Thông tin mô tả
* Giảm giá xuống 500
-
- Đang cho thuê 55tr/tháng,
- Ngay chợ Tân Hương, xung quanh là trường
-
- Giá sang tên chỉ 6tỷ990/133
Giá: 6,99 Tỷ
Diện tích: 133 m2
Giá/m2: 52,56 Triệu/m2
957929
Mua bán
* Giảm giá xuống 500
-
- Đang cho thuê 55tr/tháng,
- Ngay chợ Tân Hương, xung quanh là trường
-
- Giá sang tên chỉ 6tỷ990/133
Như Ý
Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
42 tỷ
230 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
0,0057 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
5,7 tỷ
82 m2
Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
104 m2