Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 180 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - Tân Bình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 180 m2 177,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà khu căn biệt thự khu K300 khuôn viên cây xanh. Toạ lạc vị trí khu K300 sang trọng, nhiều các toà nhà, văn phòng, dịch vụ làm đẹp -...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 95 m2 110,53 triệu/m2
      Định cư nước ngoài cần bán ngay nhà hẻm xe hơi đường Lý Thường Kiệt, P. 9, Q. Tân Bình.DT đẹp 4mx25m sổ đẹp công nhận 95m2.Kết cấu : 5 lầu đúc hoàn...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 0 m2
      * Vị trí:- Hẻm 113, P. 15, Tân Bình- Gần Sân bay Tân Sơn Nhất- Gần Đâm thẳng ra chợ* Mô tả.- DT: 52,8 (ngang 4,4m x dài 12).- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.(4PN,...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 2 tầng, 23 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 23 m2 103,92 triệu/m2
      Hẻm ba gác thông, 2 tầng, Lạc Long Quân, Tân Bình, hoàn công đủ. 1 trệt 1 lầu, 2 PN 1wc. Gần Chợ Trần Văn Quang, Chợ Tân Bình, chợ Trần Văn Quang.. SHR công...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - 8 - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 64 m2 140,63 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - NGAY TAM GIÁC VÀNG - SÁT KHU BẮC HẢI Q10, LỮ GIA Q11 - NGỘP TUỘT ĐÁY- HẠ HƠN TỈ BẠC - bán nhanh TRONG TUẦN NHÀ ĐẸP hẻm xe hơi LÝ THƯỜNG...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 120 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 120 m2 91,67 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán nhanh đi định cư nước ngoài. Nhà hẻm xe hơi thông, đường Bình Giã, P. 13, Tân Bình.- DT: 6.55x23m.- Kết cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu, gồm 4...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 140 m2, mặt tiền 10m tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 140 m2
      DUY NHẤT một căn ĐẸP NHẤT KHU VỰC - P7 - TÂN BÌNH----------------------------------------------------------------------------ngôi nhà phố 140 mét ...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 33 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 33 m2 206,07 triệu/m2
      + Bán nhà HXT, Lạc Long Quân, Tân Bình, trệt 2 lầu, 33 mét vuông, nhỉnh 6 tỉ.+ Vị trí nhà nằm gần chợ Tân Bình, căn hộ chung cư Bàu Cát 2, Big C...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 78 m2 135,9 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 7m Trường Chinh, P. 14 Tân Bình - 78m2 - ngang 4.5m, 4 tầng, 4  phòng ngủ - giá 10. X tỉ TL.MÔ TẢ:+ Vị trí: Nhà nằm đối diện tuyến Metro...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 91 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 91 m2 79,13 triệu/m2
      91m2 (4,9x20m) - 2 tầng 2 PN - hẻm 3m - cách hẻm xe hơi 15m.Giá: 7,2 tỉ thỏa thuận.Lạc Long Quân, P. 9, Tân Bình.Mô tả:Vị trí: Nhà hẻm 3m, gần bên Q. 10,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 90 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 90 m2 80 triệu/m2
      91m2 (4,9x20m) - 2 tầng 2 PN - hẻm 3m - cách hẻm ô tô 15m.Giá: 7,2 tỉ thỏa thuận.Lạc Long Quân, P. 9, Tân Bình.Mô tả:Vị trí: Nhà hẻm 3m, gần bên Q. 10,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 9 tầng, 146 m2 tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 52 tỷ

      52 tỷ 146 m2 356,17 triệu/m2
      Vị trí MT nội bộ khu sang trọng đường Út Tịch ngay khu hotel đệ nhất, P. 4, Q. Tân Bình.DT 8,1mx18m2 vuông đẹp phong thủy.Kết cấu 9 tầng kiên cố, view trung...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 40 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 40 m2 117,5 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Cộng Hòa, P. 13, Tân Bình, nhà mới 99 phần trăm, 4  phòng ngủ 4  nhà vệ sinh.DT: 4 x 10m. Công nhận 40 mét vuông.Hiện...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà tâm huyết và Đặc biệt rất rất đẹp.Nhà góc nào cũng lấy ánh sáng trời tự nhiên.Xung quanh vườn nhà góc nào cũng mát cũng chill.Vị...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 176 m2, mặt tiền 8m , giá 50 tỷ

      50 tỷ 176 m2 284,1 triệu/m2
      Trực tiếp chính chủ !Ngộp NH cần bán ngay tòa nhà đầy đủ trang thiết bị phòng cháy chữa cháy MT đường Lạc Long Q. P10 Q.Tân Bình - vị trí tòa nhà rất...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 16m tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 150 tỷ

      150 tỷ 0 m2
      sang nhượng phòng khám Thánh Mẫu TS và giấy phép.Ts riêng đứng tên cá nhân DT tổng 481.8m2DT sàn: 1903.1m24 tầng1 MT 2 mặt hẻm.HĐ thuê dài hạn.
      118, Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 130 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phổ Quang - Tân Bình, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 130 m2 152,31 triệu/m2
      Hiếm, MT 10m đường Phổ quang, P. 2, Tân Bình. 130m2 - NT đẹp - 5 tầng. Giá 19.8 tỉ.DT: 130m2 (ngang hiếm 10 m).Kết cấu: 5 tầng, BTCT, 8 phòng ngủ,...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 158 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phạm Văn Bạch - Tân Bình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 158 m2 208,87 triệu/m2
      MT đẹp rộng, vuông Phạm Văn Bạch, P15, Tân Bình.Ngang 10,5m dài 15m, CN 158 mét vuông vuông vắn như tờ A4.Vị trí đẹp, hiện trạng 1 trệt 1 lầu mái...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!