Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 36 m2, giá 1,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 36 m2 50 triệu/m2
      Cần bánh nhanh căn hộ chung cư Sky Center - Phổ quang Tân Bình.DT: 36  mét vuông, officel, full thất.Nhà mới sạch sẽ lầu trung thoáng mát.Tiện ích:...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 96 m2 28,96 triệu/m2
      Nóng! chính chủ vỡ nợ cần bán nhanh chung cư Botanica Premier, 96 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 2 tỉ 780.Chủ NĐT chứng...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,7 tỷ tại Tân Bình

      1.7 tỷ 37 m2 45,82 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh, căn Sky Center - Phổ Quang. Căn 37 mét vuông giá bán gấp 1,695 tỉ. Giá bán nhanh trong tháng.

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 286 m2, giá 47 tỷ tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      47 tỷ 286 m2 164,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự phát lộc gỗ đỏ khu Cộng Hòa, P13, Tân Bình, thông tin như sau:- DT: 12x24 = 286,1 mét vuông - DT xây dựng:...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3 tỷ tại Tân Bình

      3 tỷ 57 m2 52,64 triệu/m2
      giá chỉ: 3 tỉ.- DT: 57 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.- nội thất xịn xò, nhà rất đẹp, mới - sạch sẽ.- Tầng cao, view...
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 73 m2 54,11 triệu/m2
      - giá: 3,950 tỉ.- Thiết kế. 2 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh.- DT: 73 mét vuông.- Để lại đầy đủ nội thất như hình mới đầu tư làm lại.- free...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, giá 35 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 155 m2 225,81 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự Tân Bình - nằm trong khu villa - 5 tầng - có hồ bơi - khu an ninh yên tĩnh - cán bộ ở nhiều - không có căn thứ 2 trong khu...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Bình

      3.2 tỷ 57 m2 56,15 triệu/m2
      - giá: 3,2 tỉ bao hết.- DT: 57m2.- Căn 2 phòng ngủ/1 toilet.- Nhà mới nội thất đẹp.gọi ngay để tham quan chung cư thực tế.Tel: 0909 790 *** -...

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 78 m2 19,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Botanica Premier Hồng Hà, P2, Tân Bình- DT: 78m2 gồm 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, 1 khách, 1 bếp-...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      Chủ bán căn Phúc Yên 1, Phan Huy Ích, căn hộ góc, 90 mét vuông, 2 phòng ngủ, có sổ, giá 2,6 tỉ. L/H: 0939 125 ***- chung cư nằm ở góc, nội...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Cộng Hòa Plaza, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn hộ Cộng Hòa Plaza Tân Bình.- đc: 141 Cộng Hòa, P. 12, Q. Tân Bình.- Vị trí: Ngay MT Cộng Hòa, khu K300 gần trường học, chợ và sân...
      Cộng Hòa Plaza, 141, Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 103 m2 26,22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Phúc Yên.ĐC: 31 - 33 Phan Huy Ích, Tân Bình.Thiết kế: 103 mét vuông, 3 PN, 2 nhà vệ sinh.Tầng cao, view...
      Chung cư Phúc Yên, 31-33, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.85 tỷ 74 m2 52,03 triệu/m2
      - giá: 3.85 tỉ Hiện có sẵn nội thất kèm hình đăngcăn hộ góc thông thoáng riêng tư DT : 74m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, 1 ban công, 1 ban côngđc:...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 69 m2 55,8 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Botanica Premier - 114 Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình.giá: 3 tỉ 850 bao phí! (thỏa thuận).- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, DT...

      Bán gấp căn Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Bình

      3.1 tỷ 57 m2 54,39 triệu/m2
      DT: 57 mét vuông, giá: 3.1 tỉ bao phí.Tầng trung, view thoáng.Nội thất thiết kế 2 phòng ngủ 1 toilet hợp lý đẹp như hình kèm theo, cam kết...

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 452 m2, giá 68 tỷ tại Đường Thiên Phước - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 452 m2 150,45 triệu/m2
      nhà phố hẻm xe hơi đường Thiên Phước, DT 451.8m2, đất ở đô thị 100 phần trăm. KDC đông đúc. Gần trung tâm mua sắm, BV, chợ, trường học (trường cấp...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 6 tầng, 125 m2, giá 22,2 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      22.2 tỷ 125 m2 177,6 triệu/m2
      căn biệt thự Tân Bình - ngay ngã 4 Bảy Hiền - vị trí cực đẹp - nội thất luxury.Nguyễn Bá Tòng 125 mét vuông, 6 tầng, 6.8/7x18m, P. 11 Tân Bình.+...
      Đường Nguyễn Bá Tòng, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá tốt tại Tân Bình

      Thỏa thuận 74 m2
      Chính chủ cần bán chung cư Botanica Premier Q. Tân Bình.- DT 74 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN, 2 phòng tắm.- chung cư đc bàn giao kèm full nội thất...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!