Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Sào Nam - 11 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 65 m2 115,39 triệu/m2
      Khu VIP Bàu Cát - Phan Sào Nam - Phạm Phú Thứ - hẻm ô tô - gần MT - 4 tầng - 65 mét vuông - nở hậu.Kết cấu: 4 tầng, trệt lửng 3 lầu 6 phòng ...
      Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 45 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 45 m2 131,12 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán! ngôi nhà cấp 4 khu Cư Xá Tự Do, hẻm ô tô 1025/ CMT8 gần Bành Văn Trân, ngay ngã 4 Bảy Hiền, BV Thống Nhất.- Kết cấu: nhà c4 tiện...
      1025/, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 85 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 85 m2 103,53 triệu/m2
      - Chủ cần tiền bán ngay ngôi nhà cấp 4 vị trí siêu đẹp khu sang P. 13 ngay gần nhà Ga T3, khu dân trí cao, lịch sự, an ninh, văn minh, sạch sẽ.- DT:...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 8,89 tỷ

      8.89 tỷ 48 m2 185,21 triệu/m2
      8.XX tỉ - MT CHỢ HOÀNG HOA THÁM - CON ĐƯỜNG THỜI TRANG HÀNG HIỆU - KHÁCH XẾP HÀNG THUÊ - DÒNG TIỀN CỰC ỔN ĐỊNH- 4 TẦNG- 48M2(4X12M) - thỏa thuận CC+ MT...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 2 tầng, 84 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nhất Chi Mai - Tân Bình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 84 m2 104,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Nhất Chi Mai, hẻm thông 6m, oto thoải mái.DT: 3.6 x 23m, công nhận 84m2, vuông vắn, sổ đẹp.Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, nhà còn mới cứng...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 180 m2, mặt tiền 12m tại Đường Lê Văn Sỹ - Tân Bình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 180 m2 166,67 triệu/m2
      Xem nhà gọi hoặc Nhân Zalo: 0901 212 *** Toàn Lê.Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang kêu bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Công Định, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 70 m2 147,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà hẻm xe hơi 7 chỗ, vị trí đẹp trên đường Trương Công Định, P14, Tân Bình, gần căn hộ The Harmona.DT đất 70 mét vuông [4,1 x...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 44 m2 125 triệu/m2
      #NHÀ_MỚI_Ở_NGAY #HẺM_XE_HƠI TRƯỜNG CHINH - GẤN BẢY HIỀN 44m² CHỈ 5.x tỉ- DT 4.2x10.5 - trệt lầu 2  phòng ngủ lớn - hẻm nhựa , thông Nguyễn...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 181 m2, mặt tiền 12m tại Đường Lạc Long Quân, giá 14 tỷ

      14 tỷ 181 m2 77,35 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 8m Lạc Long Quân, P. 9, Tân Bình.- DT: 12m x 16m.- DTCN: 181  mét vuông.- đc xây dưng 1 hầm, 3 tầng + ST.- Vị trí đẹp cách MT Lạc...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 170 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - Tân Bình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 170 m2 188,24 triệu/m2
      Định cư! Chị My cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi Nguyễn Thái Bình - 10x17m - 5 tầng - 6 phòng - 32 tỉ.- DT 10x17m, công nhận đủ 170 m2.- KC: Trệt + lửng + 2...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 75 m2 162,67 triệu/m2
      Vị trí: Hẻm thông Nguyễn Thái Bình ra đường A4. Hẻm trải nhựa có lề đường.KDC đẹp, sang trọng. An ninh.Rất thích hợp để xây cao tầng làm văn phòng công ty,...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 73 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 73 m2 164,39 triệu/m2
      - Chủ cần tiền bán ngay ngôi nhà vị trí siêu đẹp khu sang K300, khu dân trí cao, lịch sự, an ninh, văn minh, sạch sẽ.- DT: 73m2, 5.3x14m, sổ đẹp vuông ...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 240 m2 tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 240 m2 145,84 triệu/m2
      Chính chủ chia TS cần bán ngay biệt thự ngay Phổ Quang, Q. Tân Bình.DT: 8x30m nở hậu phong thủy.Kết cấu: 1 hầm 4 tầng, xây kiên cố, hầm đậu đc 3 xe oto 7...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 47 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 47 m2 191,49 triệu/m2
      Nhà Hiện Đang Cho Thuê KD Quần Áo 18tr/1tháng Cho Thuê Rẻ để có thể lấy bất cứ lúc nàoNhà Hoàng Hoa Thám, sát bên Trường Chinh, Đồng Đen, Cộng Hoà ….Ngay...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Thị Xuân - 1 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      + Bùi Thị Xuân - P. 1 - Tân Bình.+ DT: 52,03m2 (4,3mx12,1m).+ giá cả thương lượng.+ Kết cấu: 1 trệt - 2 lầu - 4 PN - 3  phòng vệ sinh.+ Gần chợ...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 84 m2 tại Đường Lê Văn Huân - 13 - Tân Bình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 84 m2 104,77 triệu/m2
      Cô Hai đi nước ngoài định cư cần bán nhanh, nhà có vị trí rất đẹp đối diện siêu thị Bách Hóa Xanh Nhất Chi Mai, cách 100m là công viên Lê Văn Huân, tương...
      Đường Lê Văn Huân, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cửu Long - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      #NHÀ_MỚI_Ở_NGAY #HẺM_XE_HƠI 7 CHỔ VÀO NHÀ  KHU SÂN BAY ĐẮC ĐỊA- DT 5x10 4 tầng gồm trệt 2 lầu sân thượng  , thiết kế bán cổ điển cực kì sang trọng...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 68 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 68 m2 110,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà siêu đẹp 4 tầng đường Trường Chinh P. 13 Tân Bình, Tp Thành phố Hồ Chí Minh. Gần nhà GAT3.- DT: 4.6x17m. Công nhận 68m2.-...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!