Thông tin mô tả
Kẹt tiền cần
Tổng quan dự án.
Mật độ xây dựng: 39,8
Tầng cao: 16 tầng nổi, 2 tầng hầm.
Số lượng
Số lượng Office - Tel: 360 căn.
Số lượng căn trệt thương mại: 28 căn.
Dự án
Giá: 3,79 Tỷ
Diện tích: 73 m2
Giá/m2: 51,92 Triệu/m2
551242
Mua bán
Kẹt tiền cần
Tổng quan dự án.
Mật độ xây dựng: 39,8
Tầng cao: 16 tầng nổi, 2 tầng hầm.
Số lượng
Số lượng Office - Tel: 360 căn.
Số lượng căn trệt thương mại: 28 căn.
Dự án
Giã Thiện
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2