Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 140 m2, mặt tiền 8m tại Tân Phú, giá 14 tỷ

      14 tỷ 140 m2 100 triệu/m2
      MT nội bộ P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- Đường nhựa 12m có lề 2m, nối Trương Vĩnh Ký và Độc Lập.- Vị trí đẹp, khu dân trí văn minh, gần Lũy Bán Bích - mũi tàu...
      Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 172 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 55 tỷ

      55 tỷ 172 m2 319,77 triệu/m2
      + MT đường Nguyễn Sơn, vị trí KD sầm uất.+ Dòng tiền 200tr/ tháng.+ Sổ vuông pháp lí hoàn chỉnh.+ contact 0968 507 *** Hiệp.
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Võ Hiệp ( Nhà Mặt Tiền Tân Phú) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 87 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Lư - Tân Phú, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 87 m2 88,51 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Lê Lư, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.- DT: 4m x 21m (nở hậu 4.5m).- SHR.- Hiện trạng nhà: Cấp 4.- Đường bàn cờ 12m, KDC yên tĩnh, dân trí cao....
      Đường Lê Lư, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 75 m2, hướng Nam tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 75 m2 153,34 triệu/m2
      bán nhanh MTNB Lũy Bán Bích (5x15m) 4 tầng giá 11.5 tỉ.Cam kết thông tin bất động sản thật 100 phần trăm.Thông tin: Đường 16m nội bộ nối Lũy Bán...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 3 m2 tại Đường Huỳnh Thiện Lộc - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 180 tỷ

      180 tỷ 3 m2 60000 triệu/m2
      (2.663 mét vuông) MT góc 65 Huỳnh Thiện Lộc - Luỹ Bán Bích (65x42m) 180 tỉ - đơn giá 67tr/ mét vuông.+ Bán nhà Q. Tân Phú.+ MT KD Huỳnh Thiện...
      65, Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 76 m2 tại Đường Huỳnh Văn Một - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 76 m2 151,32 triệu/m2
      MT 13m Huỳnh Văn Một khu nội bộ Hiệp Tân (5x15.5m, 3 Lầu) Giá 11.5 tỉ TL.+ Bán Nhà Q. Tân Phú.+ MT Nội Bộ Huỳnh Văn Một, P. Hiệp Tân.+ Đường rộng 13m, đủ lộ...
      Đường Huỳnh Văn Một, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 154 m2, mặt tiền 2m tại Đường Nguyễn Lộ Trạch - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 154 m2
      Góc 2 MT KD Nguyễn Lộ Trạch, P. Tân Quý, Tân Phú. (giảm 1 tỉ còn 10,8 tỉ).Tân Phú: Bán lô góc xây căn biệt thự.Góc 2MTKD 1 - 3 nguyễn lộ trạch - Sát Aeon...
      Đường Nguyễn Lộ Trạch, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      Kiệt Trần 413⁰⁹⁰¹⁶²³⁹⁷⁹ Hơn 1 năm trước

      Bán nhà phố 1 tầng, 76 m2 tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 76 m2 159,22 triệu/m2
      MT Tân Hương - Đoạn Giáp Vườn Lài - Khúc Ăn Chơi Sung Nhất Cung Đường - 4x19 nở hậu 4.6m - 12.1 tỉ.+ DT 4.05x18.5m nở hậu 4.65m 76 mét vuông 1 trệt 1...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trịnh Đình Trọng - Tân Phú, giá 12 tỷ

      12 tỷ 96 m2 125 triệu/m2
      - Vị trí vàng trong làng KD, DT hiếm, phù hợp ở hoặc cho thuê giữ tiền.Làm văn phòng công ty, đường thông tứ tung Q. 10, Q. 5, Q. 11, Tân Bình.Ngay trung...
      Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường T4B - Tân Phú, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 54 m2 117,6 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường T4B, nội bộ P. Tây Thạnh, Tân Phú.DT: 3.7x14m đúc 1 trệt 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, bếp và phòng...
      Đường T4B, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 92 m2 166,31 triệu/m2
      Cực rẻ - MT Lũy Bán Bích: Khu đất ở (4x23m), 3 lầu st, 15.3 tỉ.* Cam kết thông tin thật, hình thật.* Đường đắt nhất Tân Phú, đường lớn KD cực tốt.* Lũy Bán...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 7 tầng, 199 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 32 tỷ

      32 tỷ 199 m2 160,81 triệu/m2
      MTKD đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 8m x 20. Nở hậu 16m. Công nhận 199 mét vuông.- Hiện trạng: NNhà Trệt + Lửng + 5 lầu + st.-...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 160 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 29 tỷ

      29 tỷ 160 m2 181,25 triệu/m2
      Bán nhà MTKD đường Phú Thọ Hoà, P. Phú Thọ Hoà, Tân Phú:- DT: 8m x 20m. vuông vắn.- Hiện trạng: Trệt + lửng + 3 lầu + st.- Đường bán vải sầm uất - đoạn đẹp...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 73 m2 tại Đường Tô Hiệu - Tân Thới Hòa - Tân Phú, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 73 m2 153,43 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán nhanh nhà phố Tô Hiệu, Tân Phú.- DTKV 5x15m vuông tứ cạnh. CN 73 mét vuông. Nhà đang CT ổn định.- Kết cấu 4 tầng kiên cố, nhà...
      Đường Tô Hiệu, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,25 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 62 m2 36,3 triệu/m2
      Cần bán chung cư Lotus Garden Q. Tân Phú (39 Trịnh Đình Thảo).DT: 62 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, giá: 2.250 tỉ/căn, (có SHR...
      Lotus Garden, 39, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,45 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 76 m2 32,24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Sacomreal 584.- ĐC: 785 Lũy Bán Bích, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú, TPTP.HCM.- DT: 76 mét vuông, 2 phòng ngủ,...
      Sacomreal-584, 785, Đường Lũy Bán Bích, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,3 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 82 m2 40,25 triệu/m2
      Đi nước ngoài bán lại căn hộ chung cư Celadon City - Khu Ruby tại 88 đường N1, P. Sơn Kỳ, Tân Phú.DT: 82m2.Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 toilet...
      Celadon City, 88, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 55 m2 39,1 triệu/m2
      Bán căn hộ Carillon 5, 262/3 Lũy Bán Bích, Hoà Thanh, Tân Phú.- DT: 55m 1 PN, 1  nhà vệ sinh tặng nội thất.- Tầng trung view hướng Đông Nam thoáng...
      Dự án Carillon 5, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm