Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,9 tỷ tại Tân Phú

      2.9 tỷ 65 m2 44,62 triệu/m2
      (Có SH - 2 phòng ngủ1 toilet - Full NT đẹp) xuống giá bán ngay CH Carillon 7 - Tân Phú:- Vị trí:+ Nằm trong khu sống yên tĩnh, nhưng không kém...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, giá tốt tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 115 m2
      DT: 8*14.35m Đông Nam.Tiện ích:Nhà thiết kế 1 trệt 3 lầu, 1 sân thượng.Tọa lạc vị trí sầm uất kết nối Lũy Bán Bích với nhiều tiện ích lớn: trung tâm ...
      Dự án Ruby Boutique Residence, Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.85 tỷ 72 m2 39,59 triệu/m2
      Chủ cần bán chung cư mới Carillon 5, đường Lũy Bán Bích, Tân PhúCăn 2 phòng ngủ, 2 toilet, 72m2, giá 2.85 tỉpháp lí sỗ hồng mới cấp năm 2022Vay...
      Dự án Carillon 5, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 1 tầng, 136 m2, giá 16 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Dật - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 136 m2 117,65 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô đường nguyễn hữu dật , P. tây thạnh Q. tân phúBán nhà hẻm thông 8m đường nguyễn hữu dật thông ra đường chế lan viên- Vị trí gần MT lê...
      Đường Nguyễn Hữu Dật, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 68 m2 38,24 triệu/m2
      phòng KD dự án Celadon cung cấp rổ hàng đa dạng phù hợp với tất cả nhu cầu KH, giá siêu mềm nhất cho khách cần mua, gặp trực tiếp chính chủ để thỏa ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,3 tỷ tại Tân Phú

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn 3 phòng ngủ RichStar DT vip 90m2, để lại toàn bộ đầy đủ nội thất cực xin. Lưu ý: Đã ký HĐMB - có nên sở hữu lại yên tâm...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,63 tỷ tại Tân Phú

      2.63 tỷ 68 m2 38,68 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay CH Carillon 5 Đường Lũy Bán Bích, Q. Tân Phú, dt 68m2, 2 phòng ngủ, giá 2 tỉ 63, sổ hồng riêng, gọi ngayCC: 0784 212 ***...
      Dự án Carillon 5, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,15 tỷ tại Tân Phú

      3.15 tỷ 74 m2 42,57 triệu/m2
      (Hàng hiếm-Có SH-Xuống giá rẻ nhất-2 phòng ngủ-NTCB) bán nhanh CH Oriental-Tân Phú:- Vị trí:+ Trải dài trên MT sầm uất đường Âu Cơ, với vị trí vô...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.4 tỷ 83 m2 40,97 triệu/m2
      BÁN chung cư RICHSTAR, TÂN PHÚ, GIÁ RẺ, 83 mét vuông, 3 phòng ngủ, KHU 1, GIÁ 3,4 tỉ, ĐÚNG GIÁ.hotline: 0939 125 ***- chính chủ NGỢP NH CẦN...
      Dự án RichStar, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,25 tỷ tại Tân Phú

      3.25 tỷ 71 m2 45,78 triệu/m2
      Chuyển nhà, nên cần bán ngay trong tháng căn hộ chung cư Emerald - Celadon City, căn hộ chung cư trung tâm Q. Tân Phú, giá rẻ hơn thị trường 200 tr.-...

      Bán biệt thự 4 tầng, 360 m2, giá 43 tỷ tại Đường Tân Quý - Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      43 tỷ 360 m2 119,45 triệu/m2
      Bán nhà khu An Gia Garden Tân Kỳ Tân Quý, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 18x20m- Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu sân thượng.- Đường nhựa 16m thông có lề, vị trí...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Lotus Garden, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 79 m2 35,45 triệu/m2
      Bán CH Lotus Garden, Tân Phú.- DT: 79 mét vuông, 3 PN, 2 phòng vệ sinh.- Khu vực an ninh, dân trí cao.- Tiện ích đầy đủ.* Giá: 2.8 tỉ.* call ...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.7 tỷ 71 m2 38,03 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư chung Carillon 7 Tân Phú. 71m, 2 phòng ngủ. Giá: 2,7 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, phòng gym, spa, cfe, khuôn...
      Dự án Carillon 7, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 119 m2, giá 14,8 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      14.8 tỷ 119 m2 124,37 triệu/m2
      GẤP BÁN CHỦ GIẢM 400 tr 🆘căn biệt thự TÂN PHÚ - LẠC LONG QUÂN - ÂU CƠ NGANG KHỦNG 9 X 13.5M - 5 TẦNG XỊN SÒ 5 phòng ngủ - THANG MÁY 450KG. 🏧 CHỈ...
      Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 115 m2, giá 15 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 115 m2 130,44 triệu/m2
      Tổng giảm chào 7 tỉ- giá mới 15.5 tỉ- căn biệt thự Q. Tân Phú. 9T694+DT: 9 x 13 m+Kết cấu: 5 tầng, phòng khách, bếp, 5  phòng ngủ, 7  phòng vệ...

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tỷ tại Đường Trịnh Đình Thảo - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      * Cần bán nhanh chung cư Topaz Garden, đường Trịnh Đình Thảo, Q. Tân Phú.- DT: 70  mét vuông bao gồm phòng khách, 2 PN, bếp, 2 WC.- Khu tiện ích: Hồ...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú

      3.5 tỷ 84 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Richstar, Q. Tân Phú.- DT: 84 mét vuông, 3 PN, nhà đẹp, view mát, thoáng.- Tiện ích: Hồ bơi - fitness, siêu thị, chợ,...
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,78 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.78 tỷ 87 m2 43,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Richstar, Tô Hiệu Hòa Bình, Tân Phúcăn hộ góc 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, dt 87 mét vuông, lầu...
      Dự án Căn hộ RichStar, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm