Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk Khu đô thị Celadon City, giá 9,44 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      9.44 tỷ 160 m2 59 triệu/m2
      * Sky Linked Villa dòng sp độc tôn không chen lẫn vào tất cả các loại hình sp nhà ở khác.* Là mô hình nhà ở sáng tạo duy nhất chỉ có tại Celadon City, liên ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 112 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 112 m2
      * gọi ngay để đc đi xem thực tế.- gọi ngay: 0903 376 *** Ms. Lan (Zalo/Viber).- Mail: [email protected] Khu nhà mẫu Celadon City: 68...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 71 m2 45,78 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ chung cư CELADON - EMERALD DT: 71 mét vuông 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh Full full nội thất (Nhà mới) giá: 3.250tỉ (Bao hết...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận Tân Phú

      5.9 tỷ 104 m2 56,74 triệu/m2
      Nằm trong KDC cao cấp Celadon city.Ngay cạnh Aeo mall Tân Phú.Tổng DT 82 ha.Bao gồm các Phân khu ; Ruby, Emerald, Diamond....Chính chủ cần bán chung cư...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,9 tỷ tại Tân Phú

      6.9 tỷ 112 m2 61,61 triệu/m2
      Chính chủ xoay tiền cần bán ngay căn " Trệt Diamond Brilliant " 2 PN + 1 Celadon City khu Diamond Brilliant Đông Nam. gọi ngay Ngay 0931 280 **** Cam kết...

      Bán gấp căn hộ Chung cư Sài Gòn Apartment, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Tân Phú

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      CẦN bán ngay chung cư CC SAIGON TOWN, (TP), A19, 60 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, FULL NT, CỬA TÂYVIEW ĐÔNGGIÁ 1.8 tỉ K BAO...
      Dự án Sài Gòn Apartment, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,67 tỷ tại Tân Phú

      4.67 tỷ 96 m2 48,63 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư khu Diamond Brilliant trong Celadon City, vừa mới nhận bàn giao.- Tầng 3.- View công viên.- DT: 96m2.- Thiết kế 2 PN, 2...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,14 tỷ tại Tân Phú

      5.14 tỷ 97 m2 52,98 triệu/m2
      * Thông tin chung cư:- Mã căn B2.2.10.- DT 97.1 mét vuông.- Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- Tầng 2, view hồ bơi sang trọng và...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, giá 4,67 tỷ

      4.67 tỷ 96 m2 48,65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 2 phòng ngủ 96m2 Diamond Brilliant view công viên nội khu giá cực hấp dẫn chỉ 4,67 tỉ.Diamond Brilliant chung cư cao cấp...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Carillon 5, Tân Phú, 72 mét vuông, 2 phòng ngủ, có sổ hồng riêng, thiết kế căn hộ góc, nhà mới sơn sửa lại mới, giá...
      Dự án Carillon 5, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      bán nhanh CĂN RUBY - NGAY AOEN TÂN PHÚ - DT: 70m2 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh - Full đầy đủ nội thất (đem đồ cá nhân ở liền) - giá mềm:...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 119 m2, giá 15 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 119 m2 126,06 triệu/m2
      Kẹt nợ NH, bán căn biệt thự đường Trịnh đình Trọng, P. Phú Trung, Q. Tân Phú, ngay ngã 4 Lạc Long Quân Âu Cơ.DT: 9.11m x 13m - công nhận 118,9 mét ...
      Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Lotus Garden, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Phú

      3.2 tỷ 86 m2 37,21 triệu/m2
      - Cần bán nhanh căn hộ Lotus Trịnh Đình Thảo Tân Phú.- DT: 86m2, 3 PN 2 WC.- Tiện ích: Siêu thị, trường mẫu giáo, khuôn viên cây xanh rộng, xung quanh là...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Bán căn hộ Oriental Plaza.đc - 685 Đường Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.DT: 80 m, 2 PN 2 toilet (Giá 3 tỉ) có sổ - NH hỗ trợ vay 70 phần ...
      Dự án Carillon 7, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 63 m2 53,18 triệu/m2
      căn hộ chung cư 63 mét vuông 2 phòng ngủ 1 toilet nằm trong phân khu Emerald KĐT Celadon City liên kế Aeon Mall Tân Phú.đầy đủ nội ...

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Phú

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      chính chủ gởi bán chung cư Carillon 5 - đ. Luỹ Bán Bích, Q. Tân Phú.DT: 70m2 thiết kế 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, bancol thoáng mát.giá:...

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 320 m2, giá 24,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 320 m2 76,57 triệu/m2
      Bán căn biệt thự siêu sang Đường Thành Công - P. Tân Thành - Q. Tân Phú.- Vị trí: Ngay Luỹ Bán Bích giáp Q. Tân Bình - gần chợ - trường học - siêu thị.-...
      Đường Thành Công, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,4 tỷ tại Tân Phú

      4.41 tỷ 96 m2 45,84 triệu/m2
      - Diamond Brilliant phân khu cao cấp mới bàn giao tại Celadon City với không gian xanh lớn nhất celadon.- 96m: 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh với...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm