Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Sa - 5 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 55 m2
      - Vị trí: hẻm ô tô 8m đường Hoàng Sa, thông Cách Mạng Tháng Tám gần CV Lê Thị Riêng.- Gần MT đường Hoàng Sa. Khu KD buôn bán sầm uất.- DT: 3.77 x 14m....
      Đường Hoàng Sa, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng, 21 m2 tại Đường Tân Hải - 13 - Tân Bình, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 21 m2 100 triệu/m2
      Chỉ 2 tỉ 1 - Tân Hải - Tân Bình - 3mx7m - 2 tầng - hoàn công - không quy hoạch.Mô tả:- Nhà kết cấu 2 tầng, hoàn công đầy đủ.- Không quy hoạch. Sổ vuông đẹp....
      Đường Tân Hải, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 54 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 54 m2 164,82 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Khu vip sang trọng ô tô vào nhà!- DT: 4,5x12m.- Kết cấu 6 tầng một, lửng, 2 lầu, ST.- Nhà thiết kế gồm 3 phòng ngủ, 4 nhà vệ ...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Huỳnh Vĩnh Nghi Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      Cần bán nhà 40m2 đường thông Trường Chinh P14 Tân Bình.- Kết cấu: Trệt - lửng - 2 lầu suốt - sân thượng (3  phòng ngủ lớn - 4 WC).- Vị trí giữa Đồng...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Huỳnh Vĩnh Nghi Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 44 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 44 m2 127,28 triệu/m2
      Phạm Văn Hai Tân Bình - ô tô đỗ cửa - 3,5x13m - nhà 2 tầng 44m2 - chỉ 5.6 tỉ.Mô tả:- Kết cấu BTCT 2 tầng 2 phòng ngủ, PK, Bếp.- Hẻm sạch sẽ thông ra...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 62 m2 96,78 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ hơn 2 tỉ nay còn 6 tỉ, nhà đc 66/51 đường Trần Văn Quang, P. 10, Q. Tân Bình, gần đường Lạc Long Quân, Âu Cơ, Ni Sư Huỳnh Liên...DT 62m2 -...
      Số 66/51, Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      - Chính chủ bán ngay ngôi nhà hẻm Thăng Long, P. 4, Q. Tân Bình, Gần công vên Hoàng Văn Thụ.- Giá 2 tỉ 450 Tr còn thương lượng- Kết cấu nhà 1T 2L,...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 53 m2 167,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà khu VIP phân lô, nhà lầu hẻm 83 Phạm Văn Bạch đẹp nhất P. 15 Tân Bình.Nhà 1 trệt, 2 lầu. 4 PN, 3 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp....
      Hẻm 83, Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng tại Đường Thích Minh Nguyệt - 2 - Tân Bình, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 0 m2
      * Cách đường Thích Minh Nguyệt vài căn, hẻm trước nhà 6m xe oto chạy thoải mái. Gần sân bay Tân Sơn Nhất, BV Tâm Anh, công viên Hoàng Văn Thụ.- DT:...
      Đường Thích Minh Nguyệt, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 1 lửng, 4 lầu với mong muốn là 14,5tỉ. diện tích xây dựng là 55.4m2, Tổng DTSXD: 282.1m2.Nhà ở đường Nguyễn Sỹ Sách, P15, Q. Tân Bình, hẻm...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 56 m2
      * Vị trí cách MT đường Phạm Văn Hai vài căn, hẻm trước mặt nhà hiện hữu 6m xe oto ra vào thoải mái.Gần chợ Phạm Văn Hai, ĐH Văn Hiến, trường cấp 1 Bình...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 6 tầng, 76 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 76 m2 171,06 triệu/m2
      Chủ ngộp nặng lắm rồi cần bán nhanh nhà 2 MT hẻm xe hơi Lý Thường Kiệt ngay chợ vải Tân Bình- DT: 5,5x16m.- Kết cấu: 6 lầu.- Chủ ở 3 lầu còn lại 3 lầu có...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 9 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 88 m2 81,82 triệu/m2
      - Nhà DT lớn, dễ xây mới, có thể xây cao tầng.- DT: 4 x 20m, nở hậu: 8m, công nhận 88 mét vuông.- Hiện trạng nhà nát, gần như đất trống.- Vị trí: hẻm ...
      Đường Âu Cơ, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh nhà Nguyễn Thái Bình, P. 4, Q. Tân Bình.- DT: 50,4m2 (4,8x10,5m).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2  toilet có gian bếp,...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 220 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 41 tỷ

      41 tỷ 220 m2 186,37 triệu/m2
      căn nhà phố giá như nhà hẻm rẻ nhất Khu Sân Bay, P2 Tân Bình.- DT: 220 mét vuông.- Kết cấu: Nhà 2 lầu.- Vị trí: Nhà 2 MT, nằm đoạn đẹp nhất đường...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 187 m2 tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 63 tỷ

      63 tỷ 187 m2 336,9 triệu/m2
      Chính chủ bán toà văn phòng MT khu sân bay - Phổ Quang, vị trí đắc địa, ngay trung tâm TP. Nổi tiếng nhiều hotel, toà nhà văn phòng lớn, sang trọng, đẳng...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Đen - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường khu Đồng Đen, đường Bàn Cờ, P. 12 Tân Bình.- Giao thông thuận tiện đi lại.- KDC an ninh tuyệt đối, hàng xóm thân thiện.- Xung quanh...
      Đường Đồng Đen, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 36 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 36 m2 319,45 triệu/m2
      Giảm 2 tỉ - Gia đình cần bán nhanh nhà MT Phạm Văn Hai, P3, Tân Bình.DT: 3,2x13m, CN 36 mét vuông. Kết cấu: Trệt 4 lầu, có HDT 25tr.Vị trí: Nhà nằm...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!