phú. Bancon hướng Đông view Đầm Sen nắng sáng, gió mát mẻ cả ngày.căn hộ góc, 2 PN, 2...
      Dự án Quang Thái, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Phú

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư EMERALD - VIEW NỘI KHU + DT: 63 mét vuông 2 phòng ngủ + 1 nhà vệ sinh + đầy đủ nội thất dính tường + Giá: 3tỉ (Còn...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận Tân Phú

      1.65 tỷ 86 m2 19,19 triệu/m2
      bán ngay chung cư cao cấp Carillon 7 Q. Tân Phú.DT: 86m.Thiết kế hiện đại 3 PN, 3 WC, 1 Phòng khách rộng có logia rộng.Tầng trung - căn hộ góc thoáng...
      Dự án Carillon 7, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 121 m2, giá 36,69 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      36.69 tỷ 121 m2 303,23 triệu/m2

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Melody Residences, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Phú

      3.3 tỷ 94 m2 35,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Melody , q.Tân phú - Diện tích : 94 mét vuông , 3 PN , 2 phòng vệ sinh , logia phòng khách rộng , thoáng -...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 166 m2, giá 25 tỷ tại Đường A - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 166 m2 150,61 triệu/m2
      + Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng.Trệt: PK, bếp,  toilet, gara ô tô, sân rộng để đc 1 ô tô, chục xe máy. Giếng trời, hồ cá.Lầu 1: 3 phòng...
      Đường A, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ chung cư CELADON - EMERALD giá siêu mềm - căn hộ chung cư ngay AEON Mall Tân Phú Khu Ruby:68 mét vuông 2 phòng ngủ +...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Tân Phú

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      Chuyển công tác, bán nhanh bán nhanh.Bán căn hộ chung cư Carillon 7 - Tân Phú - đã có SHR.88 mét vuông - 3 phòng ngủ + 2 toilet: giá ...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,95 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 65 m2 30 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp Topaz Garden, Q. Tân Phú.* DT 65 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, full NT cao cấp.* Tiện ích: Hồ bơi,...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,65 tỷ tại Tân Phú

      3.65 tỷ 86 m2 42,45 triệu/m2
      Cần bán CH Carillon 7 - đã có SHR - sở hữu vĩnh viễn.Dt: 86 mét vuông 3 phòng ngủ 2 toilet nhà nt cơ bản CĐT.Giá: 3.650 tỉ bớt lộc khách...

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 72 m2 37,49 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Carillon 5, đường Lũy Bán Bích, Q. Tân Phú.- Thiết kế: 72 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Tình trạng: Nhà mới,...
      Dự án Carillon 5, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 54 m2 44,45 triệu/m2
      Giá thị trường chung:* chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet DT 54m2 giá từ 2,4 tỉ đến 2,7 tỉ (tuỳ hướng và nội thất).* chung cư 2 phòng ngủ,...
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,7 tỷ tại Tân Phú

      4.7 tỷ 96 m2 48,96 triệu/m2
      Đẩy nhanh 2 phòng ngủ 96m2 Brilliant chỉ 4 tỉ 7, view nội khu mát mẻ.- Diamond Brilliant phân khu cao cấp mới bàn giao tại Celadon City với không gian...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm