Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 59 m2 tại Đường Trần Thái Tông - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 59 m2 64,41 triệu/m2
      Bán đất đường Trần Thái Tông.DT: 58.9m2.Đất trống thích hợp cho anh chị xây dựng nhà ở mới.Gần chợ, trường học.
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất đẹp khu K300 đường Nguyễn Minh Hoàng, P. 12, Tân Bình.Đối diện công viên Nguyễn Minh Hoàng.Khu dân trí cao, cư dân đông đúc, khu nhà...
      Khu K300, Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 431 m2 tại Phường 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 59 tỷ

      59 tỷ 431 m2 136,9 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất thổ cư còn sót lại, P. 13 ngay trung tâm Q. Tân Bình.Đường thông 12m, xe 45 chỗ quay đầu đc, vị trí đẹp, xung quanh nhiều vila căn ...
      Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 82 m2, mặt tiền 5m tại 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 82 m2
      NH thanh lý gấp đất ngộp MT Phạm Cự Lượng, P. 2, Tân Bình, gần BV Tâm Anh Tân Bình.- DT: Ngang 5m dài 17m (82m2).- cư dân đông đúc, sầm uất.- Đầy đủ tiện...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu đất nền 120 m2, mặt tiền 8m tại 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 120 m2 38 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền làm ăn bán nhanh mảnh đất MT Trường Sơn, P.2, Tân Bình. Giá 4 tỉ 560 tr/120m2 (6mx20m), sổ sẵn, công chứng liền. Gần sân bay Tân Sơn...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 108 m2, mặt tiền 8m tại 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 108 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền cần bán nhanh miếng đất đẹp MT Cửu Long, P.2, Tân Bình. Giá 4 tỉ 860 tr/108 mét vuông (6mx18m), sổ sẵn TT công chứng ngay ...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án 45 m2, mặt tiền 4m tại 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      Bán nền đất ở tại trung tâm Bàu Cát, Tân Bình.4,5m x 10m. Lô góc. Hẻm xe ô tô thông đường Đồng Đen, Trường Chinh, Nguyễn Hồng Đào, Bàu Cát.ĐT 0903 978 ***
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 75 m2 33,21 triệu/m2
      * Vị trí: Ngay MT Hoàng Hoa Thám, P. 13, Q. Tân Bình.- Ngay ngã 4 giao Cộng Hoà.- Vị Trí đắc địa Nằm ngay khu trung tâm di chuyển về Q. Gò Vấp mất 15p, Q...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 60 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Nằm ngay góc ngã tư Ba Vân giao Trương Công Định, P. 14, Tân Bình.cư dân đông đúc, buôn bán tấp nập.Di chuyên ra MT đường Trường Chinh 500m.Gần trường...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 176 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 176 m2 42,05 triệu/m2
      Vị trí: MTĐ Cửu Long - P2 - Tân Bình.DT 176m2m. Giá bán gấp 7 tỉ 4liên hệ: 0983 778 ***Gặp Thắng)
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 85 m2 tại Đường Hoàng Việt - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      Bán đất hẻm 8m đường Hoàng Việt, P. 4, Q. Tân Bình.Vị trí: Ngay khu đệ nhất hotel, gần những trục đường lớn về sân bay như: Đường Hoàng Văn Thụ, đường Út...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 52 m2 tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 52 m2 123,08 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 8m khu phân lô đường Âu Cơ P. 10 Tân Bình TP.HCM.Dện tích: 4x13m vuông vắn.Hiện trạng: Đất trống tiện xây dựng mới. Tặng GPXD trệt lững 4...
      Hẻm 536, Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 90 m2 26,12 triệu/m2
      NH thanh lý gấp miếng đất MT 90 mét vuông Hoàng Hoa Thám, P12, Tân Bình, SHR, XDTD, gần trường, ngay chợ Hoàng Hoa Thám.- Giá chỉ 2tỷ350 - DT: (5x18)...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      Vị trí: Sát khu Bàu Cát, gần chợ Tân Bình, BV Tân Phú, đại học Văn Hiến, đường 10m thông Ni Sư Huỳnh Liên, Âu Cơ.DT: 80 mét vuông (5x16m).Giá:...
      Đường Thái Thị Nhạn, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 65 m2, mặt tiền 4m tại 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 65 m2 26,93 triệu/m2
      + NH cần bán ngay, giảm giá mạnh 500 tr miếng đất góc hẻm 8m đủ lộ giới Nguyễn Hồng Đào (hàng siêu hiếm).+ Hồng chủ, rất an toàn, chứng chỉ trong ngày.+...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 90 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 90 m2 25,56 triệu/m2
      bán ngay nền đất nền hẻm ô tô đường Hoàng Hoa Thám, P. 4, Q. Tân Bình.* Vị Trí: - Nằm ngay KDC đông đúc, dân trí cao.- Ngay trường cao đẳng Lý Tự Trọng,...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 90 m2 tại Đường Tân Hải - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      - Nằm liên kế NH Vietin Bank.- Ngay hẻm hướng ra Trường Chinh.- DT 90m²(5x18m) giá cả thỏa thuận.- Cách sân bay 10p di chuyển.- Gần chợ, ủy ban nhân ...
      Đường Tân Hải, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 88 m2, mặt tiền 25m tại 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 88 m2 45,35 triệu/m2
      nền đất vị trí vàng siêu đẹpđc: 306 Trường Chinh P13 Tân BìnhDT 7,4 x 12giá: 3 tỉ 990 liên lạc: 0983 778 ***
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!