Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng tại Đường Thái Thị Nhạn - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      MT đường Thái Thị Nhạn - P10 - Tân Bình.- DT hoàn hảo: 69,6 mét vuông (Ngang 4,8m x dài 14,5m).Kết cấu 1 trệt - 2 lầu (4 phòng ngủ - 4 nhà ...
      Đường Thái Thị Nhạn, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng tại Đường Bùi Thị Xuân - 3 - Tân Bình, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      - Chính chủ bán ngay ngôi nhà hẻm Bùi Thị Xuân, P. 3, Tân Bình.- Kết cấu nhà 1T + 2L, 3 phòng ngủ - 4 phòng vệ sinh.- DT 50.8 mét vuông...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 2 - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 0 m2
      chính chủ kẹt gửi bán ngay căn MT Nguyễn Trọng Tuyển, P. 2, Tân Bình.- DT: 5mx18m, công nhận 123.2m2.- Hiện trạng: Nhà 2 tầng.- Khu vực KD sầm uất gần Lê...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 50 m2 198 triệu/m2
      căn hộ góc - đường 10m - gần Lạc Long Quân, Lý Thường Kiệt - 49m2 (4.3x12m) 3 tầng BTCT sân thượng - gần chợ tiện KD.Giá: 9.9 tỉ thỏa thuận chính chủ.MÔ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 49 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - Tân Bình, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 49 m2 202,05 triệu/m2
      căn hộ góc - đường 10m - gần Lạc Long Quân, Lý Thường Kiệt - 49m2 (4.3x12m) 3 tầng BTCT sân thượng - gần chợ tiện KD.Lý Thường Kiệt, P. 8, Q. Tân...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 150 m2 tại Đường Hậu Giang - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 25,28 tỷ

      25.28 tỷ 150 m2 168,53 triệu/m2
      2,"2":16777215,"9":0,"12":0,"14":"1":2,"2":255,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán ngôi nhà phố P. 4 Q. Tân Bình, trục Hậu Giang, Trường Sơn,...
      Đường Hậu Giang, 4

      Cần bán nhanh căn nhà 61 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 890 tr

      890 triệu 61 m2 14,6 triệu/m2
      Giá TT 890tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 61m², ngang 4m dài hơn15m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 56 m2 tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 56 m2 196,43 triệu/m2
      liên kế số 87/117/42-44 Nguyễn Sỹ Sách, P. 15, Q. Tân Bình. \n- Mỗi căn có DT ngang 4m dài 15,5m, \n- Hẻm trước nhà rộng 6m, đang cho thuê ngắn hạn, có thể...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, 15

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Hậu Giang - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      2,"2":16777215,"9":0,"12":0,"14":"1":2,"2":255,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán nhà phố P. 4 Q. Tân Bình. trục Hậu Giang, Trường Sơn, ngay...
      Đường Hậu Giang, 4

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 107 m2, giá 14,69 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      14.69 tỷ 107 m2 137,29 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự mini - sổ nở hậu - tặng nội thất xịn xò.4 tầng, 5.5 x 19.6m P. 6, Tân Bình.+ căn biệt thự mini xây tâm huyết từng chi tiết,...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 108 m2, giá 12,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 108 m2 115,75 triệu/m2
      Giảm 4.5 tỉ gấp bán đi định cư - giảm 4.5 tỉ - chỉ 12.5 tỉ TL.Thiệt sự quá quá ngon căn biệt thự 5 tầng - trung tâm Phạm Phú Thứ khu Bàu Cát Tân Bình -...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 4 tầng, 135 m2, giá 30 tỷ tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 135 m2 222,23 triệu/m2
      * Bán nhà căn biệt thự góc 2 MT hẻm 10m và 8m Nguyễn Trọng Tuyển, P2, Tân Bình.- DT: 9 x 15m, vuông vắn. Không lộ giới.- Kết cấu: 3 lầu - sân thượng.-...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự 2 tầng, 171 m2, giá 22 tỷ tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 171 m2 128,66 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 618/12B Âu Cơ, Q. Tân Bình - giáp Khu Bàu Cát, gần BV Tân Phú.- DT: 9x19m.- Nhà 1 trệt + 1 lầu, có hệ thống Smart Home.+ tầng một: Gồm...
      618/12B, Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2 tại Đường Chử Đồng Tử - 7 - Tân Bình, giá 11,82 tỷ

      11.82 tỷ 50 m2 236,36 triệu/m2
      2,"2":16777215,"9":0,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":16711935,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"\"Bán nhà phố P. 7 Q. Tân Bình, MT Chữ Đồng...
      Đường Chử Đồng Tử, 7

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Phổ Quang - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư cao cấp Sky Center. Đ/c 5B Phổ Quang, P2, Q Tân Bình.DT: 80 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng mát, nội thất...
      Sky Center, 5B, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 37 m2, giá 1,78 tỷ tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 37 m2 48,11 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán ngay căn hộ chung cư Sky Center.- DT: 37 mét vuông.- Giá chỉ 1.780 tỉ tôi tặng kèm bộ nội thất mới tinh, cao cấp.Giá này đã...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,56 tỷ tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.56 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ chung cư Bàu Cát 2 - Tân Bình.- Giá 1 tỉ 555 tr- DT 63,8m2 căn hộ góc.- 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- Bao phí DV 2 năm...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Hồng Hà - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 74 m2 33,79 triệu/m2
      - Nội thất hoàn thiện tháng 7 năm 2021.- Tầng cao view cực đẹp.- CĐT đầy uy tín.- Khuôn viên riêng biệt, tiện ích nội khu: fitness, hồ bơi, công viên rộng...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!