Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Melody Âu Cơ, Q. Tân PhúDT: 70 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinhcăn hộ đầy đủ tiện ích, hồ bơi, công viên,...
      Dự án Melody Residences, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư An Gia Garden, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,05 tỷ tại Tân Phú

      3.05 tỷ 85 m2 35,89 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư An Gia Garden, 295 Tân Kỳ Tân Quý, P. TSN, Tân Phú, Tp Hồ Chí Minh.DT: 85m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.giá: 3,05...
      An Gia Garden, 295, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Sacomreal - 584, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 76 m2 30,86 triệu/m2
      căn hộ chung cư Sacomreal 584 Tân Phú.DT: 76m2, 2 PN, 2 vệ sinh.Xung quanh nhiều tiện ích, vị trí thuận tiện.Đã có SHR, hỗ trợ vay NH.giá 2ty345. Bớt...
      Dự án Sacomreal-584, Đường Lũy Bán Bích, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 63 m2 34,61 triệu/m2
      bán nhanh CH Sơn Kỳ 1 tại P. Sơn Kỳ Q. Tân Phú.DT: 63 mét vuông.Thiết kế: 2  phòng ngủ 1 phòng vệ sinh phòng khách, bếp + logia.Hướng...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Richstar Novaland - Tân Phú.chính chủ cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.DT: 65m.Giá chỉ: 2tỷ5 (bao hết chi phí).Giá siêu tốt...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,3 tỷ tại Tân Phú

      4.3 tỷ 85 m2 50,59 triệu/m2
      PKD dự án Celadon cung cấp rổ hàng đa dạng phù hợp với tất cả nhu cầu KH, giá mềm nhất cho khách cần mua, gặp trực tiếp chính chủ để thỏa thuận theo giá...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,2 tỷ tại Tân Phú

      2.21 tỷ 78 m2 28,21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp Fortuna Kim Hồng, đường Vườn Lài, Tân Phú. DT 78m2, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, bancon hướng Đông Nam...
      Dự án Fortuna - Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      Cần bán Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Q. Tân Phú, HCM.DT 71 m, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.Lầu cao, view mát, nhìn trực diện Đầm...
      Dự án Carillon 7, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Tân Hương Tower, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,59 tỷ tại Tân Phú

      1.59 tỷ 46 m2 34,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư có 2 phòng lớn thuộc căn hộ chung cư Tân Hương - Q. Tân Phú.đc: 9/308 Đường Lê Sát, P. Tân Quý, Q. Tân Phú, TP. Thành phố ...
      Tân Hương Tower, 9/308, Đường Lê Sát, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Phú

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      Đổi qua căn 3 phòng ngủ nên GĐ nhượng lại căn 2 phòng ngủ Celadon Emerald.DT: 71m2 2  phòng ngủ, 2 toilet.giá: 3.2 tỉ.contact: 0906...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Đang cần bán gấp chung cư Carillon 5 Q. Tân Phú.- đc: 70 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2 WC, bancon thoáng mát gió cả ngày.- Khu chung cư có đầy đủ...
      Dự án Carillon 5, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 85 m2, giá 22,13 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      22.14 tỷ 85 m2 260,4 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn The Glen thiết kế 1 trệt, 4 lầu, tầng hầm oto riêng, ngay trong công viên héc - ta Celadon City,Đã xây dựng hoàn thiện bên ngoài, bàn...
      Dự án The Glen - Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2 tỷ tại Đường DC13 - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 54 m2 37,04 triệu/m2
      căn hộ chung cư Tanibuilding Sơn Kỳ 1 CĐT: Tanimex (Chủ khu CN Tân Bình). Bàn giao năm 2016.pháp lí: SHR 100 phần trăm, Sơ hữu Vĩnh Viễn.+ Quy mô:...
      DC13, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, Tp Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư An Gia Garden, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      bán nhanh CH An Gia Garden tại P. Tân Sơn Nhì Q. Tân Phú.- DT: 65 mét vuông.- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 toilet phòng khách, bếp + logia.-...
      Dự án An Gia Garden, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Carillon 5 CĐT TTC Land, căn hộ góc 2MT tầng cao nhất, view nhìn ra Lũy Bán Bích, cực đẹp và gió mạnh, nội ...

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,65 tỷ tại Tân Phú

      3.65 tỷ 88 m2 41,48 triệu/m2
      Bán - Carillon 7 Tân Phú giáp Q. 6 có SHR.88 mét vuông - 3 phòng ngủ 2 toilet - tầng cao bao mát.giá quá tốt: Giá 3 tỉ 650 tr - nhà trống...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,65 tỷ tại Tân Phú

      1.65 tỷ 57 m2 28,95 triệu/m2
      Bán chung cư Topaz Celadon City, Tân Phú:38, Bờ Bao Tân Thắng, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- Giá cực ưu đãi: Chỉ 1ty750.- DT: 57m, 1 phòng ngủ rộng có thể...
      Celadon City, 38, Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 2 tầng, 130 m2, giá 14 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 130 m2 107,7 triệu/m2
      Chủ bán nhà khu vip 320 Độc Lập- Vị trí nằm trong khu nội bộ yên tĩnh toàn căn biệt thự- DT: 6.5m x 20m- Hiện trạng: 2 Lầu- pháp lí rõ ràng đầy đủ- Không...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm