Thông tin mô tả
- Chính chủ
-
- Kết cấu : 1 trệt 2 lầu ( nhà đẹp khách
- Vị trí không có gì để chê, 10m ra
- Sổ đẹp, sẵn sàng công chứng ngay.
- Chủ gấp bán, mong gặp
-
Giá: 12,1 Tỷ
Diện tích: 65 m2
Giá/m2: 186,15 Triệu/m2
768627
Mua bán
- Chính chủ
-
- Kết cấu : 1 trệt 2 lầu ( nhà đẹp khách
- Vị trí không có gì để chê, 10m ra
- Sổ đẹp, sẵn sàng công chứng ngay.
- Chủ gấp bán, mong gặp
-
Thùy Trang
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2