Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.042 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 115 m2, giá 15 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 115 m2 130,44 triệu/m2
      Tổng giảm chào 7 tỉ- giá mới 15.5 tỉ- căn biệt thự Q. Tân Phú. 9T694+DT: 9 x 13 m+Kết cấu: 5 tầng, phòng khách, bếp, 5  phòng ngủ, 7  phòng vệ...
      Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 119 m2, giá 15 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 119 m2 126,06 triệu/m2
      Kẹt nợ NH, bán căn biệt thự đường Trịnh đình Trọng, P. Phú Trung, Q. Tân Phú, ngay ngã 4 Lạc Long Quân Âu Cơ.DT: 9.11m x 13m - công nhận 118,9 mét ...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 133 m2, giá 12,99 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      12.99 tỷ 133 m2 97,67 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự MINI TRƯỜNG CHINH Q.TÂN PHÚ, ĐƯỜNG 10M, 133  mét vuông ( NGANG 6, NỞ HẬU 7.5X19), 3 TẦNG BTCT, NHỈNH 12 tỉ - CHỈ 90...
      Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 3 tầng, 120 m2, giá 15 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 120 m2 125 triệu/m2
      DT 9x14Kết cấu: trệt lửng 2 lầu, sân thượng.5PN 7 WC, thang máyNhà vừa xây, thiết kế dạng căn biệt thự theo phong cách cổ đuển. Có nhà để xe xe, BBQ...
      Đường Âu Cơ, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, giá 14,8 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      14.8 tỷ 126 m2 117,47 triệu/m2
      + DT: 9x14m, 4 tầng lung linh, 5 phòng ngủ, 7 nhà vệ sinh, PK, phòng thờ, garage oto, thang máy 450kg.+ Nội thất xịn sò, cao cấp, cửa nhôm đúc,...
      Đường Âu Cơ, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 3 tầng, 140 m2, giá 12,9 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      12.9 tỷ 140 m2 92,15 triệu/m2
      + DT: 7.5 x 20m.+ căn biệt thự 3 tầng BTCT có 4 phòng ngủ 3 toilet, nhà để xe ô tô, sân để xe máy rộng rãi.+ Hẻm 10 m có lề rộng 2m mỗi...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 120 m2, giá 12,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 120 m2 104,17 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 3 tầng 120 mét vuông , hẻm nhựa 8M đường Thoại Ngọc Hầu, Phú Thạnh, Tân Phú. DT: 8×15M. Ngang 8 bề thế. Nhà 1 trệt 2 lầu 4 PN...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 2 tầng, 91 m2, giá 15 tỷ tại Đường Nguyễn Quý Anh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 91 m2 164,84 triệu/m2
      căn biệt thự khu vip P. Tân Sơn Nhì Q. Tân Phú đường Nguyễn Quý Anh 8 x 12m giá 15 tỉ, thỏa thuận.+ căn biệt thự trệt lầu đầy đủ công năng gồm 5 PN, 6...
      Đường Nguyễn Quý Anh, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 157 m2, giá 20 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 157 m2 127,39 triệu/m2
      Nhà Vườn Lài, 5 tầng, BTCT - 10 phòng ngủ - hẻm 8m - cách MT vài bước chân - có garage oto - đã giảm mạnh 2 tỉ.DT: 157m2 (5.8/18 x 18m) - Vườn Lài -...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 2 tầng, 160 m2, giá 15,5 tỷ tại Đường Gò Dầu - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 160 m2 96,88 triệu/m2
      căn biệt thự Tân Phú - đường xe tải thông - ngang trên 8m - nở hậu tài lộc.DT: 160.5m2 (8.7/10 x 19.25) - Gò Dầu - P. Tân Quý.Kết cấu: 2 tầng -...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 94 m2, giá 11 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 94 m2 117,03 triệu/m2
      Hàng hot 4 tầng Tân Thành - Tân Phú, Trương Vĩnh Ký - ngang hiếm 4.5m, DT 94m2 - giá nhỉnh 11 tỉ.Mô tả:+ Nhà 1 trệt 3 lầu đúc BTCT vô cùng kiên cố.+ Gồm...
      Đường Trương Vĩnh Ký, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 120 m2, giá 14 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 120 m2 116,67 triệu/m2
      căn biệt thự phong cách Châu Âu - hiếm có khó tìm - 9x 13. Nở hậu - garage oto - thang máy xịn - nội thất đầy đủ từ Mỹ - nhỉnh 14 tỉ thỏa thuận.Mô...

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 124 m2, giá 14,8 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      14.8 tỷ 124 m2 119,36 triệu/m2
      căn biệt thự sang trọng (9.2m x 13.5m).đc: Trịnh Đình Trọng, (ngay ngã tư Âu Cơ, Lạc Long Quân) đối diện trường Trương Vĩnh Ký Q. 11.===========- DT siêu...

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 115 m2, giá 15,2 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      15.2 tỷ 115 m2 132,18 triệu/m2
      căn biệt thự tân phú giảm sốc 7 tỉ còn 15.2 tỉ - Trịnh Đình Trọng 115m2 5 tầng thang máy - oto ngủ trong nhà.------------------------------------DT: 9 x...
      Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 114 m2, giá 13 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 114 m2 114,03 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 3 tầng Thoại Ngọc Hầu Q. Tân Phú 8 x 15m nhỉnh 12 tỉ.+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ rộng, 5  nhà vệ sinh, bếp, phòng...

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 13,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      13.5 tỷ 90 m2 150 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà hẻm cực đẹp Nguyễn Văn Săng Khu vực đẹp, an ninh dân trí cao Nhà xây theo phong cách châu âu, lịch lãm- DT: 4.5m x 20m- Hiện trạng: 4 Lầu...
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 20 tỷ tại Tân Phú

      20 tỷ 131 m2 152,68 triệu/m2
      Cho thuê chung cư cao cấp Diamond Brilliant mới bàn giao chưa qua sử dụng với mật độ không gian xanh lớn nhất Celadon City.- 131m2: 3 phòng ngủ -...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 202 m2, giá 12,09 tỷ

      12.09 tỷ 202 m2 59,86 triệu/m2
      Cần căn Sky Linked Villa, loại chung cư đặc biệt duy nhất tại Việt Nam, có đường dẫn xe oto chạy lên nhà.- nhà để xe riêng rộng hơn 40m để đc 2 xe oto và...

      Mua bán nhà đất Tân Phú giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Tân Phú được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Tân Phú ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Tân Phú giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Tân Phú phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Tân Phú, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Tân Phú là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Tân Phú. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.