Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.042 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 128 m2, giá 14 tỷ tại Đường Tân Thắng - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 128 m2 109,38 triệu/m2
      Vị trí hẻm 1/ Bờ Bao Tân Thắng, ngay Aeon Tân Phú, khu nội bộ thích hợp ở, làm văn phòng.- DT: 8x16 công nhận 128 mét vuông.- căn biệt thự xây 3 lầu...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, 85 m2, giá 12 tỷ tại Đường Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 85 m2 141,18 triệu/m2
      siêu hiếm bán nhà khu căn biệt thự liên kế khu The Garden An Gia, Tân Sơn Nhì, Tân phú.+ Khu ngôi nhà phố liên kế đẳng cấp với đầy đủ tiện ích, công...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 2 tầng, 91 m2, giá 10,5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 91 m2 115,39 triệu/m2
      Giảm từ 12 tỉ xuống 10.5 tỉBán căn biệt thự mini hẻm 7m Lê Trọng Tấn - Q. Tân Phú. Gần trường Đại học Công Nghệ Thực Phẩm. - DT: 7x13m, 2 lầu đẹp, nội ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 120 m2, giá 18,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 120 m2 154,17 triệu/m2
      - Bán nhà căn biệt thự 1/ Bờ Bao Tân Thắng, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- Hẻm nhựa 6m.- Hiện trạng: 1 trệt + 3 lầu.- sổ hồng chính chủ đã tách 2 sổ.- Vị trí...
      Hẻm 139, Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 4 tầng, 115 m2, giá 13,9 tỷ tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      13.9 tỷ 115 m2 120,87 triệu/m2
      Tân Phú giáp Tân Bình - nhà đẹp - sát MT.Gồm 4  phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, bếp, phòng khách, 4 logia.Ngang 8m bề thế thích - sổ đẹp.Khu phân lô...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề 4 tầng, 80 m2, giá 13,9 tỷ tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      13.9 tỷ 80 m2 173,75 triệu/m2
      Khu phân lô đồng bộ vip Tân Phú - oto vào - nhà mới toanh - đường thông tứ tung - sổ riêng - tường móng riêng biệt - hoàn công đầy đủ.Giá chỉ 13 tỉ...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 75 m2 153,34 triệu/m2
      căn biệt thự mini - hẻm nhựa 8m Tân Phú giáp Tân Bình - ngang 5x15 thang máy xịn sò.- Gồm 6 phòng ngủ, 6 toilet, bếp, phòng khách, sân rộng,...

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 88 m2, giá 10,9 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      10.9 tỷ 88 m2 123,87 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự mini vip ngang 7m - có nhà để xe oto - hẻm nhựa 7m ô tô tránh.Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú][zalo. Me/0334 818 ***.DT:...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 158 m2, giá 18 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 158 m2 113,93 triệu/m2
      Siêu phẩm Tân Phú 5 tầng - 158 mét vuông - hẻm 5m oto thông - đã giảm mạnh 4 tỉ.Vườn Lài - P. Phú Thọ Hòa - Q. Tân Phú. Zalo. Me/0334 818 ***.DT:...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 140 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 140 m2 125 triệu/m2
      Vị trí MT đường KD cực kỳ sầm uất, nhộn nhịp.Gần ngay ngã 4 Lũy bán Bích - Hòa Bình, chợ Hiệp Tân, Đầm Sen.DT 140m2 (ngang 4.2m/ nở hậu x dài 30m).Hiện...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Sơn Kỳ - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 125 m2 103,2 triệu/m2
      Q. tân phú - MT KD sầm uất - dòng tiền ổn định 35 tr/tháng - 125m2 - ngang 5m - 4 tầng - chỉ 12.9 tỉ - quá rẻ!- Vị trí: MT KD Sơn Kỳ, Tân Phú. Kế bên Aeon...
      Đường Sơn Kỳ, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 88 m2, giá 10,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 88 m2 119,32 triệu/m2
      căn biệt thự mini Lê Trọng Tấn, P Sơn Kỳ, Q Tân Phú.* Chỉ hơn 10 tỉ - 88m2, (7 x 12.5) khu căn biệt thự, an ninh, dân trí cao.Rất là gấp bán - dễ thỏa ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 110 m2 tại Đường Kênh Tân Hóa - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 110 m2 122,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà MT Kênh Tân Hóa.DT: 5,1x21, đúc 2 lầu kiên cố.Vị trí: Gần chợ, thuộc đoạn KD buôn bán sầm uất nhất tuyến đường.sổ hồng ...
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 202 m2, giá 12,09 tỷ tại Tân Phú

      12.09 tỷ 202 m2 59,86 triệu/m2
      Cần căn Sky Linked Villa, loại căn hộ chung cư đặc biệt duy nhất tại Việt Nam, có đường dẫn xe oto chạy lên nhà.- garage riêng rộng hơn 40m để đc 2 xe...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 195 m2, mặt tiền 13m tại Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 195 m2 78,47 triệu/m2
      BÁN nền thổ cư TRUNG TÂM TÂN PHÚ - NGANG 13M XÂY căn biệt thự, căn hộ dịch vụ VĂN PHÒNG hotel - HẺM 6M 1 TRỤC THẲNG CÁCH MT 20M - GIÁ CHƯA ĐẾN...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 169 m2, mặt tiền 8m tại Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 169 m2 100,6 triệu/m2
      bán đất 2 MT hẻm thông 10m có vỉa hè Tân Hương, Tân Phú, 169m2, 8x21, 17 tỉ.--- DT: 8m x 21.1m sổ vuông vắn công nhận đủ 169m2. Đường nhựa rộng 10m có vỉa...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 107 m2, mặt tiền 6m tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 107 m2 117,76 triệu/m2
      Thông tin đúng sự thật.- Thông tin: MT đường rộng 12m, có vỉa hè khu họ Lê, P. Phú Thạnh. Ngang 6m thích hợp xây căn biệt thự, căn hộ dịch vụ, nhà trọ...
      Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 392 m2, hướng Tây tại Hòa Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 392 m2 48,47 triệu/m2
      Hẻm 8m thông Kênh Tân Hóa Lũy Bán Bích DT 8x49m giá 19 tỉ TL mạnh cho khách Thiện Chí.- Kết cấu: Cấp tiện xây mới.- Giá: 19 tỉ.- pháp lí: SHR đầy đủ.- Hỗ...
      Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Tân Phú giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Tân Phú được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Tân Phú ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Tân Phú giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Tân Phú phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Tân Phú, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Tân Phú là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Tân Phú. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.