Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 30 m2 tại Đường Hiệp Nhất - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 30 m2 190 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà hẻm 94, Hiệp Nhất, P. 4, Q. Tân Bình.Hẻm trước nhà 3m, thông nhiều hướng, cách MT Lê Bình 30m.Khu vực trung tâm Q. Tân Bình, di chuyển...
      Hẻm 94, Đường Hiệp Nhất, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch - Tân Bình, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 64 m2 123,29 triệu/m2
      Nhà đẹp - hẻm xe hơi 6m - thông Phạm Văn Bạch - Tân Sơn* Gần Sân Golf* sân bay - 2 MT - 4 tầng - 64 mét vuông (4 x 16m) - giá 7.89 tỉ.* Đường 6m,...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 50 m2 178 triệu/m2
      bán ngay - nhà Tân Bình, hẻm ô tô 7m, Lê Văn Sỹ - 50 mét vuông - 4 tầng - giảm sốc 1.7 tỉ còn 8.9tỉ.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, sân thượng,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 141 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Thế Mỹ - 10 - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 141 m2 117,03 triệu/m2
      + Nhà 2 MT KD, trước sau, có thể tách thành 2 căn, giá trị tăng cao.+ Kết cấu kiên cố (DT: 5,8m x 27m) trệt, 1 lầu, 5 phòng ngủ.+ Chủ đang cho thuê...
      Đường Bùi Thế Mỹ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 30 m2 183,34 triệu/m2
      Mô tả:+ MT Tân Bình, vị trí cực đẹp, KD đa ngành nghề, gần chợ, trường học, BV, sân bay, bến xe.Nguyễn Phúc Chu sát Trường Chinh, Phạm Văn Bạch.+ Kết cấu 1...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      * Cách MT đường Hoàng Hoa Thám 20m, hẻm trước nhà 5m xe oto chạy thoải mái. Gần trường Cao đẳng Phạm Ngọc Thạch, trường Trung học cơ sở Hoàng Hoa Thám,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 9 - Tân Bình, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 40 m2 99,75 triệu/m2
      Nhà Âu Cơ - Lạc Long Quân - hẻm xe hơi ngủ trong nhà, 3 lầu đúc BTCT - 40m2 (3.8 x 10.5m), chính chủ 30 năm - giá 3.99 tỉ - thỏa thuận thêm.+ Kết cấu 1...
      Đường Âu Cơ, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 88 m2 81,82 triệu/m2
      - Cần bán nhanh ngôi nhà nát, DT lớn, tiện xây mới.- DT: 4 x 20m nở hậu 8m, công nhận gần 90 mét vuông.- Khu vực đc xây cao tầng, có thể xây 5 lầu.-...
      730, Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nghĩa Phát - 6 - Tân Bình, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 30 m2 179,67 triệu/m2
      5.39 tỉ * nhà 4 tầng - giáp chợ Nghĩa Phát * P. 6 Tân Bình * 30m2 x 4 tầng - tiễn ích đầy đủ.Nhà BTCT mới đẹp gồm sân, 1 trệt 3 lầu PK, PB, 3 phòng ...
      Đường Nghĩa Phát, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 81 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Lội - 4 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 81 m2
      * Kết cấu nhà MT 3 tầng đúc kiên cố, khu vực hiếm nhà bán, thông thương ở và KD dòng tiền tốt, giáp Gò Vấp, Tân Phú, Phú Nhuận, Q. 3, ngay Sân Bay Tân Sơn...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng, 50 m2 tại Đường Bùi Thế Mỹ - 10 - Tân Bình, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 50 m2 47,6 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN NHÀ ĐƯỜNG BÙI THẾ MỸ, P. 10, TÂN BÌNH GIÁ 2TY380/48m2. SỔ SẴN- DT: 50m2 (4x12.5m).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2PN, 2 phòng vệ sinh,...
      Đường Bùi Thế Mỹ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Cửu Long, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ nhờ bán nhà đường Cửu Long, vị trí đẹp, giá mềm!* Vị trí: Gần Công viên Gia Định, đi ~ 100m ra đường lớn...- DT: 48,3m2, 5x9,6m; - 1 trệt 1 lầu...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông - 15 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 81 m2
      CN 81 mét vuông (4.1x20m). KC 4 tầng đúc thật (4 phòng ngủ), sân thượng, khách bếp.Mua ở hay đầu tư đều phù hợp.150m là ra MT, HXT, xe ngủ trong...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 55 m2 130,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà khu trung tâm P. 4 Q. Tân Bình.DT: 3.7 x 16m, nở hậu 5m, phong thủy tốt.Hiện trạng: Nhà còn mới vô ở liền trước tết.Kết...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Trang - Tân Bình, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 68 m2 119,12 triệu/m2
      Bán nhà đường nhựa 7m xe tải đỗ cửa tránh nhau, đường Tân Trang gần lý thường kiệt.Nhà 2 tầng: 4x17m. Công nhận đủ.Khu vực văn minh, dân trí cao.Giá: 8,1...
      Đường Tân Trang, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 97 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Thị Thu Minh - Tân Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 97 m2 144,33 triệu/m2
      Nhà HXT Tân Bình - giáp Phú Nhuận - Q. 3 - 97m2 - 4x24,5 - 4 tầng - Ngô Thị Thu Minh - P2 - diện tích sử dụng 388m2 - gấp bán.Mô tả:DT 97m2 - ngang 4m...
      Đường Ngô Thị Thu Minh, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 62 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 62 m2
      - Chủ cần bán nhanh giảm giá sâu Lạc Long Quân - Tân Bình - nhà 2 tầng mới đẹp - ngang 5m vuông vắn - hẻm ô tô, xe ngủ nhà - nội thất đầy đủ cao cấp...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      PHẠM VĂN BẠCH oto VÔ NHÀ, DT 80M2(4x20m) NHÀ 3 TẦNG CHỈ 7TY TL Mô tả(83) : Đường xe oto vô nhà . Nhà kết cấu BTCT 3 Tầng, Sân Thượng, 3PN Gần Sân Golf Tân...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!