Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Thế - Tân Bình, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 56 m2 150 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà khu sân bay P. 2 Tân Bình.- DT: 4m x 14m.- Kết cấu: Trệt, 2 lầu đúc.- Đường rộng ô tô ra vào thoải mái, cửa ngõ ra vào sân bay rất...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng mặt tiền 3m tại Đường Đồng Xoài - Tân Bình, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 0 m2
      Nhà nát đường Đồng Xoài, P. 13, Tân Bình.DT 59,5m2 (3,4 x 17,5)oto đậu trước nhà.Phù hợp khách mua xây mới để ở hoặc KD hotel, nhà nghỉ, căn hộ chung cư...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 7 tầng tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 35,9 tỷ

      35.9 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! Ngay MT Trường Chinh P. 13 Q. Tân Bình. Tuyến đường thương hiệu tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, hotel cao cấp, showroom, NH, KD đa...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 160 m2 150 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm 86/ siêu đẹp! Đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình. Vị trí ngay công viên Gia Định. Ra sân bay và các Q. dễ dàng. Hẻm lớn an ninh và thông thoáng.-...
      Hẻm 86/, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 59 m2 tại Phường 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 59 m2 126,28 triệu/m2
      + GẤP BÁN - KHU BÀU CÁT - NGAY căn hộ BÀU CÁT - ĐƯỜNG NI SƯ HUỲNH LIÊN - ĐƯỜNG SỐ 1 -- KẾT NỐI BÙI THẾ MỸ - HỒNG LẠC - KHU BÀU CÁT SỐ+ Đường 7M - đường...
      Đường Số 1, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 140 m2 tại Đường Đồng Xoài - Tân Bình, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 140 m2 132,15 triệu/m2
      - Vị trí: hẻm ô tô 6m đường Đồng Xoài, P. 13, Q. Tân Bình, hẻm đẹp xe ô tô tránh nhau, cách MT Đồng Xoài 10M, cách đường Hoàng Hoa Thám 50m, gần chợ...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - 11 - Tân Bình, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      Định cư nước ngoài cần bán căn hộ góc kế ủy ban nhân dân P11, Q. Tân Bình - Đường Lạc Long Quân, P11.căn hộ góc 2 MT đường 8m.Trệt + lửng + 2 lầu,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thành Trang, giá 13,89 tỷ

      13.89 tỷ 110 m2 126,28 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 5 tầng và 15 phòng TN 70 tr/ tháng MT Võ Thành Trang, Tân Bình. DT 110 mét vuông, giá từ 14 tỉ 5 giảm chỉ còn 13 tỉ 89.Khu sầm uất,...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 119 m2, mặt tiền 9m tại Đường Bàu Cát - 12 - Tân Bình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 119 m2 378,16 triệu/m2
      Góc 2 MT đường Đồng Đen - Bàu Cát, P12, Tân Bình.- DT: 9 x 15m, CN = 119 mét vuông - hiện trạng: 3 tầng.- Đang cho nhà hàng Hàn Quốc thuê 150 tr/tháng...
      Đường Bàu Cát, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 182 m2 tại Đường Thích Minh Nguyệt - 2 - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 182 m2 186,82 triệu/m2
      Mô tả:+ DT 8.2/10 x 20 (NỞ HẬU 10M)+ Nhà kiên cố 3 lầu, có 3 căn phía sau cho thuê, thu nhập 30tr/th.+ MT thông thoáng, tiện mở VP, trụ sở, công ty,...
      Đường Thích Minh Nguyệt, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Châu Vĩnh Tế - 11 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 71 m2 147,89 triệu/m2
      - DT đất: 4m x 17,7m.- Nhà: Đúc 1 trệt 2 lầu, sân thượng trước sau, 4 phòng, 5  nhà vệ sinh.- Nhà đẹp chắc chắn chủ xây ở, nội thất mới tinh đầy đủ...
      Đường Châu Vĩnh Tế, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 7 tầng, 180 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 52 tỷ

      52 tỷ 180 m2 288,89 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh Building MT Bàu Cát, P. 14, Tân Bình.- Vị trí rất đẹp, nằm trên còn đường rộng rải sầm uất, xung quanh toàn Building VP,...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 49 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Việt - 4 - Tân Bình, giá 17 tỷ

      17 tỷ 49 m2 346,94 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Hoàng Việt, P. 4, Tân Bình, ngay KDC VIP.DT: 5.5x12.5 - công nhận 49m2.Kết cấu: Trệt 2 lầu.pháp lí: sổ hồng riêng.Giá: 17 tỉ.call ...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Thị Thu Minh - Tân Bình, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 60 m2 255 triệu/m2
      Bân nhà phố Ngô Thị Thu Minh, P. 2, Tân Bình.DT: 4x15m, trệt, 3 lầu, nhà BTCT.Vị trí đắc địa, ngay gần chợ Phạm Văn Hai.Khu KD buôn bán sầm uất.Hết lộ...
      Đường Ngô Thị Thu Minh, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Lan Khanh - Tân Bình, giá 31 tỷ

      31 tỷ 102 m2 303,93 triệu/m2
      + DT 5 x 20.1m.+ Thiết kế Châu Âu - nhà xây mới - về ở ngay - có ô chờ thang máy - nội thất tân cổ điển - nhà chủ dân xây dựng xây để ở.+ Công năng sử dụng...
      Đường Huỳnh Lan Khanh, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 222 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Trọng Lội - Tân Bình, giá 36 tỷ

      36 tỷ 222 m2 162,17 triệu/m2
      Nhà cần bán nhanh khu sân bay P. 2, Q. Tân Bình.- MTKD Nguyễn Trọng Lội.- DT: 7.5x30m nở hậu DTCN 222 mét vuông diện tích sử dụng 409 mét ...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 117 m2 tại Đường Sông Nhuệ - 12 - Tân Bình, giá 20 tỷ

      20 tỷ 117 m2 170,95 triệu/m2
      - Nhà đẹp ở ngay, khu dân trí an ninh yên tĩnh, khu vực hiếm nhà bán- MT đường Sông Nhuệ, Ngay Lam Sơn - Cửu Long- DT: 9x13m- Kết cấu: 1 trệt 1 lững 3 lầu-...
      Đường Sông Nhuệ, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 55 m2 252,73 triệu/m2
      Bán nhà MT đường Nguyễn Trọng Tuyển, P. 2, Tân Bình 13.9 tỉ TL.giá: Rẻ nhất khu vực.Kết cấu: 4 tầng, sân thượng.Đường: Đoạn KD sầm uất, thẳng vị trí để ở,...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!