Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình, giá 17 tỷ

      17 tỷ 105 m2 161,91 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà 5 lầu đường Cộng Hòa giảm 21 tỉ về 17 tỉ.- DT: 5x21 m.- Thu nhập hiện tại 70tr/ tháng.+ Vị trí vàng: MT đẹp không lỗi phong thủy, khu vực...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 114 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 114 m2 162,29 triệu/m2
      * Chính chủ bán toà nhà căn hộ dịch vụ 2 MT trước sau đường Nguyễn Thái Bình P. 4 Q. Tân Bình.- DT 6m x 19m.- Công nhận 114m2.- Kết cấu trệt - 5 lầu với...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 12 tầng, 540 m2, mặt tiền 18m tại Đường Lê Văn Sỹ - Tân Bình, giá 85 tỷ

      85 tỷ 540 m2 157,41 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà phố Lê Văn Sỹ, Q. Tân Bình.- DT: 18 x 30m. CN 540m2.- Chỉ tiêu xây dựng building VP + nhà ở: 10 - 12 tầng.- hợp đồng thuê: 395...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 272 m2 tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 272 m2 106,62 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố Âu Cơ. Vị trí thương mại, ngay các tòa căn hộ chung cư, building văn phòng.- DT: 6x45m, CN 272 mét vuông đất.- Kết cấu:...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 189 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 189 m2 137,57 triệu/m2
      Siêu phẩm dòng tiền 120 tr/tháng - Bán nhà phố đường Hoàng Hoa Thám, P. 12, Q. Tân Bình.- đc mệnh danh là tiểu Phan Xích Long của Tân Bình. Vị trí giao...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 98 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 98 m2 161,23 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố đường Nguyễn Hồng Đào P. 14 Q. Tân Bình.DT: 4.95x20m.Kết cấu: Nhà trệt 2 lầu sân thượng.Vị trí KD sầm uất, tuyến đường thương mại kết nối...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh căn nhà phố khu sân bay Q. Tân Bình.Khu sang trọng, sạch sẽ, an ninh, dân trí cao.DT đất 100m2 - xây dựng trệt 3 lầu.Nhà một đời...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 176 m2, giá 60 tỷ tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 176 m2 340,91 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự khu compound Nguyễn Trọng Tuyển, P. 1, Q. Tân Bình.- DT: 8 x 22m.- CN 176m2.- diện tích sử dụng: 448m2.- Nhà đúc kiên cố...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 1 tầng, 112 m2, giá 19,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 112 m2 174,11 triệu/m2
      Bán nhà khu căn biệt thự Lê Văn Sỹ, P. 1, Tân Bình.DT: 4,5x26m, trệt, 1 lầu, một trong nhưng, khu BT đẹp nhất P. 1, Q. Tân Bình.Đường nhựa 8m, an ninh yên...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 81 m2
      Nhà đẹp ở ngay đón Tết - 81m2, (4.9m * 17m) - 5 tầng - 5 phòng ngủ - 6 nhà vệ sinh - Cống Lở - Tân Bình.Giá nhỉnh: 9 tỉ.+ Nhà chủ tự thiết kế...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 94 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 94 m2
      Nhà đẹp đón tết - 94 mét vuông, (4.2m * 22m) - 4 tầng - 4 phòng ngủ - 5 phòng vệ sinh - full cao cấp - Nguyễn Sỹ Sách - Tân Bình.+ Giá...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Công Định, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 60 m2 106,67 triệu/m2
      - DT: 4m x 15m, công năng tối ưu, kết cấu chắc chắn với 4 tầng (trệt, 2 lầu, sân thượng). Nhà mới đẹp, dọn vô ở ngay.- Vị trí đắc địa, gần căn hộ chung ...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 98 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Hai - Tân Bình, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 98 m2 141,84 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, hẻm trước nhà 6m, 2 căn ra MT, có sân rộng đậu xe, oto vô nhà thoải mái. Khu không có nhà bán, dân trí cao, an ninh, camera 24/7.+ Nhà 1 trệt...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 360 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 59 tỷ

      59 tỷ 360 m2 163,89 triệu/m2
      Ngộp Bank chủ hạ giá 10 tỉ bán ngay!- ngôi nhà phố Cách Mạng Tháng 8, P13, Q. Tân Bình.- DT: 12 x 30m. vuông vắn.- Kết cấu: 4 tầng.- Chỉ tiêu XD: Hầm 9...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 7 tầng, 210 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 28 tỷ

      28 tỷ 210 m2 133,34 triệu/m2
      Giảm từ 36 tỉ còn 28 tỉ bán nhanh nhà MT ngay Trường Sơn, Phan Thúc Duyện, P. 2 Q. Tân Bình.- DT: 9x25m - nở hậu 10.5m - diện tích sử dụng: 210m2.- Khu...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 280 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trường Sơn, giá 50 tỷ

      50 tỷ 280 m2 178,58 triệu/m2
      TS nằm trên cung đường lớn rộng 50m thương mại kết nối giao lộ Cộng Hòa gần công viên Hoàng Văn Thụ hướng ra vòng xoay Lăng Cha Cả.- Thông tin sp.- DT đất:...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 230 m2, giá 37 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      37 tỷ 230 m2 160,87 triệu/m2
      - DT: 8x30m.- Kết cấu: Hầm 4 lầu.- Nhà nằm vị trí cực kì đắc địa vừa đảm bảo không gian yên tĩnh, an ninh nhưng cũng không kém phần thuận tiện khi xung...
      Đường Trường Sơn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Trần Huyền Trân Hơn 1 năm trước

      Bán liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 21,9 tỷ tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      21.9 tỷ 90 m2 243,34 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự MT đường Lam Sơn, P. 2, Q. Tân Bình.- DT: 8x16m. DT công nhận: 90m2.- Kết cấu: 3 tầng có sân thượng.- Mô tả:+ căn ...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!