Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.113 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 133 m2 tại Phường Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 133 m2 52,56 triệu/m2
      * Giảm giá xuống 500 tr bán ngay MT KD đường Tân Hương, Tân Quý, Tân Phú- DT: 7 x 19m = 133m2. Đã có SHR. - Kết cấu 1 Trệt 5 Lầu -...
      Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 3 tầng, 48 m2 tại Đường Vườn Lài - Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 48 m2 110,42 triệu/m2
      Bán nhà đẹp hẻm 6m thông đường Vườn Lài P. Tân Thành Q. Tân Phú.- DT: 4m x 12m vuông vắn.- Kết cấu: 1 lầu, nhà mới. nội thất luxury.- pháp lí: sổ hồng ...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Hẻm ôtô thông gần MT DT: 79,8m2 - sổ vuông vắn - hoàn công đủ - TN: 10tr/1Th giá nhỉnh 5 tỉ.- Mô tả: Chủ rất gấp bán khách cần mua đầu tư hoặc xây lại là...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Phú, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 64 m2 106,25 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 10m đường Nguyễn Cửu Đàm, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.DT: 4x16m vuông vắn.Nhà đúc 1 trệt 1 lầu.Vị trí đẹp, đường rộng 10m khu nhà cao tầng, an...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, 60 m2 tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      * chính chủ xây ở nên rất đẹp và kiên cố.* Chủ cần bán nhanh, còn thỏa thuận.DT: 4m x 15m.Hiện trạng: 2 Lầu.- pháp lí rõ ràng đầy đủ, đã kiểm tra quy...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 48 m2 tại Đường Trần Tấn - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 48 m2 122,92 triệu/m2
      * Chủ cần bán ngay hẻm xe hơi P. Tân Sơn Nhì.* Vị trí gần Luỹ Bán Bích, KD tốt.DT: 4m x 12m2.Hiện trạng: 2 lầu.- pháp lí rõ ràng đầy đủ, đã kiểm tra quy...
      Đường Trần Tấn, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 71 m2 91,55 triệu/m2
      căn nhà phố - Tân Sơn Nhì - P. Tân Sơn Nhì Q. Tân Phú - giá 6.5 tỉ TL.- hẻm xe hơi 8m xe hơi - hẻm sạch sẽ dân trí cao.- DT: 4,2 x 16,8 m = 71...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tân Phú, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 64 m2 107,82 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Hữu Tiến - giáp Lê Trọng Tấn Tân Phú.6,9 tỉ.- Vị trí: Nguyễn Hữu Tiến.- Dt: 64m2.- diện tích sử dụng: 234m2.- 4x16m.- 1 trệt 1 lửng 2 lầu...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 1 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Văn Phan - Tân Phú, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 68 m2 77,21 triệu/m2
      + Nhà nằm gần ngay khu chợ vải sầm uất Phú Thọ Hòa, DT cực kì đẹp, giá cả hợp lí nhất thị trường hiện nay.+ Gần các tuyến đường lớn của Q. như Phú Thọ Hòa -...
      Đường Lê Văn Phan, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 75 m2 tại Đường Âu Cơ - Phú Trung - Tân Phú, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 75 m2 68 triệu/m2
      + DT 6.9x11m 1 trệt 1 lầu đúc BTCT 3 phòng ngủ master chính chủ tự xây kiên cố.+ Hẻm 4m 1 xẹt vài chục mét ra MT Hoàng Xuân Nhị, gần MT Âu Cơ, sát bên...
      Đường Âu Cơ, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 12m tại Đường Lũy Bán Bích, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 68 m2 101,48 triệu/m2
      (6.9 tỉ)bán nhà đường Lũy Bán Bích, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú.- DT: 4m x 17m,- Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu.- Vị trí: Đường KD trước nhà 12m, KDC đông đúc, cách...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 52 m2 111,54 triệu/m2
      Hàng hot - 4 tầng - nhà mới - hẻm oto - P. Tân Thành - Phân lô.Mô tả:- Vị trí: Khu phân lô, hẻm ô tô đỗ cửa, hẻm nhựa mới đẹp an ninh, sạch sẽ khu dân trí...
      Hẻm 710.70, Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 64 m2 tại Phường Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 64 m2 81,25 triệu/m2
      Bán nhà Tân Phú, hẻm ô tô, 4 x 16, 4 tầng, chỉ hơn 5 tỉ, thỏa thuậnCông năng đầy đủ, 4 tầng kiên cố, chắc chắn.hẻm ô tô 4m, thẳng đẹp, gần MT.Sổ vuông...
      Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tân Phú, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      - Nhà đẹp ở ngay, thiết kế 1 trệt, 3 lầu, sân thượng trồng cây, diện tích sử dụng 240m2.- Vị trí đẹp thuộc MT Chế Lan Viên kéo dài, thuận tiện di chuyển...

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Qúy Thích, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Nhà nằm ngay MT Phạm Quý Thích rộng 10m nối 2 đường lớn Tân Hương và Lê Thúc Hoạch.- DT: Ngang 3.3m dài 11m nở hậu chữ L đẹp 18m.- Hiện tại nhà c4 kiên cố...
      Đường Phạm Qúy Thích, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Hoàng Quốc Dũng Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 112 m2 50 triệu/m2
      Em Thuận 0933 149 *** nhân viên chủ đầu tư, nắm độc quyền 150 căn sang nhượng vị trí đẹp, giá siêu mềm. Chuyên mua bán căn hộ chung cư Celadon City...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,9 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 86 m2 68,61 triệu/m2
      Vui lòng liên hệ ngay tư vấn mua trực tiếp giá gốc và hưởng nhiều ưu đãi từ CĐT.phòng KD Gamuda Land.contact / Zalo: 0934 393 ***- Mail:...
      Dự án Diamond Centery Celadon City, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 98 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 98 m2 60,21 triệu/m2
      bán nhanh nhà Luỹ Bán Bích, Tân Phú: DT: 98 mét vuông (4.3x22.5), 2 tầng, sát MT, giá chỉ 50tr/ mét vuông NHỈNH 5 tỉ quá ngon- DT: 98 mét ...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Tân Phú giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Tân Phú được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Tân Phú ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Tân Phú giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Tân Phú phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Tân Phú, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá