Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 68 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Hoàng Văn Thụ - 2 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 68 m2 125 triệu/m2
      - bán nhanh NHÀ HOÀNG VĂN THỤ,KHU AN NINH,THÍCH HỢP KD,GIAO THÔNG THUẬN TIỆN- DT: 122 mét vuông , 2TẦNG- GIÁ 8,5tỷ- số điện thoại: 0909 346 *** Mr...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 1 tầng, 162 m2 tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 162 m2 89,51 triệu/m2
      Gấp gấp - Gia đình cần bán ngay nhà hẻm xe hơi Thiên Phước, P9, Tân Bình.DT: 12x15m, CN 162 mét vuông. Kết cấu: Trệt 1 lầu, nhà mới 50 phần ...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Ca Văn Thỉnh - 11 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Ngộp cuối năm bán nhanh nhà ô tô tận cửa đường Ca Văn Thỉnh - P. 11 - Q. Tân Bình. Ngay khu Bàu Cát.- Đang cho thuê 19tr/tháng, gia hạn thêm.- DT:...
      Đường Ca Văn Thỉnh, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 48 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 48 m2 200 triệu/m2
      bán nhanh nhà hẻm xe hơi 8m đường Lạc Long Quân, P10, Q. Tân Bình.DT: 4x12m, vuông vắn, công nhận 48m2Nhà cấu trúc: Trệt 4 lầu, kiên cố, gồm 9 phòng, có...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      HIẾM - BÁN NHÀ P9 TÂN BÌNH, HẺM 8m LẠC LONG QUÂN- 75M - NGANG 4.6m- GIÁ 5.5 tỉ+ Kết cấu: trệt + lửng, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Lô góc 2 MT...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 4 tầng, 71 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 71 m2 83,81 triệu/m2
      Bán nhà gần Lý Thường Kiệt, Tân Bình 71m2, ngang 4.2, rất bảnh, chỉ 5 tỉ hơn+ 71m2 công nhận đủ, ngang 4.2m nở hậu sương sương+ Kết cấu 4 tầng BTCT cứng...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 3m tại Phường 15 - Tân Bình, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 64 m2 64,07 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí rất đẹp, Gần Chợ, Siêu Thị, Bách Hoá, Nhà Thuốc, Hẻm Cống Lỡ gần TRƯỜNG CHINH, 10M RA hẻm ô tô, 30M RA MT TRẦN THỊ TRỌNG (CỐNG LỠ), P....
      Đường Trần Thị Trọng, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      Bán nhà phố hẻm nhựa 8m Lạc Long Quân P. 10 Q. Tân Bình, xe oto tải tránh nhau, lô góc đẹp 2 MT, khu buôn bán sầm uất. DT 4,8m x15,5m công nhận 75m2. Khu...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 161 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồng Lạc - Tân Bình, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 161 m2 121,12 triệu/m2
      Đc: 21/2 Hồng Lạc, P10, Tân Bình, Tp HCM.Bán Villa hẻm ô tô, đầu đường Hồng Lạc vào 80m, ô tô đậu trong sân nhà. Bán kính 300m chợ Tân Bình, nhà thờ Phú...
      21/2, Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 39 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 39 m2 187,18 triệu/m2
      Cần bán nhà đẹp 4 Tầng đường Lạc Long Quân, P. 9, Q. Tân Bình, Sài Gòn.- Khu phân lô đồng bộ, hẻm nhựa 8m, oto ngủ nhà. Vị trí thuận tiện nhất đường Lạc...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 48 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 48 m2 101,88 triệu/m2
      Nhà đẹp đón Xuân, đúc 3.5 tấm xinh lung linh, DT cực rộng giá rẻ nhất, hẻm xe hơi cách nhà 20m. Mua ở hay cho thuê đều quá ok.Vị trí Phạm Văn Bạch, P15,...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Bán nhà Đường Nguyễn Hồng Đào, P14, Tân Bình, 3tỷ1/51,45 mét vuông (4,9 x 10,5m) giáp Q. 10, Tân Phú.+ DT 51,45 mét vuông (ngang 4,9m x dài...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 57 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 57 m2 102,64 triệu/m2
      Hẻm 4m Nguyễn Hồng Đào - trệt lửng 1 lầu - 4 phòng ngủ - chủ vừa gửi bán cực ngon.========================(Kết bạn Za. Lo) 0962 728 *** * Em Đức...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      P
      Đức Chuyên Tân Bình - Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà đẹp 55 m2 tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 55 m2 90 triệu/m2
      Chủ gấp bán trước tết - hẻm Đồng Đen - nhà còn mới như hình - 3 phòng ngủ.===========================a=.(Kết bạn zalo) 0962 728 *** * Em Đức Chuyên -...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      P
      Đức Chuyên Tân Bình - Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Bán nhà 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      - Lạc Long Quân - P. 9 - Tân Bình.- DT: 4.9x15m.- giá chỉ: 5.5 tỉ.- Vị trí đẹp tuyệt vời, lô góc 2 mặt hẻm oto.- Vị trí nhà có thể KD sầm uất, cho thuê giá...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 tầng BTCT, hẻm XH thông 56.5m2 - CMT8, P5 Tân Bình, chỉ 7.4 tỉ (TL).Khu vực an ninh, dân trí, tiện ich đầy đủ, đường CMT8 Q. Tân Bình, gần công...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nhất Chi Mai - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      - DT: 44.5 mét vuông (4m x 11.5m).- Kết cấu: 1T1L.- Hẻm rộng, thoáng oto ra vào thoải mái.- pháp lí: SHR chính chủ, sang tên công chứng ngay.- Xung...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 24 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thân Nhân Trung, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 24 m2 199,17 triệu/m2
      Nhà hẻm 406// Cộng Hòa hẻm ô tô 8m đang KD buôn bán, Cần chuyển nhượng căn nhà phố MT đường 8m, khu an ninh. Nha mới 1 phòng khách 2 PN. NH cho vay...
      14/13/68 Đường Thân Nhân Trung, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!