Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 92 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lý Thường Kiệt - 8 - Tân Bình, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 92 m2 86,74 triệu/m2
      Lý Thường Kiệt, P. 8, Tân Bình.DT 92m2 ngang 6m x dài 15m 4 tầng 1 trệt 3 lầu,hẻm ô tô thông 4 mét gần MT.Ngay chợ Ông Địa, tiện đi các Q. trung tâm.Khu...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 3 tầng, 96 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 96 m2 91,67 triệu/m2
      + 96 mét vuông, 4 x 24m+ Nhà 3 tầng đúc BTCT mới đẹp, 1 trệt 2 lầu, 8 phòng ngủ 8 toilet, nội thất full, kệ bếp xịn, hiện ngăn 4 căn riêng...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 93 m2 tại Đường Bàu Bàng - 13 - Tân Bình, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 93 m2 97,85 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn cấp 4 DT lớn, phù hợp xây mới.- DT: Công nhận trên sổ 93 mét vuông, nhà nở hậu mang tài lộc.- Hiện trạng nhà c4, phù hợp xây mới....
      Đường Bàu Bàng, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồng Lạc - 11 - Tân Bình, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 65 m2 160 triệu/m2
      * Cuối năm chủ cần tiền nên hạ giá bán ngay căn nhà phố KD Hồng Lạc, Ni Sư Huỳnh Liên, ngay khu chợ vải Tân Bình - 10.4 tỉ tl.- DT: 5.3 x 16.2m (nở hậu...
      Đường Hồng Lạc, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Sa - 5 - Tân Bình, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 48 m2 256,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn MT Hoàng Sa P. 5 Q. Tân Bình.- DT: 4m x 12m (vuông vắn) không lộ giới, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Trệt 3 lầu, nhà mới vô ở ...
      Đường Hoàng Sa, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 72 m2 193,06 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp, xe tăng chạy phà phà.Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng, tổng cộng 4 phòng, 5 toilet, ô tô để trong nhà.Sổ vuông đét hoàn công đầy đủ:...
      Đường Bàu Cát 6, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 200 m2, mặt tiền 9m tại Đường Lê Tấn Quốc - Tân Bình, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 200 m2 144,5 triệu/m2
      bán ngay khuôn đất MT đường Lê Tấn Quốc P13 Tân Bình.DT 9 x 23 cn 200m2.Kết cấu 1 trệt 1 lửng 1 lầu cũ tiện xây mới, khu vực đc xây cao hầm 7 lầu.Vị trí MT...
      Đường Lê Tấn Quốc, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 200 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 54 tỷ

      54 tỷ 200 m2 270 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư dịch vụ cao cấp đường Cửu Long, P. 2, Tân Bình.- Vị trí đẹp kế sân bay Tân Sơn Nhất, khu tập trung nhiều buinding, hotel, căn ...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 110 m2 124,55 triệu/m2
      + MT đường lớn, KD đỉnh, xung quanh toàn nhà hàng, văn phòng, công ty, tiện ích gì cũng có, gần ngã 3 Phan Huy Ích và Trường Chinh, cách Emart 2 chỉ 3...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 29 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 29 m2 179,32 triệu/m2
      MT Tân Bình - KD đa ngành nghề - vị trí cực đẹp - nhỉnh 5 tỉ.Mô tả:+ MT Tân Bình, vị trí cực đẹp, KD đa ngành nghề, gần chợ, trường học, BV, sân bay, bến...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 90 m2 tại Đường Hồng Lạc - 11 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố Hồng Lạc giao Võ Thành Trang P. 11 Tân Bình.- DT 90m2, ngang 5,3m dài 17m, nở hậu 5,7m.- Kết cấu 2 tầng.- Vị trí ki doanh sầm uất, gần...
      Đường Hồng Lạc, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 210 m2 tại Đường Sông Thao - 2 - Tân Bình, giá 68 tỷ

      68 tỷ 210 m2 323,81 triệu/m2
      - Bán nhà 15 - 17 Sông Thao, P2, Tân Bình.- DT 11x19.5m = 210m2.- 3 tầng.- hợp đồng thuê 90 tr/tháng. Còn 3 năm.- Bán khách mua giữ hợp đồng thuê.- giá 68...
      15 - 17, Đường Sông Thao, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 120 m2 tại Đường Yên Thế - 2 - Tân Bình, giá 23,99 tỷ

      23.99 tỷ 120 m2 199,92 triệu/m2
      Nhà thật hình thật giá chính chủ.- siêu hiếm: Tòa ngôi nhà phố.- Giá chỉ hơn 23 tỉ Việt Nam đồng.- Vị trí: MT đường Yên Thế, P. 2 Q. Tân Bình, Khu Vực...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Trụ - Tân Bình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 62 m2 117,75 triệu/m2
      không có căn thứ 2 - qua tết cho con du học - bán nhanh nhà phố đường Tân Trụ Tân Bình - 4x15.5m - 5 tầng kiên cố, sân thượng - chỉ 7.3 tỉ (cam kết đúng...
      Đường Tân Trụ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 220 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 83 tỷ

      83 tỷ 220 m2 377,28 triệu/m2
      Bán toà ngôi nhà phố đường Bạch Đằng, P2, Tân Bình. Gần sân bay Tân Sơn Nhất.- DT 8x27m. Nở hậu 9m (220m2).- Kết cấu: Hầm 8 tầng sân thượng.- Có thang...
      15 - 17, Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! MT Cộng Hòa, P. 4, Tân Bình! Cách sân bay 700m, công viên Hoàng Văn Thụ - bùng binh Lăng Cha Cả 300m. Khu vực tập trung nhiều building...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 102 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 102 m2 155,89 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp! Đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình. Cách sân bay 500m. Tuyến đường thương mại KD sầm uất. Vị trí khan hiếm không có nhiều nhà bán.- DT: 4.5...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 198 m2, mặt tiền 12m tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 58 tỷ

      58 tỷ 198 m2 292,93 triệu/m2
      Bán rất gấp toà ngôi nhà phố Bạch Đằng, P. 02, Q. Tân Bình.- Vị trí: Cửa ngõ chính vào sân bay Tân Sơn Nhất, đường lớn, vỉa hè rộng, khu cao ốc văn phòng,...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!