Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,65 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 106 m2 34,44 triệu/m2
      Cần bán chung cư Oriental Plaza, Q. Tân Phú.- đc: 685, Âu cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú, Tp TP.HCM.- DT: 106 mét vuông, 1 phòng khách, 3 PN,...
      Oriental Plaza, 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,43 tỷ tại Đường Hòa Bình - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.43 tỷ 65 m2 22 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp RichStar giá hợp túi tiền 2023.- MT đường Hoà Bình, Q. Tân Phú.- DT 65 mét vuông.- 2 PN, 2 phòng tắm.-...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 83 m2 32,54 triệu/m2
      Bán căn hộ Sacomreal - 584, Lũy Bán Bích - Tân Phú.Tọa lạc: 787/1 Lũy Bán Bích Phú Thọ Hòa, Tân Phú.DT 83 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet...
      Sacomreal-584, 787/1, Đường Lũy Bán Bích, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Ruby - Gamuda Land, p. Sơn Kỳ, Tân Phú.- DT: 67m2 (2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh).- Tầng cao, nhà view nội khu, rất mát.-...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,35 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 51 m2 46,08 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Carillon7 tại 36 Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Tân Phú, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 51m2 1 phòng ngủ 1 phòng ...
      Carillon 7, 36, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,55 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 94 m2 27,13 triệu/m2
      Bán chung cư Fortuna Kim Hồng.Tọa lạc ở 306 đường Vườn Lài, ngã 4 Phạm Văn Xảo - Vườn Lài, Q. Tân Phú.DT 94 mét vuông 3 phòng ngủ 2 phòng...
      Fortuna - Vườn Lài, 306, Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 51 m2 47,06 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư chính chủ! Đã có sổ hồng riêng lâu dài.căn hộ An Gia Garden (The Garden) tọa lạc: 295 Tân Kỳ Tân Quý, Tân Phú.DT 51 mét ...
      An Gia Garden, 295, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,3 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 53 m2 43,4 triệu/m2
      bán ngay chung cư cao cấp 1 phòng ngủ+1 phòng vệ sinh căn hộ chung cư Emerald Celadon City- DT: 53m²- Giá: 2.3 tỉ (bao hết thuế phí)- Nhà...

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,05 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 82 m2 37,2 triệu/m2
      Bán chung cư Ruby 3 phòng ngủ có sổ hồng riêng khu Celadon City.DT: 82m2 (3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh).Tầng cao, nhà thoáng mát,...

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,85 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 63 m2 45,24 triệu/m2
      bán nhanh CH Emerald 63 mét vuông 2 phòng ngủ + 1 nhà vệ sinh chỉ 2.85 tỉ.Giá: 2.85 tỉ (bao hết thuế phí).DT: 63 mét vuông...

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,3 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 112 m2 47,33 triệu/m2
      Bán Diamond Brilliant.Kẹt tiền cần bán nhanh: Căn 2  phòng ngủ căn hộ cao cấp Celadon Diamond Briliand, gần Aeon Tân Phú.- DT: 112m2 (2 phòng ...

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,09 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.09 tỷ 97 m2 31,86 triệu/m2
      * bán nhanh căn Ruby - Celadon Tân Phú.DT: 97 mét vuông (3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh).Giá: 3.087 tỉ (bao hết thuế phí).Nội thất dính...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá rẻ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 110 m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ + 2 toilet khu Emerald - Đại đô thị Celadon City Q. Tân Phú.+ DT: 110 mét vuông.+ Giá:...

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 82 m2 48,79 triệu/m2
      Vị trí tuyệt đẹp nằm giáp ranh với Q. Tân Bình, gần các trục đường chính của Q. như Âu Cơ - Thoại Ngọc Hầu - Lũy bán Bích - Đồng Đen,...Xung quanh nhiều...
      Res Green Tower, số 7A, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      H
      Trí Nguyễn - Chuyên Căn Hộ Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Hòa Bình - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 65 m2 37,7 triệu/m2
      - Mình cần ra nhanh căn hộ cao cấp Richstar Residence - 278 Hoà Bình - Tân Phú.+ DT: 65 mét vuông - 2 PN - 2  nhà vệ sinh. Nhà đẹp thoáng mát,...
      RichStar, 278, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,9 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 84 m2 46,43 triệu/m2
      - Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh căn hộ chung cư Emerald - Celadon City - Tân Phú cạnh Aeon Mall.- DT: 84 mét vuông - 2 phòng ngủ -...

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 51 m2 49,02 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhiều căn hộ Res Green, Thoại Ngọc Hầu, Tân Phú.1 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh: Giá: 2,5 tỉ.2 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...
      Dự án Res Green Tower, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      H
      Trí Nguyễn - Chuyên Căn Hộ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 68 m2 41,18 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư chung Carillon 7 Tân Phú.Có các loại: 50/ 68/86 mét vuông - 1/2/3 phòng ngủ - Giá 2.3/2.8/3.5 tỉ.Tiện ích: Có...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm