Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 114 m2 tại Đường Võ Thành Trang - 11 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 114 m2
      Siêu phẩm không có căn thứ 2 để so sánh về vị trí và Giá.Ngay góc ngã tư Bảy Hiền Tân Bình đối diện BV thống nhất.DT: 3,5 dài 25m nở hậu 7m từ mét thứ...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 165 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lý Thường Kiệt - Tân Bình, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 165 m2 196,97 triệu/m2
      MT khu hiếm bán, KD Sầm uất vỉa hè 5m, Lý Thường Kiệt P11 Tân Bình, 3 tầng, ngang 5m, 165m2, nở hậu.DT 165m2, 3 tầng, 5X 34M.Chỉ 32.5 t. Ỷ.+ Kết cấu: 1...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 110 m2 tại Đường Bàu Cát - 12 - Tân Bình, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 110 m2 126,37 triệu/m2
      Nếu bỏ ra nhỉnh 13 tỉ khi mua bạn có ngay 4 tỉ và hàng năm sinh lời ít nhất 12 phần trăm trên vốn ban đầu thì bạn có xuống tiền cọc luôn không?MT có...
      Đường Bàu Cát, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 7 tầng, 120 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 120 m2 270,84 triệu/m2
      - Ngộp bank cần bán nhanh nhà đường Bạch Đằng P. 2 Q. Tân Bình.- Vị trí: Trục đường thương hiệu tập trung nhiều tòa văn phòng, hướng di chuyển sân Bay Tân...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 170 m2, mặt tiền 6m tại Đường Yên Thế - Tân Bình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 170 m2 205,89 triệu/m2
      Tòa nhà VP MT có hầm 7 tầng Yên Thế P2 Tân Bình, khu sân bay, 170 mét vuông, ngang 6.8x dài 25m.Chỉ 35 tỉ.- Đang cho công ty thuê.- Xung quanh toàn...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 20m tại Đường Bạch Đằng - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 90 m2 377,78 triệu/m2
      Chủ em kẹt bank bán nhanh tòa căn nhà phố đường Bạch Đằng, P. 2, Tân Bình.Vị trí cách sân bay Tân Sơn Nhất 500m, tuyến đường đặc khu văn phòng, NH,...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, 200 m2 tại Đường Hoàng Bật Đạt - 15 - Tân Bình, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 200 m2 102,5 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay căn nhà phố đường lớn tại Q. Tân Bình.DT 10mx20m.Kết cấu nhà c4.Đường rộng thông thoáng đông người qua lại phù hợp mua để dành,...
      Đường Hoàng Bật Đạt, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 7 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 0 m2
      - Do gia đình sắp đi úc định cư, nên Tôi chính chủ cần bán ngôi nhà phố đang khai thác KD 2 MT Cộng Hòa.- DT đất: 85,4 m2 (6,2x15m). - DT sàn: 365 m2.- Đất...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 166 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 166 m2 271,09 triệu/m2
      Hot, căn nhà phố đường Cộng Hòa, Q. Tân Bình - thích hợp xây văn phòng hay căn hộ dịch vụ đều đc.Chính chủ bán ngay căn nhà phố đường Cộng Hòa, P....
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2 tại Đường Đồng Đen - 1 - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 72 m2 173,62 triệu/m2
      Bán nhà MT ĐỒng Đen - Vỉa hè , đường 15m , KD VP , Hàng ăn , coffee , Phòng khám chỉ 12.5 tỉ + DT 72m1 , sẵn nhà 1 trệt 3 tầng , ST .+Thông sàn T1,2 tiện KD...
      Đường Đồng Đen, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 80 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 8 tỷ

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      2,"2":16777215,"9":0,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":255,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán ngôi nhà phố thụt Cách Mạng Tháng 8, P. 7 Q....
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 7

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,15 tỷ tại Tân Bình

      4.16 tỷ 80 m2 51,88 triệu/m2
      - Bán chung cư Sky Center, block căn hộ C, tầng cao, căn số 8.Tầng cao, ở ngay.2  phòng ngủ/2 nhà vệ sinh.Giá siêu tốt 4 tỉ 150.đc: Số 5B...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,2 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 96 m2 54,17 triệu/m2
      chính chủ đang cần tiền KD nên bán lỗ lại chung cư Sky Center đường Phổ Quang Q. Tân Bình.DT chung cư 96m2.Thiết kế chung cư 3 phòng ngủ...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      đc: 141 Cộng Hòa, P. 12, Tân Bình, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 10 ph đi xe.Thông tin:chung cư Cộng Hòa Plaza.Tầng trung: Từ...
      Cộng Hòa Plaza, 141, Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,26 tỷ tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.26 tỷ 70 m2 32,29 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư Cộng Hòa Plaza tầng 8 Tân Bình- DT 70m2, 2 PN 2  toilet, view thoáng mát.- full nội thất siêu đẹp y hình thực tế.- Có thể vào...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp Sky Center nhà đẹp.Đầy đủ tiện ích, hồ bơi, trường học, mini mart, khuôn viên rộng rãi thoáng mát nhiều cây xanh,...

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,55 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.55 tỷ 70 m2 50,72 triệu/m2
      đc: 112 Hồng Hà, P. 2, Tân Bình, HCM.Thông tin:- chung cư Botanica Premier.- tòa căn hộ A, tầng trung, căn số 5.- Diên tích: 70m2.- Công năng: 2 PN,...
      Botanica Premier, 112, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,35 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.35 tỷ 91 m2 36,82 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Phúc Yên 1 đường Phan Huy Ích, p15, Q. Tân Bình.- DT 91m2 gồm 2 phòng ngủ và 2 toillet, 1 phòng khách, 1 bếp, ban công...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!