Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.113 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6 tỷ

      6 tỷ 48 m2 125 triệu/m2
      bán nhanh hẻm xe tải 6m Tân Sơn Nhì, P. TSN, Q. Tân Phú.* DT 4 x 12m, Nhà đúc 1 lầu.* Hẻm 6m ngắn, ngay trường mẫu giáo, cách MT hẻm 305 Tân Sơn Nhì 7m,...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 1 tầng, 56 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 56 m2 91,08 triệu/m2
      Bán nhà đường 5m Gò Dầu, P. Tân Qúy, Q. Tân Phú.DT: 4m x 14m.SHR.Hiện trạng nhà: Cấp 4 đang cho thuê 10tr/tháng.KDC yên tĩnh, hàng xóm thân thiện. oto vô...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 1 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Săng - Tân Phú, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 76 m2 85,53 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 6m đường Nguyễn Văn Săng, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú.DT: 4x19m vuông vắn.Hiện trạng nhà c4 nát.Vị trí gần ngã 4 đường Tân Sơn Nhì. Khu...
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Quang Diêu - Tân Phú, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      bán nhanh hẻm 1/ ngay Nguyễn Quang Diêu, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.* DT 4 x 15m, vuông vắn không lỗi.* Kết cấu 1 trệt 2 lầu ST trước sau.* Vị trí hẻm xe ...
      Hẻm 1/, Đường Nguyễn Quang Diêu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Văn Yến - Tân Phú, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 55 m2 103,64 triệu/m2
      Bán nhà khu vip Tô Hiệu, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú - Giáp Q. 11, Đầm Sen.+ giá mềm chỉ: 5,x tỉ (còn thỏa thuận) gần 60m2 hẻm ô tô sát MT.- DT: 55m2 trệt 2...
      Đường Nguyễn Văn Yến, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Độc Lập - Tân Phú, giá 6 tỷ

      6 tỷ 72 m2 83,34 triệu/m2
      Bán nhà oto ngủ trong nhà, hẻm 7m thông đường Độc Lập, Q. Tân Phú, DT 4x18m 1 lầu nhỉnh 6 tỉ.+ Vị trí: Ngay đường Độc Lập, Tân Sơn Nhì, Tân Hương nối thẳng...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 46 m2 tại Đường Lê Thúc Hoạch - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 5 tỷ

      5 tỷ 46 m2 108,7 triệu/m2
      Bán nhà giảm 2 tỉ, 4 tầng, 5 tỉ nhỉnh đường Lê Thúc Hoạch Q. Tân PhúNhà cần bán nhanh, giảm sâu so với thị trườngNhà mới sạch đẹp, an ninh, văn minh, lịch sự.
      Đường Lê Thúc Hoạch, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 48 m2 116,67 triệu/m2
      Chủ bán lại giảm luôn 550 tr giá mới 5.6 tỉ.Nhà mới đẹp hẻm xe tải thẳng trục Tây Thạnh 3 tầng.- DT: 48m2 - diện tích sử dụng: 154m2.+ Nhà 1 sẹc thẳng...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Xuân Nhị - Tân Phú, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      + Nhà ngang 6,3m bề thế, kết cấu 2 tầng, 4 PN, phòng khách rộng, phòng ăn, sân để xe rộng rãi.+ Vị trí cách MT 30m, gần Âu Cơ - Trần Văn Quang, Trịnh Đình...
      Đường Hoàng Xuân Nhị, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 4 tầng tại Đường DC6 - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Thông tin mô tả.bán ngay ngôi nhà ở DC6, Sơn Kỳ, Tân Phú.- Vị trí: Cách trường cấp 2 và THPT Trí Đức cơ sở 3 10m.- DT: 53,1m2 (13,55 x4).- Kết cấu: 1...
      Đường DC6, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gò Dầu - Tân Phú, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      Nhà hẻm 80 Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú.4x15m, trệt lửng lầu, sân thượng.1 PN master, 2 phong vip, 4  phòng vệ sinh, sân thượng có mái che.Nhà mới, hẻm...
      Hẻm 80, Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thoại Ngọc Hầu, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 86 m2 81,28 triệu/m2
      ngôi nhà nằm ở vị trí đẹp, đắt địa của Tân Phú.- Hẻm 1 xẹc 10m sát MT Thoại Ngọc Hầu, con đường huyêt mạch kết nối Tân Bình, Tân Phú, Binh Tân.- Hiện tại...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Hoàng Quốc Dũng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Xuân Khoát, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.Vị trí: Bán nhà hẻm xe hơi Nguyễn Xuân Khoát, vị trí đẹp, hẻm thẳng ngắn, cách MT tầm 20m. Gần Vườn Lài, khu an ninh, sạch sẽ, dân trí,...
      Đường Nguyễn Xuân Khoát, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m , giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      (5.8 tỉ) Bán nhà đường Trần Văn Ơn, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 4m x 20m,- Hiện trạng: nhà c4.- Vị trí: Khu dân trí cao, có công viên, hẻm thông...
      Đường Trần Văn Ơn, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 1 tầng, 50 m2 tại Phường Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Bán nhà hẽm oto Đường .P Tân Thành .Q Tân PhúVị trí : Hẽm nhựa 6m ,khu dân trí cao,gần Luỹ Bán BíchDT : 4x12,3mHiện trạng : nhà c4 còn mớipháp lí : sổ ...
      Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Phú, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 50 m2 108 triệu/m2
      Nhà 2 tầng BTCT - 2 phòng ngủ - hẻm 3 gác - S 50m2.Tân Kỳ Tân Quý - Q. Tân Phú.Không dính quy hoạch.SHR - công chứng ngay.Hoàn công.Giá 5,4 tỉ CTL.Mrs...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Em Sương Nhà Kv Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 72 m2 tại Phường Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      + Đã GIẢM 800TR, giá chỉ còn 5 tỉ+ Bề ngang 4.1m+ Hẻm 6m, xe tải thông, vị trí đẹp - sẽ rất phát triển trong tương lai+ Sổ chính chủ, nở hậu, pháp lí rõ...
      Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 56 m2, hướng Bắc tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 56 m2 124,11 triệu/m2
      Bán nhà 192/47, hẻm 8m /Phú Thọ Hoà. Q Tân Phú, thông qua ngay trường TP cơ sở Lê Anh Xuân. sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.- DT: (4.05m x 14.0m)...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Tân Phú giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Tân Phú được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Tân Phú ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Tân Phú giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Tân Phú phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Tân Phú, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Tân Phú là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Tân Phú. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.