Thông tin mô tả
Cần
- DT: 10x18m, công nhận 168m2
- Hiện trạng: Trệt lửng 3 lầu mới keng
- Tọa lạc khu K300 đắc địa, sang trọng. Hẻm thông thoáng, an ninh, giao thông thuận tiện di chuyển.
- Giá 32
Giá: 32 Tỷ
Diện tích: 168 m2
Giá/m2: 190,48 Triệu/m2
851957
Mua bán
Cần
- DT: 10x18m, công nhận 168m2
- Hiện trạng: Trệt lửng 3 lầu mới keng
- Giá 32
Chính Nguyễn
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2