Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 103 m2 36,9 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư CC Valeo Đầm Sen, DT 103m2, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, tặng nội thất, giá 3.8 tỉ, gọi ngay: 0933 463 ***-...
      Dự án Valeo Đầm Sen, Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,32 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.32 tỷ 71 m2 46,77 triệu/m2
      bán ngay - bán chung cư Emerald Celadon City - 71 mét vuông 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - đã ký hợp đồng mua bán chỉ 3tỉ32.Số 2,...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,75 tỷ tại Đường Lương Minh Nguyệt - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 65 m2 42,31 triệu/m2
      đc chung cư: 33 Lương Minh Nguyệt, Tân Thới Hoà, Tân Phú, TPThành phố Hồ Chí Minh.Điểm nổi bật của CH Carillon 7:* pháp lí chung cư hiện đã có SHR.*...
      Carillon 7, 33, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,52 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.52 tỷ 59 m2 25,77 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Tp Hồ Chí Minh Town ngay ngã tư đường Thoại Ngọc Hầu + Lũy Bán Bíchđc: số 83/16 Thoại Ngọc Hầu, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, TPHồ ...
      Dự án Sài Gòn Apartment, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 78 m2 34,62 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Oriental Plaza (Big C Âu Cơ).Vị trí trung tâm TP, măt tiền đường Âu Cơ.DT: 78m2 gồm bếp, phòng khách, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, ban ...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 52 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,56 tỷ

      5.56 tỷ 52 m2 106,93 triệu/m2
      - Nhà mới đúc 4 tấm, 5  phòng ngủ , 4  toilet, nội thất luxury -- Nhà siêu đẹp hẻm 4m thông đường Tân Kỳ Tân Quý, gần siêu thị Aeon Mall, ...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, 160 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Đường Gò Dầu - Tân Phú, giá 11 tỷ

      11 tỷ 160 m2 68,75 triệu/m2
      Góc đẹp H10m Gò Dầu (7.5x21m) đang cho thuê 25tr/th 11 tỉ.Vị trí: Ngay ngã 4 Gò Dầu Tân Quý, gần siêu thị Aeon gần chợ Tân Hương, khu rất sung đông dân qua...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 46 m2 tại Đường Vườn Lài - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 46 m2
      Chính chủ cần tiền nên bán ngay ngôi nhà đường Vườn Lài, Tân Quý, Tân Phú, sổ pháp lí rõ ràng, có thể sang tên công chứng ngay.* Vị Trí: Gần trường cấp ...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 52 m2 tại Đường Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 52 m2 106,74 triệu/m2
      Nhà đẹp TÂn Phú - Tân Kỳ Tân Quý - Aeon (4.3x12m, 3 Lầu kèm nội thất) giá 5.55 tỉ TL.+ Bán Nhà Q. Tân Phú.+ Hẻm Tân Kỳ Tân Quý - P. Sơn Kỳ.+ Đường rộng 4m...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 52 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 52 m2 109,62 triệu/m2
      ( Mã Số 133 ) ( P. Sơn Kỳ ) ( Tân Phú )SIÊU PHẨM TÂN PHÚ-NGÀY SIÊU THỊ AEON-4 TẦNG LUNG LINH-HẺM TRƯỚC NHÀ 4M THÔNG-VÀO Ở ĐÓN TẾT+ Tân Kỳ Tân Quý Sơn Kỳ,...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 74 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 74 m2 74,33 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Lê Trọng Tấn, Tây Thạnh, Tân Phú. Chỉ cách MT đường 60m thôi.DT 5mx15m. Tổng thổ cư 74m2.Nội khu gần tất cả trung tâm hành chính, gần Aeon Mall...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 2 tầng tại Đường Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,56 tỷ

      5.56 tỷ 0 m2
      - Nhà siêu đẹp hẻm thông Tân Kỳ Tân Quý p Sơn Kỳ dt 4,3mx12m đúc 4 tấm giá 5,56 tỉ.chính chủ cần bán ngay liên hệ ngay Thanh Mai 0984 102 *** để có giá ...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Xéo, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 80 m2 95 triệu/m2
      Bán nhà đường Cầu Xéo, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 4m x 20m.- sổ hồng.- Hiện trạng nhà: 1 trệt 1 lầu.- Gần Aeon Mall Tân Phú, ngay gần công viên đi...
      Đường Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Quý - Tân Phú, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 48 m2 85,42 triệu/m2
      Siêu phẩm bổ dưa P. Tân Sơn Nhì - 3 tầng BTC.DT: 4x12m vuông vắn (lưu ý: Hoàn đông đủ. ).Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, 3 PN. Nhà chính chủ lâu năm.Hẻm...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng căn nhà 1 tầng, 40 m2 tại Đường Vườn Lài - Tân Thành - Tân Phú, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      Nhà đẹp đón TẾT, Vườn Lài, hẻm xe hơi gần MT, 40 mét vuông, giá 4.6 tỉ (B1739)- DT 4x10=4m2, sổ vuông- Vị trí: Vườn Lài - Phú Thọ Hoà Nguyễn Sơn -...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 70 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 70 m2 108,58 triệu/m2
      * GIỚI THIỆU siêu phẩm Tân Phú với đầy đủ công năng: nhà rộng, hẻm to, giá mềm..chính chủ lại dễ thương vô cùng, mua nhà là duyên- bán nhà là lộc - Vị trí...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 3 tầng, 57 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chế Lan Viên - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 57 m2
      Cần bán ngôi nhà đường Chế Lan Viên, P Tây Thạnh, Q. Tân Phú.- DT 57m2 rộng thoáng.- Nhà xây 1 trệt 1 lầu có logia.- Nằm ở trung tâm Q., gần trường đại ...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 70 m2 tại Đường Độc Lập - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 70 m2 108,58 triệu/m2
      * Giới thiệu siêu phẩm Tân Phú với đầy đủ công năng: Nhà rộng, hẻm to, giá siêu mềm.. chính chủ lại dễ thương vô cùng, mua nhà là duyên - bán nhà là lộc.-...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.