Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Hòa Bình - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 65 m2 41,54 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh 65m2 khu 1 Richstar nhà cơ bản, giá 2.7 tỉ (duy nhất hiện nay có hợp đồng mua ...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 75 m2, mặt tiền 4m tại Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 75 m2 62 triệu/m2
      ĐẤT TÂN PHÚ RẺ HƠN ĐẤT BÌNH TÂN Tương lai ra MT Đỗ Nhuận trên 8 tỉ ( Q. Tân Phú ) - Đất hẻm 4m thông - hẻm xe hơi Tân Kỳ Tân Quý - Sát Aeon Tân Phú - Dt :...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 2 tầng, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 0 m2
      VỀ QUÊ bán nhanh NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU Đ.LÊ TRỌNG TẤN, TÂN PHÚ 61 mét vuông/1,1 tỉ GẦN đại học HUIT gọi ngay THẢO :0903 443 ***DT đất : 61,2m2 ngang 4,5...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 87 m2 tại Đường Khuông Việt - Phú Trung - Tân Phú, giá 9,49 tỷ

      9.49 tỷ 87 m2 109,09 triệu/m2
      + DT : 4.2x21m 1 trệt 2 lầu sân thượng đúc BTCT+ Đường nhựa 12m ngay đầu chợ Nhỏ giáp 341 Lạc Long Quân , Chợ Hoa Đầm Sen Q11+ sổ hồng riêng chính chủ...
      Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 51 m2 113,73 triệu/m2
      THÔNG TIN CHI TIẾT Vị trí: Nhà chính chủ bán đường hẻm 5m Lũy Bán Bích đối diện UB Q. Tân Phú, 1 sẹc ngắn, khu đông vui, an ninh, cách 20m ra MT, tiện ích...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 60 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 990 triệu

      990 triệu 60 m2 16,5 triệu/m2
      KD LỖ bán ngay NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU 60 mét vuông / 990TR, LÊ TRỌNG TẤN Q.TP, sổ hồng riêng, GẦN Big C TRƯỜNG TRINH.- Giá cực kì mềm : 990 tr - BAO...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 44 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 44 m2 135,23 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà 4 lầu hẻm ô tô đường Tô Hiệu , 4m x 11m ,giá 5.95 tỉ, nhP. Hiệp Tân , Q.Tân Phú .- - Vị trí : hẻm 110 Tô hiệu, thông ra đường Nguyễn Văn...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Dật - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 56 m2 110,72 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 6m đường Nguyễn Hữu Dật, P Tây Thạnh, Q Tân Phú.DT 4 x 14m (nhà SHR).Hiện trạng nhà đúc kiên cố 1 trệt 2 lầu sân thượng 4 phòng ngủ.- Nhà...
      Đường Nguyễn Hữu Dật, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Thắng - Tân Phú, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 35 m2 135,72 triệu/m2
      Hoa hồng 1 phần trăm AE nhận đủ nhà ngay Aeon.Bán nhà 77/14 Bờ Bao Tân Thắng - P Sơn Kỳ - Q Tân Phú.- DT 4,2x9m vuông vắn.- Kết cấu: Trệt 1 lững 3...
      77/14, Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 107 m2, hướng Bắc tại Đường Phạm Qúy Thích - Tân Phú, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 107 m2 81,31 triệu/m2
      Nhà bán hẻm 1/ đường Phạm Quý Thích, Q. Tân Phú. nhà c4, nhà nát tiện xây mới.DT: 5x23m, DTTSD 107 mét vuông.- Hẻm bê tông 6m, 2 oto tránh nhau.- Gần...
      Đường Phạm Qúy Thích, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - Tân Phú, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 66 m2 104,55 triệu/m2
      - Nhà chính chủ lâu đời tự xây dựng tâm huyết 4 tầng BTCT: 4 phòng ngủ; 2 sân thượng.- Ngang 4m rộng rãi, oto đến cửa.- Khu dân trí cao, toàn nhà cao...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 145 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 145 m2 113,8 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà cấp 4 DT cực đẹp để xây dựng căn biệt thự sân vườn, tòa nhà văn phòng. Vị trí nằm trên trục hẻm 57 Nguyễn Sơn, thông ra Thoại Ngọc Hầu.2...
      57 Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 134 m2, mặt tiền 5m tại Đường Gò Dầu - Tân Phú, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 134 m2 100,75 triệu/m2
      Chỉ một căn bán. Hẻm 8m có lề oto đậu ngày đêm - thích hợp vừa ở vừa làm văn phòng công ty.- Nhà đúc BTCT, 6  phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, bếp...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 33 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Văn Phan - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 33 m2 106,07 triệu/m2
      Bung hàng bán nhanh nhà cũ góc 2MT hẻm 4m không lộ giới hẻm đường Lê văn Phan - P Phú Thọ Hoà - Q Tân Phú.DT 4,10m*8m. (nở hậu).Nha khu KD buôn bán sầm uất...
      Đường Lê Văn Phan, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 1 tầng, 24 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 24 m2 116,67 triệu/m2
      SIÊU MẪU VỊ TRÍ ĐẸP GIÁ RẺ VỪA RA LÒ Hẻm đẹp 3,5m đường Tân Sơn Nhì, P.Tân Sơn Nhì, Tân Phú Kết cấu 4 * 6m Nhà mới 100 phần trăm . 1 trệt 1 lầu đúc...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 91 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 91 m2 103,3 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mini tại đường Lê Trọng Tấn, Q. Tân Phú, chỉ còn 9 tỉ 400 tr đồng và có thể thỏa thuận mạnh.căn biệt thự nằm gần nhà văn hóa thiếu nhi...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 77 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Quý, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 77 m2 171,43 triệu/m2
      Bán nhà MTKD hẻm 414/ Tân Kỳ Tân Quý, P. Sơn Kỳ, Tân Phú.DT 4.4x18m.Cấp 4 tiện xây mới.Vị trí đẹp, ngay nhà hàng Calisa. Kế bên siêu thị Aeon...Tiện ích nhà...
      Hẻm 414, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gò Dầu - Tân Phú, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 80 m2 120 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 6m Gò Dầu P Tân Quý Tân Phú.DT 4x20m CN 80m2 đúc 5 tấm gồm 11 phòng ngủ. 11 nhà vệ sinh nội thất đầy đủ hiện chưa khai thác.Nhà...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm