Thông tin mô tả
Chính chủ Bán
+ Vị trí gần ngay
+ DT: 107
+ Kết cấu 1 trệt 4 lầu đúc, Nhà hiện đang có 17 phòng đang cho thuê
+ Giá Chỉ: 13.2
+
-
Giá: 13,2 Tỷ
Diện tích: 107 m2
Giá/m2: 123,36 Triệu/m2
606270
Mua bán
Chính chủ Bán
+ Vị trí gần ngay
+ DT: 107
+ Giá Chỉ: 13.2
+
-
Hà Văn Hoàng
Đường Âu Cơ, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,8 tỷ
50 m2
78 Đường Ba Vân, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
379 tỷ
2400 m2
78 Đường Ba Vân, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
379 tỷ
2400 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
5 tỷ
30 m2