Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 60,1800003051758 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình, giá 980 tr

      980 triệu 60,19 m2 16,29 triệu/m2
      NỢ BANK bán ngay NHÀ 1T1L TRẦN MAI NINH TB 60,18 mét vuông/ 980TR sổ hồng riêng, GẦN CHỢ BÀ HOA - giá 980 tr , thương thượng nhẹ bớt lấy lộc ,...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 57 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 880 triệu

      880 triệu 57 m2 15,44 triệu/m2
      Ngộp Bank bán ngay nhà Tân Bình 1T1L Bành Văn Trân 57m² / 880tr, sổ hồng riêng, sau lưng BV Thống nhất- DT : 57m² , ngang 4m , dài 14,25m - DTSD :...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 28 m2, giá 850 triệu tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      850 triệu 28 m2 30,36 triệu/m2
      - SỞ HỮU NGAY chung cư DIYAS SKY Mt đường Nguyễn Đức Thuận,P. 13,Tân Bình💎 Với giá chỉ từ 900tr/căn. Cách sân bay tân sơn nhất 10p💥ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT:☘️ NH...
      16 đường Nguyễn Đức Thuận, phường 13, quận Tân Bình, TPHCM

      Cần bán nhanh căn nhà 44 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 44 m2 147,73 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí trung tâm Tân Bình, đi mấy bước tới chợ Phạm Văn Hai, cách sân bay chỉ 5 ph, tiếp giáp Phú Nhuận và Q. 10, rất thuận tiện đi vào các Q. trung...
      Đường Phạm Văn Hai, 4

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 50 m2, hướng Nam tại Đường Vân Côi - 7 - Tân Bình, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 50 m2 34 triệu/m2
      NHƯỢNG GẤP NHÀ Đ.VÂN CÔI - P7 - TÂN BÌNH - 60 mét vuông - GIÁ 1,7 tỉ - hẻm xe hơi - sổ hồng riêng - contact LUÂN 0708438477 Bao ra sổ.DT 60m,...
      Đường Vân Côi, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 15m tại Đường Đất Thánh - Tân Bình, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 63 m2 20,16 triệu/m2
      CẦN TIỀN TRẢ NỢ BÁN NHÀ 1T1L, 63 mét vuông /1.27 tỉ ĐẤT THÁNH, TB GẦN CHỢ NGHĨA HOÀ HẺM 6M SỔ RIÊNG-liên hệ LâmDT: 63 mét vuông , ngang 5m dài...
      Đường Đường Đất Thánh, Phường 6, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 18m tại Đường Nghĩa Phát - Tân Bình, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 64 m2 18,75 triệu/m2
      CHIA TS bán ngay NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU 3 phòng ngủ – NGHĨA PHÁT, TB - NGAY CHỢ 64 mét vuông/1,2 tỉ - liên hệ ngay: LÂM- Nằm gần các tuyến đường...
      Đường Đường Nghĩa Phát, Phường 6, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 66 m2 25 triệu/m2
      chính chủ bán nhanh NHÀ ĐƯỜNG NGUYỄN THÁI BÌNH , TB GẦN CHỢ , DT 66 mét vuông/1,650 tỉ-sổ hồng riêng, L/H Phong- Gần chợ hoàng hoa tham cách 40m cư...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 60 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 60 m2 21,5 triệu/m2
      Bán nhà Q. Tân Bình - TP Thành phố Hồ Chí Minh giá 1.29 tỉ - hẻm xe hơi - Gần Chợ - 60 mét vuông -Shr DT : 60 mét vuông ( 5m x 12m ) DTSD...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 62 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Giải Phóng - Tân Bình, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 62 m2 24,2 triệu/m2
      Kẹt nợ bán nhanh nhà trả nợ - DT 62m2 đường Giải Phóng - TB - gần trường liên hệ ngay Lâm- DT: 62m2 ngang 5m dài 12,2m, giá bao sổ, còn thỏa thuận.- hẻm...
      Đường Giải Phóng, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 60 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 60 m2 18 triệu/m2
      TL thu hồi vốn nhà hẻm xe hơi 5m/3 phòng ngủ đường Ba Vân, DT 60 mét vuông, sổ hồng - L/H 0708-438-477 Lâm - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 64 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 995 tr

      995 triệu 64 m2 15,55 triệu/m2
      hotline 0774722132 AN - Cần Vốn Làm Ăn bán ngay Nhà Đ.Trương Công Định, P.14 Q.Tân Bình, 64 mét vuông, 995tr- DTCN 64 mét vuông , ngang 4m dài...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 64 m2 tại Đường Nghĩa Phát - Tân Bình, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 64 m2 21,1 triệu/m2
      Chia TS bán ngay nhà 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ Nghĩa Phát, TB - ngay chợ 64 mét vuông - liên lạc: Lâm.- Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện...
      Đường Nghĩa Phát, Phường 6, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 13 - Tân Bình, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 64 m2 20,16 triệu/m2
      Bể nợ bán ngay nhà đường Nguyễn Phúc Chu - 59 mét vuông - hẻm xe hơi - sổ hồng riêng - call ngay Lâm.DT: 64 mét vuông (4m x 16m) sổ công...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 61 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Văn Danh - 13 - Tân Bình, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 61 m2 22,96 triệu/m2
      Chính chủ cần ra đi gấp ngôi nhà 1 trệt 1 lầu 61m2.- Điện âm nước máy đầy đủ, không vướng quy hoạch hay giải tỏa.- 3 PN 3  phòng vệ sinh. 1 trệt 1...
      Đường Trần Văn Danh, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 58 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 1,21 tỷ

      1.21 tỷ 58 m2 20,87 triệu/m2
      LY HÔN  bán ngay NHÀ CHIA TS - DT 58 mét vuông Đ. CMT8- Q.TB - GIÁ 1TY210TR GẦN ngã 4 BẢY HIỀN  - liên hệ ngay LUÂN- DT: 58 mét ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thanh Tuyền, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 60 m2 21,67 triệu/m2
      TRẢ NỢ CHO CON bán nhanh 60 mét vuông ĐƯỜNG NGUYỄN THANH TUYỀN , TB GIÁ 1,3 tỉ, GẦN CHỢ PVH , sổ hồng riêng liên hệ PHONG- sổ hồng từ năm 2015,...
      Đường Nguyễn Thanh Tuyền, Phường 3, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 16m tại Đường Trường Chinh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      TL THU HỒI VỐN NHÀ hẻm xe hơi 5M/3 phòng ngủ ĐƯỜNG TRƯỜNG CHINH , DT 60m² GẦN ngã tư BẢY HIỀN , sổ hồng - call ngay LÂM- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!