Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 50 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      - Nhà mới tinh sạch sẽ chủ đang gấp trong tháng 12 nên còn bớt lôc.- Khu sầm uất nhộn nhịp, tiện ích không thiếu thứ gì.- Kết cấu: 3 tầng gồm 1 phòng khách...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 50 m2 228 triệu/m2
      * Chủ có việc cần bán ngay nhà khu K300, khu KD buôn bán sầm uất nhất - Tặng nội thất xịn xò. Sẵn sổ. Sang tên ngay trong ngày.- DT: 4x13m (CN...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 7 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 96 m2 207,3 triệu/m2
      - Gần các tòa nhà Etown Cộng Hòa, nhà ga T3, hẻm xe hơi đến nhà.- Khu tập trung nhiều chuyên gia nước ngoài sinh sống và làm việc.- căn hộ dịch vụ vừa ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 76 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 76 m2 98,69 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà hẻm 3,5m, Hẻm 91 Phạm Văn Hai, P3, Tân Bình sát MT đường chỉ 30m.- Dt 3,8x20m gồm 1 trệt 1 lầu có 3 phòng, khu bếp lớn có thể tạo them...
      Hẻm 91, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      CN 60 mét vuông (4x15m). Xây dựng 2 tầng đúc kiên cố (4 phòng ngủ) khách, bếp, sân xe,... Bancol thoáng mát.(thích hợp mua ở cho gia đình đông...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thành Mỹ - 8 - Tân Bình, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 70 m2 184,29 triệu/m2
      Chính chủ định cư cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi Thành Mỹ, P8, TB.Gần cư xá Lữ Gia, đại học Bách Khoa, Lý Thường Kiệt.DT: 6 x 13m, công nhận 70 mét ...
      Đường Thành Mỹ, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 28 m2 tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 28 m2 92,86 triệu/m2
      - DT: 3,7m x 8m.- Nguyễn Sỹ Sách, P15, Tân Bình.- Vị trí đường Nguyễn Sỹ Sách trung tâm P15, Tân Bình. Tiện ích bao vây không thiếu gì, trường cấp 1,2,3,...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 66 m2 tại Đường Trường Sơn - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 66 m2 196,97 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí: Khu phố sân bay, nhiều hotel cao cấp, Văn Phòng công ty Logictic...- Nhà 4 tầng, 5 phòng ngủ, 5 toilet, nhà xây kiên cố chắc...
      Đường Trường Sơn, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 220 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 220 m2 79,55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà đang KD đường Hoàng Hoa Thám P. 13 Q. Tân Bình.- DT: 10 x 22m, vuông vắn.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng, hiện đang KD cho...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 58 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 58 m2 125,87 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà đường MTNB Lý Thường Kiệt, P. 11, Q. Tân Bình.- Nhà hiện đang sẵn HĐ thuê 25tr/tháng. Thuận tiện cho a/c có nhu cầu mua TS có dòng tiền.-...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 81 m2 tại Đường Phạm Phú Thứ - 11 - Tân Bình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 81 m2 160,5 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng, 4x20.5m, đường 8m có lề, Phạm Phú Thứ, Tân Bình, 13 tỉ.- Gia đình chia TS cho các con, bán ngay nhà 5 tầng sàn Bê tông cốt thép tiện ích...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 25 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 25 m2 212 triệu/m2
      + Vị trí nhà sát vách Q. 10, Q. 03. Kế bên khu vip Bắc Hải - Sư Vạn Hạnh, gần chợ Ông Địa, gần trường Đại học Bách Khoa, tiện ích xung quanh đầy đủ.+...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 25 m2 tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 25 m2 212 triệu/m2
      Nhà đẹp Thiên Phước thiết kế tinh tế bởi không gian đep - nội thất xinh xắn - dân trí tốt - hẻm xe tải - nhỉnh 5 tỉ.Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 44 m2 125 triệu/m2
      + Bán nhà hẻm xe hơi, Lạc Long Quân, Tân Bình, trệt 2 lầu, 4x11m, nhỉnh 5 tỉ.+ Vị trí nhà nằm gần chợ vải Tân Bình, BV Thống Nhất, căn hộ chung cư Bàu...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 390 m2 tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình, giá 79 tỷ

      79 tỷ 390 m2 202,57 triệu/m2
      Gia đình kẹt tiền cần bán nhanh căn biệt thự ngay MT Lam Sơn, P. 2, Tân Bình - liên kế sân bay.- DT: Ngang 18m dài 20m, nở hậu đẹp.- Kết cấu: 3 tầng.căn...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 62 m2 tại Đường Chấn Hưng - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 62 m2 241,94 triệu/m2
      Bán nhà phố Chấn Hưng đoan có vỉa hè 5m, P6, Q. Tân Bình (4*15m) 62m2 4 tầng giá chỉ 15 tỉ.- Chủ cần giải quyết gấp giảm giá bán ngay MT khu cư xá Bắc Hải...
      Đường Chấn Hưng, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 300 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 75 tỷ

      75 tỷ 300 m2 250 triệu/m2
      Cần bán ngay hotel MT Cửu Long - Lam Sơn, P. 2, Tân Bình - cách sân bay chỉ 5 ph di chuyển.- DT: 15m*20m.- Kết cấu: Hầm 5 tầng, gồm 29 phòng đôi + đơn, nội...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 600 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 65 tỷ

      65 tỷ 600 m2 108,34 triệu/m2
      Đỉnh cao của sự sang trọng bậc nhất.Building ngay MT Cách Mạng Tháng Tám, P7, Tân Bình 15*45m CN 600m2.Trệt 2 lầu.* Ưu đãi chưa từng có.- MT đắc địa, chỉ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!