Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thành Trang - 11 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      🌸 Tân Bình nhà 4 tầng, hẻm nhựa 4m - sát MT Đường Võ Thành Trang , DT 63m²(4,1x15)m , 5 tỉ 9💥Vị trí giáp khu Bàu Cát, ngã 4 Bảy Hiền, bv Thống Nhất💥Kết...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 120 m2 95,84 triệu/m2
      Góc 2 MT KD đường 8m Nguyễn Sỹ Sách 3 lầu 120 mét vuông (7 x 17) chỉ 11.5 tỉ P15 Tân Bình.+ Kết cấu: Gồm: 1 trệt 2 lầu + sân thượng đúc BTCT.+ Gồm:...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 93 m2 tại Đường Thân Nhân Trung - 13 - Tân Bình, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 93 m2 137,64 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng, 4.4x20.5m, hẻm 8m, Thân Nhân Trung, Tân Bình, nhỉnh 12 tỉ.+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng. Gồm: 4 phòng ngủ, 5 toilet, sân...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 30 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 30 m2 88,34 triệu/m2
      TÂN BÌNH - NHÀ MỚI ĐẸP - 2 tỉ 650👉Bán nhà hẻm 817 Lạc Long Quân, P.10, Q.Tân Bình🎯sổ hồng , hoàn công đủ🎯Hẻm 3 m thông, cư dân hiện hữu🎯DT: 5,3 m x...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Hai - Tân Bình, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 50 m2 108 triệu/m2
      Nhà Phạm Văn Hai P3 Tân Bình 2 lầu 50 mét vuông hẻm 4m giá hơn 5 tỉ xíu.+ Nhà chính chủ ở 20 năm, sổ vuông vắn, pháp lí sạch, sẵn sàng công chứng.+...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - 8 - Tân Bình, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 0 m2
      + Vị trí nhà nằm gần chợ vải Tân Bình, khu Bắc Hải Q. 10, khu Lữ Gia Q. 11, Nhà Thi Đấu Phú Thọ, trường Đại học Bách Khoa, tiện ích xung quanh đầy đủ.+...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 110 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hồng Lạc - 10 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 110 m2 90,91 triệu/m2
      DT 110m2, 6 tầng, 6.5x 17m.Chỉ 10 tỉ.MT lô góc 2 MT.Khu vực sầm uất có thể vừa ở vừa KD, đường thông tứ tung, vài bước ra căn hộ chung cư Bàu Cát.Kết cấu...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng tại Đường Phạm Văn Hai - 5 - Tân Bình, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 0 m2
      Nhà hẻm xe máy 3.5m, 2 sẹc thông Cách Mạng Tháng 8.diện tích sử dụng 115,5m2 (ngang 3.5*11m): Nhà 1 trệt 2 lầu.Kết cấu 3  phòng ngủ + 1 phòng...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 42 m2 tại Đường Lưu Nhân Chú - 5 - Tân Bình, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 42 m2 57,15 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu: 3  phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh có logia.diện tích sử dụng 126m2 (ngang 4*10.5m).Hẻm 2 sẹc thông đường lớn, bán tặng lại nội...
      Đường Lưu Nhân Chú, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 507 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 507 m2
      - bất động sản thật, chính chủ gửi.- giá mềm ĐỂ ĐẦU TƯ: 69,x tr/ mét vuông (đất ở đô thị + nhà có 50P trọ + dòng tiền).- Thu nhập 70 tr/tháng (840...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Phường 14 - Tân Bình, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 56 m2 164,29 triệu/m2
      căn nhà phố hẻm 8M KD P14 Tân Bình ngang 4.5M- Nhà 3 tầng, 4.5x14, 56m2- Hẻm 8/10m, Ba Vân, Tân Bình, - Vị trí KD quá tuyệt- Sổ đẹp vuông A4, hoàn công...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 31 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 31 m2 85,49 triệu/m2
      2 tỉ HƠN - LẠC LONG QUÂN- HỒNG LẠC- GẦN CHỢ TÂN BÌNH - 2 TẦNG -31M2( 5.3 X 6.5M) - CÔNG NĂNG -TIỄN ÍCH ĐẦY ĐỦ- TL CC.- Hẻm 3.5 m thông, khu dân trí, DT 5,3...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 15 m2, mặt tiền 8m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - Tân Bình, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 15 m2 112 triệu/m2
      + 15 mét vuông, 3 x 5m; diện tích sử dụng 30m2+ Nhà 2 tầng mới đẹp, 1 trệt 1 lầu suốt, p.khách, bếp, đầy đủ công năng, dọn vô ở ngay.+ Nhà cách...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 15 tỷ

      15 tỷ 110 m2 136,37 triệu/m2
      Bán nhà MTNB10m đường Bàu Cát, P. 14, Q. tân Bình+DT: 5.2x21. +Vị trí Hẻm Nb10m thông, khu Bàn cờ đường thông nhau, nhiều cây xanh, vỉa hè. DT ngang 5m siêu...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 1 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 70 m2 107,15 triệu/m2
      bán nhanh nhà hẻm xe hơi4m đường NGuyễn Hồng Đào, P14,tân Bình+DT: 4.2x16 nhà cấp 4 cũ tiện xây mới+Vị trí hẻm xe hơi gần MT đường. Thích hợp cho...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 55 m2 170,91 triệu/m2
      Cần bán nhà mới đẹp như hình ngay Sân Bay Tân Sơn Nhất, P. 2, Tân Bình.- Đường rộng oto vào tận nhà, có nhà để xe đậu oto an ninh.- DT rộng 5x10m -...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Huỳnh Vĩnh Nghi Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 197 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phan Thúc Duyện - Tân Bình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 197 m2 111,68 triệu/m2
      Giới thiệu về sp.2 TB 95 PTD.+ Đường Phan Thúc Duyện đang thi công mở rộng với lộ giới lớn, đường vào ga T3 tương lai.+ Hẻm 6M, ô tô ra vào.+ Hẻm an ninh...
      Đường Phan Thúc Duyện, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phường 9 - Tân Bình, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 36 m2 130,56 triệu/m2
      Nhà 36 mét vuông hẻm ô tô vào nhà P9 Tân Bình chỉ nhỉnh 4 tỉ.- Vị trí trung tâm, sát Q. 10, HXT.- Ngang 4m oto vô nhà.- bán nhanh xác định bán đất...
      Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!