Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 141 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Thế Mỹ, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 141 m2 117,03 triệu/m2
      Chỉ 110tr/m2 có nhà MT KD Bùi Thế Mỹ, P10, Tân Bình, 141m2, 2 tầng, ngang 5.8m.+ Dt: 141m2 (5.8m * 26m).+ căn nhà phố Bùi Thế Mỹ KD sầm uất từ 3g sáng đến...
      Đường Bùi Thế Mỹ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - Tân Bình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      MT căn hộ dịch vụ số 19, Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình, 120  mét vuông, Giá 22 tỉ thỏa thuận+ DT 120m (CN 104.7m) - 4x27m nở hậu 6m.+ Kết cấu: Chắc...
      19, Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 7 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - Tân Bình, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố số 19, Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình, Giá chỉ 21 tỉ.+ DT 120m (CN 104.7 mét vuông) - 4x27m nở hậu 6m.+ Kết cấu: Chắc chắn BTCT 1 trệt,...
      Số 19, Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 64 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 64 m2 326,57 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngôi nhà MT ngay khu compound MT đường Nguyễn Trọng Tuyển, Q. Phú nhuận.- DT: 4m x 16m công nhận đủ 64m2.- Kết cấu: Trệt, 3 lầu, sân...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 114 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 17 tỷ

      17 tỷ 114 m2 149,13 triệu/m2
      * Chính chủ bán toà nhà căn hộ dịch vụ 2 MT trước sau đường Nguyễn Thái Bình P. 4 Q. Tân Bình.- DT 6m x 19m.- Công nhận 114m2.- Kết cấu trệt - 5 lầu với...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cư Xá Tự Do - 7 - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 48 m2 187,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường C khu Cư Xá Tự Do - Cách Mạng Tháng 8, P7, Tân Bình.Ngay sau BV Thống Nhất, nằm cách MT CMT8 tầm 100m, cách ngã 4 Bảy Hiền...
      Đường C, Đường Cư Xá Tự Do, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Ngộp bán ngay tòa nhà 5 tầng MT Cộng Hòa, P13, Tân Bình - DT: 5x20m - giá 17 tỉ - hợp đồngT: 80tr/tháng.- DT: 5x20m.- Kết cấu: 5 tầng. Đường lớn 40m, khu...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nhất Chi Mai - Tân Bình, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 100 m2 199 triệu/m2
      MT Nhất Chi Mai - khu Vip Cộng Hoà - 100m2 ngang khủng 5.5m - 4 tầng BTCT - giá nhỉnh 19 tỉ TL.MT đường 12m có vỉa hè 2 bên, KD sầm uất ngày đêm.Kết cấu: 1...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 220 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hậu Giang, giá 34 tỷ

      34 tỷ 220 m2 154,55 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hậu Giang P4 Tân Bình, Cách sân bay Tân Sơn Nhất vài bước chân.- DT: Ngang 7.7x30m, công nhận 220 mét vuông.- Kết cấu: Hầm, trệt, 3...
      Đường Hậu Giang, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 310 m2 tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 310 m2 112,91 triệu/m2
      Bán nhà ngay MT Trường Chinh, P. 13, Tân Bình.- Chỉ ~ 80 tr/m2 đất tại trung tâm Q. Tân Bình.- Vị trí đẹp, trực đường liên Q., Đi cách mạng tháng 8 giao...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 214 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 50 tỷ

      50 tỷ 214 m2 233,65 triệu/m2
      - Chia TS cần bán ngay nhà phố Cửu Long P. 2 Tân Bình.- Vị trí: Nội khu sân bay tập hợp nhiều tòa văn phòng, hotel, căn biệt thự, căn hộ chung cư...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 200 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 6 - Tân Bình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 200 m2 90 triệu/m2
      Cần bán ngay toà căn hộ dịch vụ MT Cách Mạng Tháng Tám xuống giá 8tỉ từ 26tỉ còn 18tỉ bớt lộc.DT 22 x 12m nở hậu CN: 200 mét vuông.đc 30 phòng...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 99 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trọng Lội - 4 - Tân Bình, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 99 m2 119,2 triệu/m2
      bán nhanh nhà phố vip sân bay chỉ 119tr/m2, giá quá tốt.MT Nguyễn Trọng Lội đường xe tải tránh, KD, mở văn phòng, công ty, spa, DT 99m2 gồm 5 phòng ...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 8 tầng, 380 m2, mặt tiền 12m tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình, giá 65 tỷ

      65 tỷ 380 m2 171,06 triệu/m2
      ngôi nhà MT Cộng Hoà duy nhất giá đầu tư - Với 170 tr/ mét vuông.- MT Cộng Hoà P. 12 Q. Tân Bình.- DT: 12m x 36m - CN: 380 mét vuông.- XD: Hầm...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 6 tầng, 132 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 29,99 tỷ

      29.99 tỷ 132 m2 227,2 triệu/m2
      Rẻ hơn 30 phần trăm, gia đình kẹt tiền cần bán ngay ngôi nhà, MT Bàu Cát Đôi, P14, Q. Tân Bình.- DT: 6 x 22m CN đủ DT.- KC: 6 Tầng thang máy đang...
      Đường Bàu Cát Đôi, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 65 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 65 m2 19,7 triệu/m2
      gọi ngay Đông 0799218176 Thanh lý nội bộ nhà Lê Văn Sỹ, Tân Bình 65m² 1,28 tỉ, gần chợ Phạm Văn Hai. sổ hồng-DT 65m² ngang 5 dài 13  -Kết cấu 1...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 40 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 0 m2
      Cần bán căn biệt thự cực hiếm góc 2 MT Cộng Hòa - Trường Chinh, P. 13, Q. Tân Bình.- căn biệt thự siêu hot ngay góc ngã 4, vị trí thuận tiện di chuyển...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Huỳnh Vĩnh Nghi Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 60 m2, giá tốt tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 60 m2
      - Gần đường Bàu Cát, Nguyễn Hồng Đào,...- Gia chủ thiết kế trau chuốt: 4 phòng ngủ, sân vườn trồng cây cảnh, phòng thờ, logia,...- Hẻm 2 ô tô tránh...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!