Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lý Thường Kiệt, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 80 m2 161,25 triệu/m2
      Chủ định cư nước ngoài cần bán ngay nhà đẹp hẻm 373 Lý Thường Kiệt, P. 9, Q. Tân Bình.- DT: 5,3mx17m, nhà nở hậu đẹp, kết cấu 5 lầu kiên cố, hẻm thông 7m.-...
      Hẻm 373, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 2 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 38 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Hoàng Hoa Thám * 5.7 tỉ TL mạnh.* DT: 5.5 x 7m, nở hậu.* Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 toilet. Đang cho thuê...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 40 m2 172,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh! Nhà hẻm xe hơi Trường Chinh thông với Nguyễn Hồng Đào.* DT: Công nhận 40m2, DT sàn 150m2, sổ đẹp.* Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 45 m2 115,56 triệu/m2
      Nguyễn Hồng Đào, Tân Bình oto đỗ cửa 4 tầng 4,5x10m công nhận chỉ 5 tỉ nhỉnh.+ Hiện trạng 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng, tổng 4 phòng ngủ chính 1 gian...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 3 tầng, 60 m2 tại Phường 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 60 m2 220 triệu/m2
      Nhà hiếm khu vip Tân Bình, gần sân bay, hẻm ô tô đậu cửa, 60 mét vuông, 3 tầng - nhỉnh 13 tỉ.Vị trí cực đẹp ít nhà bán, gần Hồng Hà, Bạch Đằng, công...
      Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Đường trước nhà 10m thông thoáng.Xung quanh cây xanh thoáng mát.Tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì.DT 60m2 (sàn 190m2) hoàn công đầy đủ.SHR, công chứng ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hồng Đào, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 48 m2 143,75 triệu/m2
      * Xuất cảnh, chủ cần bán gấp nhà hẻm xe hơi đường Nguyễn Hồng Đào. DT 48m2, tiện xây mới - 6.9 tỉ tl.- DT: 4.5x11m (CN 48m2).- Kết cấu nhà c4 tiện xây...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 1 tầng, 60 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 60 m2 121,67 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm hiếm nhà bán, DT rộng, giá hợp lý, đây là cơ hội tuyệt vời cho bạn sở hữu một ngôi nhà tại đường Bình Giã, P13, Tân Bình.- Với vị trí...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 11 - Tân Bình, giá 8 tỷ

      8 tỷ 73 m2 109,59 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí: Gần Chợ Tân Bình, giáp Q. 10, Q. 11.+ DT 73 mét vuông (4.3m x 17m) sổ vuông A4, công nhận đủ.+ Kết cấu xây dựng 1 trệt 1 lầu. Hiện...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Văn Quang, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 35 m2 95,72 triệu/m2
      Bán nhà Tân Bình - đường Trần Văn Quang, Nhà kiên cố mua ở liền với thông số sau:+ DT: 5m x 7m.+ Kết cấu bê tông cứng, gồm 1 trệt + 3 lầu.Nhà vừa xây đc ít...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 78 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 78 m2
      - DT: 4m x 19,5 mét vuông.- Nhà kết cấu bê tông cốt thép, trệt, lửng, 2 lầu, 4 PN, 4 vệ sinh, logia giếng trời thông thoáng.- Thuận tiện di chuyển...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 81 m2 tại Đường Trường Chinh - 15 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 81 m2
      - DT: 4m x 20m.- Nhà trệt, 2 lầu, sân thượng, kết cấu bê tông cốt thép chắc chắn, 4 PN, 4 vệ sinh.- HXT đỗ cửa, ô tô ngủ trong nhà.- Nhà đang cho thuê 15...
      Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 104 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 104 m2
      - DT: 104m2.- Kết cấu bê tông cốt thép, mới tinh, xách va li vô ở ngay, trệt 1 lầu, 3 PN WC khép kín, bếp, phòng khách, sân để xe, thiết kế giếng trời...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 46 m2 228,27 triệu/m2
      Mô tả:- DT: 4x11,5m, diện tích sử dụng 130m2.- Kết cấu: 4 tầng BTCT, gồm 4 phòng ngủ, 4 toilet, sân thượng.- Vị trí; hẻm Lam Sơn, oto đến nhà,...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 92 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 92 m2 114,14 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng, 4x23, đường 6m, Lý Thường Kiệt, Tân Bình, 13 phòng, cho thuê 35tr/th.- Vị trí đắc địa oto chạy vòng quanh nhà, gần chợ Ông Địa, trường học,...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 57 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 57 m2 210,53 triệu/m2
      MT lộc lá, 4 tầng, Bàu Cát, Tân Bình, chỉ 12 tỉ.- Bố mẹ già về quê cần bán nhanh MT KD để chia TS cho các con, Vị trí đắc địa, khu víp Bàu Cát, gần chợ,...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 115 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 115 m2 146,96 triệu/m2
      MT KD siêu đỉnh Cộng Hòa, 4.1x28m, nhỉnh 16 tỉ.TBP1302.- DT 115m2, vị trí KD khu vip Cộng Hòa, trục đường lưu thông sầm uất, nơi tập trung nhiều NH, văn...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 7 tỷ

      7 tỷ 55 m2 127,28 triệu/m2
      * Chính cần tiền nên bán ngay nhà c4 tiện xây mới theo ý muốn. Gần tuyến Metro số 2, gần cầu vượt Hoàng Hoa Thám - Cộng Hòa.- Diên tích: 4.1x14.5m (công...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!