Thông tin mô tả
Nhà MT KD Yên Thế sát bên sân bay, Bạch Đằng, Hồng Hà, Trường Sơn.
Vị trí
Khu vực cho thuê
Siêu tiện ích.
Giá chào 24
Cam kết: Nhà thật, hình thật, giá thật.
Làm việc chính chủ.
Đỡ mất thời gian của quý
Giá: 24 Tỷ
Diện tích: 115 m2
Giá/m2: 208,70 Triệu/m2
660836
Mua bán
Vị trí
Khu vực cho thuê
Siêu tiện ích.
Giá chào 24
Cam kết: Nhà thật, hình thật, giá thật.
Làm việc chính chủ.
Đỡ mất thời gian của quý
Nguyễn Hào Kiệt
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2