Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự 5 tầng, 160 m2, giá 23,5 tỷ tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 160 m2 146,88 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu Bàu Cát, P. 14, Tân Bình- Gần Trường Chinh, K300 - DT: 8 x 20m, vuông A4 - Trệt 3 lầu nhà mới- Giá 23.5 tỉ- call ngay: 0938 618 *** Tuấn
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 5 tầng, 148 m2, giá 24 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 148 m2 162,17 triệu/m2
      căn biệt thự đường Trương Công Định - Ba Vân - Trường Chinh, P. 14, Q. Tân Bình.DT: 8 x 18m - Công nhận: 148 mét vuông.Kết cấu: 4 tầng ST - Nội thất...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 620 m2, giá 79 tỷ tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      79 tỷ 620 m2 127,42 triệu/m2
      620m²(20x31m) - đường 8m - 25 chung cư thu nhập 75 tr/tháng.- vuông vắn - không lộ giới, lỗi phong thuỷ - khu víp Bàu Cát - chuyên hotel nhà hàng.- Giá:...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Tân Bình

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      Định cư ÚC bán nhanh chung cư Sky Center tầng 10, 80 mét vuông có 2 phòng ngủ 2 toilet chỉ 3,7 tỉ.- DT: 80 mét vuông.- Kết cấu có 2...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 90 m2 28,34 triệu/m2
      Bán chung cư Phúc Yên 2 số 33 Phan Huy Ích, P.15, Q.Tân Bình.DT: 90 mét vuông, 2 PN, giá 2.55 tỉ.Tiện ích: hồ bơi, fitness, siêu thị, ....L/H: 0909...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,69 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.69 tỷ 60 m2 28,17 triệu/m2
      Cần nhập hàng làm ăn nên mình bán gấp chung cư 2 phòng ngủ giá này không bằng giá chung cư vùng ven.Xin đừng mặc cả giá thêm.Mình bán 1ty690, gần...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 2 phòng ngủ, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 64 m2 23,29 triệu/m2
      Bán chung cư Central Plaza, Q. Tân Bình.đc: 91 Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình, TP. Sài Gòn.DT: 64m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Giá 1ty490*...
      Dự án Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Sky Center, 36 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 36 m2 51,39 triệu/m2
      Cần bán office-tel tại cao ốc Sky Center đường Phổ Quang, Tân Bình.- DT: 36m; - giá: 1,85 tỉ; đầy đủ nội thất.Quy mô: 2 hầm - 16 tầng. block căn hộ A -...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Hoàng Văn Thụ - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.35 tỷ 65 m2 20,77 triệu/m2
      căn hộ chung cư Park Legend - Hoàng Văn Thụ, P. 2, Q. Tân Bình. Cần bán ngay có thể dọn vào ở luôn- DT 65 mét vuông, 2 PN 2 WC- Nội thất bàn giao:...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 5 tầng, 260 m2, giá 65 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 260 m2 250 triệu/m2
      căn biệt thự đẳng cấp xây theo kiểu lâu đài - gỗ đỏ - nội thất siêu cao cấp!Cách Mạng Tháng 8 260m2, 5 tầng, 9.6 x 27, P. 5 Q. Tân Bình.+ Kết cấu: Hầm,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 1000 m2, giá 12,4 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      12.4 tỷ 1000 m2 12,4 triệu/m2
      + Kết cấu: BTCT 1 trệt, 3 lầu, 4 PN lớn, 5 phòng vệ sinh, sân xe, gara ô tô, phòng khách, bếp, mái đúc bằng. - Vị trí: Đường hẻm nhựa lớn xe tải,...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 177 m2, giá 30 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 177 m2 169,5 triệu/m2
      177m2, 3 tầng, 9.9 x 17.7m P. 13, Tân Bình.Nhà chính chủ trước giờ.Vị trí đẹp, đường nhựa 10m.5 PN, 5 nhà vệ sinh. Có nhà để xe để ô tô.Nội thất...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,69 tỷ tại Tân Bình

      2.69 tỷ 72 m2 37,37 triệu/m2
      (Có SH - 2 phòng ngủ - NTCB - giá mềm) bán nhanh bán rẻ CH Bàu Cát 2 - Tân Bình:* Căn này chính chủ rất thiện chí bán nhanh, nên có thể thỏa thuận...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu chung cư Bàu Cát II, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,1 tỷ tại Tân Bình

      2.1 tỷ 50 m2 42 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Bàu Cát 2, P. 10, Q. Tân Bình.- DT 50m, 1 phòng ngủ ,1 toillet. tòa căn hộ B, thang máy- Nhà trống, lầu cao thoáng mát, có...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 57 m2 53,51 triệu/m2
      Cần bán căn 57m2, thiết kế 2 phòng ngủ 1 toilet full nội thất, thiết kế rất đẹp.- giá: 3.05 tỉ bao hết phí.- View Đông xịn xò, đón gió mát.Đang...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 6 tầng, 120 m2, giá 25,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25.8 tỷ 120 m2 215 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự 6 tầng, P. 12, Q. Tân Bình.DT: 7 x 18.5m - Công Nhận: 120m2.Ốp đá thiên nhiên và gỗ, cây xanh bao phủ hết nhà.Các phòng như: Phòng...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 22,3 tỷ tại Đường Đồng Đen - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      22.3 tỷ 100 m2 223 triệu/m2
      căn biệt thự đường Đồng Đen, P. 14, Q. Tân Bình.DT: 9 x 15m - Kết cấu: 4 tầng.Kết cấu Villa - đầy đủ nội thất.giá: 22.3 tỉ TL.gọi ngay: 0896 314 *** /...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 177 m2, giá 30 tỷ tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 177 m2 169,5 triệu/m2
      177 mét vuông, 3 tầng, 9.9 x 17.7m P. 13, Tân Bình.Nhà chính chủ trước giờ.Vị trí đẹp, đường nhựa 10m.5 PN, 5 phòng vệ sinh. Có nhà để xe để...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!