Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 46 m2 tại Đường Hồng Lạc - 10 - Tân Bình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 46 m2 108,7 triệu/m2
      Nhà mới đón tết khu phân lô, cực an ninh 4 tầng, 4 phòng ngủ, 46 m² (4.2mx11m), cách MT 10m, khu vực VIP, P. 10, Tân Bình.+ LH Công Phạm: 0902 794 ***...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 51 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 12 - Tân Bình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 51 m2 172,55 triệu/m2
      Chính chủ giảm giá mạnh 800 tr, cần bán ngay ngôi nhà tại Đường Hoàng Hoa Thám, P12, Tân Bình, ngay Khu K300, gần Nhà ga T3 Tân Sơn Nhất.- DT: 51m2 (4,2 x...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 68 m2 151,48 triệu/m2
      - hẻm ô tô ra vào thoải mái, xe đậu trong nhà, hẻm thông.- Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu sân thượng.- Nhà mới, đẹp, chủ xây BTCT kiên cố vào là ở ngay.- DT:...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trường Sơn - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Chủ muốn bán trước Tết, hạ chào 1 phár 2 tỉ, giá mới 8.5 tỉ.Trường Sơn, p2, Tân Bình 60m2, dt 3.6x16.5m, hẻm thông cách sân bay 100m.Nhà của 1 diễn viên nổi...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bành Văn Trân - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 70 m2 178,58 triệu/m2
      MT lô góc KD đỉnh.P7 Tân Bình giáp Q. 10,DT: 70m2 ngang cả 5m, 5 tầng, sổ vuông đẹp hoàn công đủ.12,5 tỉ thỏa thuận.
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 282 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 282 m2 124,12 triệu/m2
      Phát mãi tòa nhà căn hộ dịch vụ hẻm nhựa 5m thông đường Cộng Hòa, P. 13, Q. Tân Bình - DT: 5,2 x 43,5(nở hậu 7,1m) DT công nhận 282 mét vuông - Kết...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Đường Âu Cơ - Tân Bình, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 40 m2 62,25 triệu/m2
      Tôi có ngôi nhà cần bán P. 10 Tân Bình. 1 sẹc đường Âu Cơ. Cách ngã ba Khuông Việt 200m.Sân bay Tân Sơn Nhất 10 ph. Hẻm thông ô tô.- Nhà 1 trệt 2 lầu.2...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 37 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 37 m2 145,95 triệu/m2
      Nhà đẹp hẻm xe hơi Cách Mạng Tháng Tám P5, TB, DT 9x5m CN 37 mét vuông.Trệt 2 lầu - ô tô đến tận nhà - nhà trống thích hợp cho thuê ngay.4...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 73 m2 tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình, giá 5,12 tỷ

      5.12 tỷ 73 m2 70,14 triệu/m2
      P14 Tân Bình - hẻm 4m gần MT - 2 tầng 73 mét vuông (4.1 x 18) - nhích 5 tỉ.Gần MT, hẻm ba gác, vài bước ra hẻm xe hơi thông qua Trường Chinh, Bàu...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 50 m2 85 triệu/m2
      Nhà 50m2, 2 tầng 2 PN, hiện trạng mới đẹp, có full nội thất cho khách dọn vào ở liền.Vị trí hẻm ba gác, cách HXT 25m, hẻm trước nhà gần 5m rộng rãi.Nhà...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 51 m2 tại Đường Nguyễn Bá Tuyển - 12 - Tân Bình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 51 m2 172,55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà tọa lạc tại Nguyễn Bá Tuyển, P12, Tân Bình, ngay Khu K300, gần Nhà ga T3 Tân Sơn Nhất.+ DT: 51m2, CN 49m2, hẻm nhựa 6m, ô...
      Đường Nguyễn Bá Tuyển, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 3 tầng, 40 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 40 m2 157,5 triệu/m2
      Chính chủ cần nhà Trệt Lầu đường Bành Văn Trân, P6, Q. Tân Bình, TP.HCM. Khu an ninh dân trí đường sạch đẹp Gần Nhà Thờ Chí Hòa.Vị trí: hẻm ô tô nhựa 5m....
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 1 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Văn Thụ - 2 - Tân Bình, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      + Vị trí ngay vòng xoay Lăng Cha Cả, cách sân bay quốc tế 5 ph.+ Kết cấu 1 trệt 1 lầu, DT lớn 45,2m2, nhà cũ tiện xây mới.+ Tiện ích xung quanh...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      G
      Tuấn - Nhà phố Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Thép Mới - 12 - Tân Bình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 50 m2 174 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay trước tết nhà ngay ngã 4 Thép Mới, P12, Tân Bình, gần Nhà ga T3 Tân Sơn Nhất. Nhà mới đẹp, dọn vô ở ngay trước Tết.- DT:...
      Đường Thép Mới, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 50 m2 132 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngôi nhà ở 20 năm, SHR đầy đủ, DT 4.5x11m nở hậu 6m CN 50 mét vuông, trệt 1 lầu, hẻm 333 Lê Văn Sỹ, P. 1, Q. Tân Bình, ô tô vô nhà,...
      Hẻm 333, Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 184 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phổ Quang, giá 25 tỷ

      25 tỷ 184 m2 135,87 triệu/m2
      Bán 29 căn hộ dịch vụ ngay Phổ Quang, P. 2, Tân Bình - Siêu LN, nguồn thu cực tốt!- Luôn có sẵn 5000 KH thuê phòng trọ, vị trí gần ngay sân bay Tân Sơn...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 300 m2 tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 300 m2 115 triệu/m2
      Tòa nhà 56 căn hộ dịch vụ đường Trường Chinh P15 Tân Bình.DT 14 x 21m công nhận 300 mét vuông đất.Xây dựng hầm 5 lầu. Có thang máy. phòng cháy ...
      Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà 2 tầng, 225 m2 tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 225 m2 114,67 triệu/m2
      Gia chủ cần tiền giải quyết ccong việc làm ăn nên hạ giá bán nhanh căn biệt thự Khu VIP Lam Sơn, P. 2, Q. Tân Bình.- DT: 15 x 15m, vuông vắn đẹp.- Kết...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!