Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.042 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 122 m2, giá 15,2 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      15.2 tỷ 122 m2 124,6 triệu/m2
      HXT TÂN PHÚ - 9 X 13.5M - 4 TẦNG THANG MÁY - GIẢM 7 tỉ - CHỈ CÒN 15.2 tỉ TLcăn biệt thự hẻm xe hơi Trịnh Đình Trọng, P. Phú Trung Q. Tân Phú Mô tả:+...
      Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Trường Thịnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu biệt thự 1 tầng, 185 m2, giá 15 tỷ tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 185 m2 81,09 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Nguyễn Cửu Đàm, P. Tân Sơn Nhì, Q.Tân Phú .- DT: 12x15.5mHiện trạng 1 trệt 1 lầu 5 phòng ngủ, sân vườn rộng rãi, oto vào nhà.-...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 88 m2, giá 11 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 88 m2 125 triệu/m2
      Tân Phú - khu căn biệt thự vip - ngang 7m cách MT 3 căn - oto vào nhà - HXT thông vi vu - 7x12.5m, nhỉnh 11tỉ TL.Khu cán bộ, nhà giàu sinh sống, dân trí...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 114 m2, giá 11,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 114 m2 100,88 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.Vị trí: căn biệt thự hẻm ô tô vào nhà đường Thoại Ngọc Hầu. Vị trí yên tỉnh, an ninh, thích hợp nghỉ dưỡng hoặc nhà có làm hàng rất...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 120 m2, giá 14,8 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      14.8 tỷ 120 m2 123,34 triệu/m2
      Vị trí trung tâm: Đường 6m Trịnh Đình Trọng, Phú Trung, Tân Phú.Ngay ngã 4 Âu Cơ giao Lạc Long Quân sầm uất, tuyến đường trọng điểm, giáp Q. 11, Tân Bình,...

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 120 m2, giá 14,8 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      14.8 tỷ 120 m2 123,34 triệu/m2
      HÀO QUANG RỰC RỠ, BẠN MUỐN NẾM NÓ? Bán căn biệt thự mini (9.2x13.5m) Trịnh Đình Trọng===========DT: 9.2x13.5m, DT sàn 442m2Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu Sân...

      Bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 122 m2, giá 15,2 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      15.2 tỷ 122 m2 124,6 triệu/m2

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, giá 14,8 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      14.8 tỷ 108 m2 137,04 triệu/m2
      - Vị trí nằm trong hẻm 2 sẹc đường Trịnh Đình Trọng, P. Phú Trung, Q. Tân Phú.- DT cực kỳ hiếm 9x12m, kết cấu trệt lửng 2 lầu sân thượng.- Nội thất bên...

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 68 m2 tại Đường Vườn Lài - Tân Quý - Tân Phú, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 68 m2 169,12 triệu/m2
      Bán nhà MTKD Sầm uất Vườn Lài, P. Phú Thọ Hòa, Tân Phú.- DT: 4.2 x 16m.- Kết cầu 1 trệt 2 lầu thiết kế 4 phòng ngủ, 4 toilet. Nhà còn mới đẹp...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2 tại Đường Lê Quốc Trinh - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 68 m2 147,06 triệu/m2
      MT khu phân lô, nhà mới ở ngay.Lê Quốc Trinh - Q. Tân Phú - 4mx17m - 10tỉ.Mô tả:Nhà kết cấu 1 trệt 2 lầu, sân thượng, 4 PN khép kín, 6  phòng vệ ...
      Đường Lê Quốc Trinh, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      Bán quán coffee sân vườn góc 2 MT Bờ Bao Tân Thắng, P. Sơn Kỳ, Đối diện Aeon Mall Tân Phú.- DT đất: Ngang 5,3m dài 26m nở hậu 16m. (138,18 mét ...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Diệp Minh Châu - Tân Phú, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 66 m2 195,46 triệu/m2
      (12.9 tỉ)Bán ngôi nhà phố Diệp Minh Châu, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 4m x 16.5m vuông vức..- Kết Cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng, nhà mới nội thất ...
      Đường Diệp Minh Châu, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 197 m2 tại Đường Bình Long - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 197 m2 100,51 triệu/m2
      Bán góc 2 MTKD đường Bình Long - Thạch Lam, P. Phú Thạnh, Tân Phú- DT: 12 x 16.5m, vuông vắn, công nhận 197m- Hiện trạng: Cấp 4 đang cho thuê, tiện xây...
      Đường Bình Long, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 133 m2, giá 11,97 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      11.97 tỷ 133 m2 90 triệu/m2
      Hẻm oto tránh 10m - căn biệt thự mini - sổ nở hậu ngang khủng - 90tr/m2 giá cực tốt.+ căn biệt thự 3 tầng BTCT có 4 phòng ngủ 3 toilet, nhà ...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 120 m2, giá 14,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      14.5 tỷ 120 m2 120,84 triệu/m2
      Giảm thêm 500tr - giá mới 14,8 tỉ.căn biệt thự Tân Phú - Lạc Long Quân - Âu Cơ ngang khủng 9m x 14m - 4 tầng xịn sò 5 phòng ngủ - lắp đặt thang máy...

      Cần bán nhà biệt thự 5 tầng, 129 m2, giá 14,8 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      14.8 tỷ 129 m2 114,73 triệu/m2
      Chủ ngộp, hạ giá mạnh bán ngay biệt thự cao cấp hẻm xe hơi đường Âu Cơ, Phú Trung, Tân Phú.- DT: 9,2m x 14m.- Kết cấu nhà: Trệt, 1 lửng, 3 lầu. Có thang...
      Đường Âu Cơ, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 1 tầng, 136 m2, giá 16 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Dật - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 136 m2 117,65 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô đường nguyễn hữu dật , P. tây thạnh Q. tân phúBán nhà hẻm thông 8m đường nguyễn hữu dật thông ra đường chế lan viên- Vị trí gần MT lê...
      Đường Nguyễn Hữu Dật, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 119 m2, giá 14,8 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      14.8 tỷ 119 m2 124,37 triệu/m2
      GẤP BÁN CHỦ GIẢM 400 tr 🆘căn biệt thự TÂN PHÚ - LẠC LONG QUÂN - ÂU CƠ NGANG KHỦNG 9 X 13.5M - 5 TẦNG XỊN SÒ 5 phòng ngủ - THANG MÁY 450KG. 🏧 CHỈ...

      Mua bán nhà đất Tân Phú giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Tân Phú được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Tân Phú ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Tân Phú giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Tân Phú phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Tân Phú, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Tân Phú là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Tân Phú. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.